giúp em vể thú cưỡi môn phái 80 đi các bro - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Ðề: giúp em vể thú cưỡi môn phái 80 đi các bro

Software Developer
    Nghe giang hồ đồn đại anh có 1 bản Sever khá hay
    Bật mí chút được không?
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi BlackDragon776 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn không nói thì không ai nói bạn câm nhưng bạn nói ra rồi thì người ta nói bạn n g u ,giỏi thì làm được rồi hãy nói.

Chỉnh như bạn nói mà được thú cưỡi cấp 3 thì những người làm sever pri đã làm từ lâu rồi bạn ạ.

Còn về winxp sp2 thì bạn muốn bàn về phương diện nào rồi tôi sẽ bàn về winxp sp2 với bạn
    Đúng đóa bác
    Tức là như mày nói thì tao tìm được số 40 chỉnh thành 80 là ra con mới chứ gì, mày giỏi VL ra í, chỉnh được thì tao đã cưỡi thằng cha mày rồi việc éo gì phải cưỡi mấy con ấy, code sever để làm gì, ngu còn sủa nhặng
    Khách viếng thăm hãy cùng zZxikezZ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi duchung145 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nghe giang hồ đồn đại anh có 1 bản Sever khá hay
    Bật mí chút được không?
    Cũng là chế từ bản Server giống của bạn Rockman đã từng share cho các bạn thôi mà, bạn chịu khó nghiên cứu là cũng chế được một số thứ theo ý thích. Mình cũng từ chưa biết gì và nghiên cứu dần lên làm một lần 2 lần không được thì làm lại làm thất bại nhiều lần thì có thêm kinh nghiệm.

Chỉ cần bạn không ngại khó, ngại khổ là sẽ có lúc làm được không nhất thiết cứ phải pro mới làm được.
    Khách viếng thăm hãy cùng BlackDragon776 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

Trích dẫn Gửi bởi johnlee [Only registered and activated users can see links. ]
    Ô tự nhiên sướng ??? đăng bài được rồi!
    BlackDragon776 ông tự phỉ báng mình hay seo vậy ? Nói câu thô tục xíu anh em đừng đụng chạm nghen "ngu bày đặt văn tự". Tôi nói ví dụ nghen windows xp sp2 bản pro thì ông co thể nói ở vn và us khác nhau ko?
    Tui đọc nhiều bài của ông trả lời rồi à nghen. ông trả lời được thì trả lời còn ko dẹp đi. Lên dóc thôi cũng đỡ chán. Ông đọc các topic khác ông có khi nào cho anh em cái script hay câu trả lời hoàn chỉnh đâu. Tui thấy ông loãng quá. Và còn nhiều ông nữa lên đây tự sướng thì về nhà ngủ luôn đi. Ở đây tui khoái ông HD thôi à. Nhiệt tình và tận tình đúng với nghĩa dev community.
    Đây đọc lại xem nghen :
    "Còn vụ Client ghi là Version 1.1 nhưng nội dung bên trong thì vẫn chỉ là 0.60 thôi bạn ạ. Nếu là Client 1.1 thì đã ( có ám khí có thể nhận kinh nghiệm), và skill 45 của các phái cũng có các hiệu ứng rất đẹp khi thi triển"
    Tui mới xem sv tlbb. Nhưng cũng đủ hiểu vì seo version của các bạn dùng dù là bản nâng cấp mới nhất nhưng vẫn chưa có các skill hay pet như của FPT. Bởi vì server và client không có các item và equaibase, impact ... giống nhau.
    Nếu bạn unpack file config ra lấy các dữ liệu và rồi về add trên sv. Tui nghĩ là được "lý thuyết". Vì tui mới vào đọc đúng 14h ngày 12/12/2010 hôm nay. Nên chưa thật sự nắm bắt hết.
    Nhưng tôi nói là để mấy ông bỏ cái thói khing đời không ai bằng mình đi. Hãy nhìn mình là thế nào rồi hãy nói.
    Vì cộng đồng nói lên tiếng share & no fake show ^^.
    Xin lỗi duyệt lại bài nhiều từ sai. Tiếng việt em viết chưa chuẩn đang học lại ^^ anh em thông cảm.
    Vớ vẩn quá, khi nào làm đến cái đục 4 lỗ , pet 7 skill.
    Rồi add thú cưỡi bạch vân và hắc thố vào shop rồi mua xem cưỡi được không ?.
    Và cứ bê thử mấy cái file trong Client FPT add vào server xem có chạy đc không . ( Ví dụ : cái giảm kháng băng , rồi skill của võ hồn )
    Private với bản quyền của Sohu và FPT đc so sánh như là:
    Private ( I PHONE 4 fake ) và Bản quyền Sohu và FPT ( I PHONE 4 Hàng Xịn)
    Trích dẫn Gửi bởi zZxikezZ [Only registered and activated users can see links. ]
    Đúng đóa bác
    Tức là như mày nói thì tao tìm được số 40 chỉnh thành 80 là ra con mới chứ gì, mày giỏi VL ra í, chỉnh được thì tao đã cưỡi thằng cha mày rồi việc éo gì phải cưỡi mấy con ấy, code sever để làm gì, ngu còn sủa nhặng
    Topic đưa ra để bàn luận, đọc không rõ ràng -> không hiểu vậy mà cứ xông vào chửi, mod thấy dễ bị ăn thẻ
    Lần sửa cuối bởi rikudo, ngày 12-12-10 lúc 11:33 PM.
    Không có gì là không thể

Thành Viên
    Thanks
    6

Em không hiểu mà mình chửi đc. vậy, xùy, thẻ à,
    Khách viếng thăm hãy cùng zZxikezZ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

Trích dẫn Gửi bởi zZxikezZ [Only registered and activated users can see links. ]
    Em không hiểu mà mình chửi đc. vậy, xùy, thẻ à,
    Thứ nhất , lần sau reply thì quote cho đúng người, nếu cậu chửi anh BlackDragon thì quote vào, còn chửi người khác quote vào.
    Như cậu nói thì ko biết chửi ai ???
    Không có gì là không thể

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Tag của Chủ đề này