Help me !!!!!!!!!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Help me !!!!!!!!!!

Thành Viên
    Thanks
    0
    Em cài sever vo lam off y như bài [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhưng lúc em chơi nó kì lắm lúc khởi động sever lúc nó báo như thế này [Only registered and activated users can see links. ]
    Lúc vào được, em tạo 2 nhân vật 1 đứa em vào thì nó kêu là kết nối bị gián đoạn, đứa kia vào thì được nhưng nó sao sao ý. Chơi thì lag vãi giống như ping=mấy ngàn vậy chạy tới chỗ hiệu thuốc thì 15' sau ông ta mới hiện ra nói chuyện vào ai cũng không dc hết
    [Only registered and activated users can see links. ]
    a` mà sao lúc em vào đc game rồi cái "S3Relay" tự nó tắt đí vậy !! có Pro nào giúp em với em ghiền chơi Võ Lâm off lắm

Sao không cso si giúp em hết vậy !!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng vohongdinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Help me !!!!!!!!!!

Bạn có thể down Server FONT này về thử : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Dow về rồi sử dụng làm sao vậy chị !!!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng vohongdinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi vohongdinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Dow về rồi sử dụng làm sao vậy chị !!!!!!!!!!!!
    Bạn cài lại Server như Server bạn lỗi rùi chạy xem còn lỗi ko !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cái sever chị đưa cho em no sao ý không giống như cái sever cái Sơn Bắc Đẩu v0.2 nên em không biết dùng ! THế nên em gỡ đi cài lại cả chục lần rồi mà vẫn vậy mà bây giờ còn không vào được game nữa chứ tới chỗ chọn nhân vật nó cứ kêu là đang kết nối với sever hoài a` !Nản quá đí ! chẳng lẽ cài JX off khó đến vậy sao

Thành Viên
    Thanks
    115

Thông báo cho bạn bik...Server của Hòa edit là 1 trong nhữg sv tốt nhất clb đó....Thành phần tất cả server đều giống nhau cả....Chủ yếu là 3 phần: Script , settings và maps....!! Nếu bạn thích chơi sv TSBĐ thì bạn copy 3 phần này của sv đó paste vào server của anh Hòa....!! Xong...!! Thank nhé bạn...
    *Lưu ý: Hòa là Men....Ko phải là Girl nên làm ơn đừng gọi anh ấy là Chị , cứ gọi như thế anh em trong clb tưởng Hòa chuyển phái nữa.. Khổ cho anh í...Còn avatar của Hòa có thể là......ấy....của anh ấy....!! Đúng ko hã anh Hòa..??
    Khách viếng thăm hãy cùng kemdenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

[Only registered and activated users can see links. ]
    video cài JX vào đây đâu, không đc nữa thì pó tay luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!