Server 3.1 ninja - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 93

Chủ đề: Server 3.1 ninja

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Server 3.1 ninja

Trích dẫn Gửi bởi RyoJack [Only registered and activated users can see links. ]
    - Thổ địa phù xài nhiều lần đơn giản
    - Chỉnh đồ rớt khi đánh quái đơn giản ác nữa
    P/s: Mở đi vào pk cho xem kẹp x3 trình độ siêu đẳng
    Vào bug damage chơi 1 phát damage vọt 90k
    Khách viếng thăm hãy cùng huynhozvt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên RyoJack's Avatar
    Đang ở
    Âm Tào Địa Phủ
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi huynhozvt [Only registered and activated users can see links. ]
    Vào bug damage chơi 1 phát damage vọt 90k
    K cần chơi cái trò bug vớ vẩn trình độ là trên hết
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    61

Các bạn chỉ mình chi tiết cách cưỡi thú đc k?
    Khách viếng thăm hãy cùng mjkenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dkljon02's Avatar
    Đang ở
    Long An Province
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi caotrungdung [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau 1 time nghiên cứu kái sv 3.1 này ! Đúng như lời ae nói sv này rất good ! Có thể nói sv này có tất cả những gì mà client 3.1 có ! Từ char njnja cho đến một số event , map , áo choàng full , thuóc đổj màu nick , theme nick..vv mình test thấy rất good , sv có cả auto in game và map cửu tuyền , vk rau củ, war guid , cưới xin tr0g game .... Nhưng mà dù thế nào đi chăng nữa thì đây vẫn là sv free , không thể hoàn thiện 100% như các sv khác , ngoài lỗi limit counter sau đây là một số bug game tr0g qúa trình play :có auto in game nhưng vẫn chưa xài hết đc ( có lẽ mình config sai ) có pill ,thuốc lag mới nhưng một số pill cũ lạj không xài đc ! Vd: ngũ sắc thần đan ,... Thổ địa phù xài 1 lần == , rate ốp đồ 100% ( cường hoá , hợp thành kô bao h miss ch 1 =>10 100% succes => cái này tự config đc !) item drop khá hợp lí nhưng không thấy rớt vk 600k , 5m , 17m...vv bao giờ , đánh bos vật vã mà lụm toàn đồ cùi (ai giúp mình config lỗj này vs ! ) hộp hàn băng , hộp vàng , đen mở ra toàn máu , sâm , k đc dây chuyền , vk ! Không chế tạo được đồ ! ...... Và 1 số lỗj bug nữa chắc hẳn các bạn chơi rồi sẽ biết tuy vật bạn sẽ thấy trong sv này có rất nhiều điểm thú vị : 90%npc về đúng vị trí ( ngoài huyền bột ) quái cũng như xưa , qúai khoẻ , tỉ lệ rớt item hợp lí , liên tưởng cho mìh cảm giác chơi hkvn năm xưa.... Hiệu ứng rất good ! Mình kết nhất là kái cánh thiên thần , vũ khí hoa lá .....vv , hầu như mọi hệ thống trog game ngoài nv đều hoạt động tốt ! Lúc add đồ thấy cái nhẫn kết hôn nhưg chơi of k test được ! Sv này mình chơi có cảm gíac mới lạ , thân quen... Rất thú vị ^^ hi vọng sau này b0x hkgh sẽ có nhiều sv good hơn như thế này nữa ! Chúc b0x hkgh ngày càng phát triển ! Đào tạo nhiều nhân tài mới ^^ ! P/s chủ nhật tuần này mình mở sv qua hamachi để test lỗi limit couter , ai mún test cùng mình thì pm nick yh: druk3n_kor3a_love_1994 .... Thân
    tất cã nhưg điều bạn cần chỉnh trong csdl, ngày mai mình sẽ up datbase of mình, bạn nào thích thì xài.
    Trích dẫn Gửi bởi RyoJack [Only registered and activated users can see links. ]
    - Thổ địa phù xài nhiều lần đơn giản
    - Chỉnh đồ rớt khi đánh quái đơn giản ác nữa
    P/s: Mở đi vào pk cho xem kẹp x3 trình độ siêu đẳng
    chĩ đi đại ka, nói k ai mà bít
    Khách viếng thăm hãy cùng dkljon02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

chém gió sll Nói luôn cho nhanh anh em nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenanmanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên RyoJack's Avatar
    Đang ở
    Âm Tào Địa Phủ
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi nguyenanmanh [Only registered and activated users can see links. ]
    chém gió sll Nói luôn cho nhanh anh em nhỉ
    Bởi vậy mấy thằng như vậy ở box này giống hok thọ được. Chỉ biết ngửa mồm ra mà đá xoáy người khác. Giờ tui bik mà hok thik chỉ thì làm sao hả?

P/s: Ai muốn nghiên cứu thì làm thử! Xóa sv lâu rồi nên chẳng nhớ
    Thổ Linh Phù thì set ở ô effect đầu tiên trong XWWL_Item data của shop. Xem một số item khác để set vì xóa bỏ rồi nên hok nhớ.
    Rớt item thì vào XWWL_Drop set lại cột cuối và add thêm một số item thôi
    Lần sửa cuối bởi RyoJack, ngày 05-10-10 lúc 06:40 PM.
    [Only registered and activated users can see links. ]

★…Tối Đa…★ Maximum's Avatar
    Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Trích dẫn Gửi bởi dkljon02 [Only registered and activated users can see links. ]
    tất cã nhưg điều bạn cần chỉnh trong csdl, ngày mai mình sẽ up datbase of mình, bạn nào thích thì xài.

chĩ đi đại ka, nói k ai mà bít
    Đâu database của ông đâu up lên xem nào .
    Khách viếng thăm hãy cùng Maximum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Có ai biết cài webshop của server này ko chỉ tui với .

Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Ai biết cài webshop giúp dùm với . thank nhiều . sao ko ai giúp hết vậy. hic hic

Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

ai chỉ mình với vài webshop làm sao đây help meeeeeeeeeeeee

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 CuốiCuối