[RELEASE] Cùng việt hóa Đắc Kỷ 1.3.6 - Trang 15
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15
Kết quả 141 đến 145 của 145
    Thành Viên
    Thanks
    14

Ðề: [RELEASE] Cùng việt hóa Đắc Kỷ 1.3.6

Trích dẫn Gửi bởi bomcao [Only registered and activated users can see links. ]
    gameserver load xong, cũng đã reg acc luôn đang nhập vô thì chỉ thấy đang đăng nhập xin hãy chờ .....chờ tới sáng mai cũng chưa chơi dc hix
    Mình cũng bị lỗi này. Có ai biết cách sửa không, chỉ dùm với. Mà mình đã set ram máy ảo 3Gb. ram máy là 2Gb.
    Khách viếng thăm hãy cùng echop99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kyo4000 [Only registered and activated users can see links. ]
    @MAXSAI: đính chính cho bạn cái vụ win 7 này -> bạn nói thế thì máy tui chưa bao giờ cài đc DK mất.
    1. Win 7 32 bit reg dll trên bình thường ko vấn đề gì ! Chỉ vì các bạn cài .Net 2.0 xong phải restart nha, ko là gameserver mở văng sau khi click 1s ah (win 7 mặc dù đã có sẵn .Net 3.5 về lý thuyết thì chạy láng 2.0 nhưng ko hiểu sao reg dll ok mà vẫn ko chạy gameserver -> test trên desktop)
    2. Win 7 64 bit, các bạn ko chạy reg dll này được mà phải làm = tay như sau :
    - Mở Run lên, gõ cmd
    - Chuyển thư mục vô \windows\syswow64
    - regsvr32 c:\<ten file dll>
    -> Đã test và chạy trên laptop 64 bit
    3. Netbox là giả lập IIS, còn Xampp là cho apache -> nói chung nước sông và nước giếng chả liên quan gì nhau (mặc dù xampp mod thì chạy đc aspx )
    nhìn mấy anh tích cực wa ! em cũng đang muốn test cai server ma may chay win 7 64 bit khó khăn ui , h phải post 1 bài để xem hướng dẫn . mấy anh thông cảm đừng đập gạch em nha
    Khách viếng thăm hãy cùng tuananhnew xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình down bản update 24/10 về giải nén rồi đặt vào ổ D. Chạy file startServer thì cái GameServer nó mất tiêu, rồi mình down cái fix lỗi bên dưới vào rồi chạy mà cái gamesv vẫn tắt. Có hướng dẫn nào cụ thể hơn không mọi nguời ??
    Khách viếng thăm hãy cùng shivemon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai chỉ mình cài với , pó tay.com rồi toàn bị lỗi tùm lum , hay tại máy mình cũng ko biết nữa . Help me muốn chơi mà ko biết cái chan
    Khách viếng thăm hãy cùng kesandem153 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Philippines
    Thanks
    70

Trích dẫn Gửi bởi kyo4000 [Only registered and activated users can see links. ]
    @MAXSAI: đính chính cho bạn cái vụ win 7 này -> bạn nói thế thì máy tui chưa bao giờ cài đc DK mất.
    1. Win 7 32 bit reg dll trên bình thường ko vấn đề gì ! Chỉ vì các bạn cài .Net 2.0 xong phải restart nha, ko là gameserver mở văng sau khi click 1s ah (win 7 mặc dù đã có sẵn .Net 3.5 về lý thuyết thì chạy láng 2.0 nhưng ko hiểu sao reg dll ok mà vẫn ko chạy gameserver -> test trên desktop)
    2. Win 7 64 bit, các bạn ko chạy reg dll này được mà phải làm = tay như sau :
    - Mở Run lên, gõ cmd
    - Chuyển thư mục vô \windows\syswow64
    - regsvr32 c:\<ten file dll>
    -> Đã test và chạy trên laptop 64 bit
    3. Netbox là giả lập IIS, còn Xampp là cho apache -> nói chung nước sông và nước giếng chả liên quan gì nhau (mặc dù xampp mod thì chạy đc aspx )
    éc đào mộ @@!... bác giúp mình chạy trên win 8.1 pro đc ko @@!... mò lâu nay đủ các kiểu con công mà ko ra @@!
    Khách viếng thăm hãy cùng diguhey xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 15 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] MVT Web 4.x - Hoàn toàn mới
    Bởi vutuyen trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 402
    Bài viết cuối: 25-02-13, 09:53 PM
  2. [Release] FHX Season 3 EP 1 Free Release 100% Funcionando by Holy
    Bởi LandOfPhi trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 22-04-08, 02:47 AM
  3. [Release] [04/21] [1.00.08] GS-CS Bug Fix
    Bởi Sh0ckIMU trong diễn đàn Releases