Hỏi về cái PSpay????
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    0

Hỏi về cái PSpay????

cho em cái pspay đó có đáng tin không vậy đã có ai dùng chưa , theo như quy định của nó thì tài khoảng VTCebank của mình phải có trên 50000 vcoin . Rồi chưa gì hết nó bắt đưa hết thông tin về tài khoản như mật khẩu cấp 1 2 ,địa chỉ email..... Không biết có phải lừa đảo không nữa ai biết chỉ dùm em cái web của nó nè :
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng lisatthu35 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

-=-=Vô Danh=-=- nhactre8x's Avatar
    Thanks
    167

Ðề: Hỏi về cái PSpay????

Trích dẫn Gửi bởi lisatthu35 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho em cái pspay đó có đáng tin không vậy đã có ai dùng chưa , theo như quy định của nó thì tài khoảng VTCebank của mình phải có trên 50000 vcoin . Rồi chưa gì hết nó bắt đưa hết thông tin về tài khoản như mật khẩu cấp 1 2 ,địa chỉ email..... Không biết có phải lừa đảo không nữa ai biết chỉ dùm em cái web của nó nè :
    [Only registered and activated users can see links. ]
    pspay đã hoạt động trên 2 năm rồi.rất uy tín.bạn chuyển tài khoản vcoin xong trễ nhất 1 tiếng sau là có tiền.tài mới giao dịch 60k xong
    Ko Có Người Đàn Ông Xấu
    Chỉ Có Những Người Phụ Nữ Ko Thấy Được Cái Đẹp Của Người Đàn Ông Đó

Thành Viên
    Thanks
    0

thank hix lam Muonline giờ khó quá anh em chơi hiểm toàn botnet với ddos nếu không thì hacking kiếm được kha khá Vcoin nhưng chưa biết tiêu thụ ở đâu nay có web này rất hay
    Khách viếng thăm hãy cùng lisatthu35 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

-=-=Vô Danh=-=- nhactre8x's Avatar
    Thanks
    167

Trích dẫn Gửi bởi lisatthu35 [Only registered and activated users can see links. ]
    thank hix lam Muonline giờ khó quá anh em chơi hiểm toàn botnet với ddos nếu không thì hacking kiếm được kha khá Vcoin nhưng chưa biết tiêu thụ ở đâu nay có web này rất hay
    cái nút thank ở bên phải kìa click zo đi
    Ko Có Người Đàn Ông Xấu
    Chỉ Có Những Người Phụ Nữ Ko Thấy Được Cái Đẹp Của Người Đàn Ông Đó

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

pspay rất uy tín đó bạn nếu chưa tin tưởng thì hỏi rõ mọi người trong clbgamesvn ai cũng nói thế cả !
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Pspay ? - Này Phải lừa đảo không hay là giả dạng?
    Bởi clubgame^^ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-06-11, 08:43 PM
  2. PSPAY có uy tín hay k ?
    Bởi chinhthangcmu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-08-10, 07:31 PM