Server 3.1 ninja - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 93

Chủ đề: Server 3.1 ninja

Thành Viên dkljon02's Avatar
    Đang ở
    Long An Province
    Thanks
    27

Ðề: Server 3.1 ninja

Trích dẫn Gửi bởi Maximum [Only registered and activated users can see links. ]
    Troi` kiem ta` 12x do` 12x toc' TC7 kinh lam sao bac' nobita lam dc va.y chi Max duoc ko. thank nhieu`
    hic, xin đính chính là kiếm 243k, đồ 4x.................bác nhìn sao ra đồ 12x kiếm 12x
    Khách viếng thăm hãy cùng dkljon02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

★…Tối Đa…★ Maximum's Avatar
    Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Trích dẫn Gửi bởi dkljon02 [Only registered and activated users can see links. ]
    hic, xin đính chính là kiếm 243k, đồ 4x.................bác nhìn sao ra đồ 12x kiếm 12x
    Ko biết nhìn hình àh . ai nói trong Inventory đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng Maximum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Chắc là change đây mà 30 charrr
    Khách viếng thăm hãy cùng Sang_pro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

uk` mà có ai còn hứng thú dev nó không??. h tui là sv năm đầu nên chắc rảnh nhiều.
    Từ bản có định chúng ta việt hóa csdl rùi đến file YBI.cfg việc cộng tìm hiểu client việc update mấy bản cập nhật của rxjh17game la chuyện nhỏ.
    Khách viếng thăm hãy cùng nobita2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Có mấy cái tool unpack rxjhserver nhưng có vẻ tui không có trình độ nên chả hiểu gì??
    hy vọng một ngày nào đó sữa được max connect 10
    Khách viếng thăm hãy cùng nobita2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

tui đây YH pilun_online mặc dù còn gà nhưng sẽ cố gắn tìm hiểu thêm . mà sao nobita2 change được vậy hướng dẫn qua YH cho Max nha tk nhiều .

ßaßy-Nhox-Cool liem5124's Avatar
    Đang ở
    Ở nhà
    Thanks
    1

Mấy pro nào rành thì cho hỏi nha
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Tại sao lúc thì 1|10
    Lúc thì lại 1|11
    Có ai bik gì ko , lúc chưa vào game thì 1|10 vào rùi thì nó lên 1|11
    Không có việc gì khó
    Chỉ sợ tiền ko nhiều
    Đào núi và lấp biển
    Ko làm nổi thì thuê

Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Bác nobita2 có nick YH ko cho mình đi hoac add nick minh cung dc. cần hỏi bác cái này gắp .

Thành Viên
    Thanks
    3

Sau 1 time nghiên cứu kái sv 3.1 này ! Đúng như lời ae nói sv này rất good ! Có thể nói sv này có tất cả những gì mà client 3.1 có ! Từ char njnja cho đến một số event , map , áo choàng full , thuóc đổj màu nick , theme nick..vv mình test thấy rất good , sv có cả auto in game và map cửu tuyền , vk rau củ, war guid , cưới xin tr0g game .... Nhưng mà dù thế nào đi chăng nữa thì đây vẫn là sv free , không thể hoàn thiện 100% như các sv khác , ngoài lỗi limit counter sau đây là một số bug game tr0g qúa trình play :có auto in game nhưng vẫn chưa xài hết đc ( có lẽ mình config sai ) có pill ,thuốc lag mới nhưng một số pill cũ lạj không xài đc ! Vd: ngũ sắc thần đan ,... Thổ địa phù xài 1 lần == , rate ốp đồ 100% ( cường hoá , hợp thành kô bao h miss ch 1 =>10 100% succes => cái này tự config đc !) item drop khá hợp lí nhưng không thấy rớt vk 600k , 5m , 17m...vv bao giờ , đánh bos vật vã mà lụm toàn đồ cùi (ai giúp mình config lỗj này vs ! ) hộp hàn băng , hộp vàng , đen mở ra toàn máu , sâm , k đc dây chuyền , vk ! Không chế tạo được đồ ! ...... Và 1 số lỗj bug nữa chắc hẳn các bạn chơi rồi sẽ biết tuy vật bạn sẽ thấy trong sv này có rất nhiều điểm thú vị : 90%npc về đúng vị trí ( ngoài huyền bột ) quái cũng như xưa , qúai khoẻ , tỉ lệ rớt item hợp lí , liên tưởng cho mìh cảm giác chơi hkvn năm xưa.... Hiệu ứng rất good ! Mình kết nhất là kái cánh thiên thần , vũ khí hoa lá .....vv , hầu như mọi hệ thống trog game ngoài nv đều hoạt động tốt ! Lúc add đồ thấy cái nhẫn kết hôn nhưg chơi of k test được ! Sv này mình chơi có cảm gíac mới lạ , thân quen... Rất thú vị ^^ hi vọng sau này b0x hkgh sẽ có nhiều sv good hơn như thế này nữa ! Chúc b0x hkgh ngày càng phát triển ! Đào tạo nhiều nhân tài mới ^^ ! P/s chủ nhật tuần này mình mở sv qua hamachi để test lỗi limit couter , ai mún test cùng mình thì pm nick yh: druk3n_kor3a_love_1994 .... Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng caotrungdung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên RyoJack's Avatar
    Đang ở
    Âm Tào Địa Phủ
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi caotrungdung [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau 1 time nghiên cứu kái sv 3.1 này ! Đúng như lời ae nói sv này rất good ! Có thể nói sv này có tất cả những gì mà client 3.1 có ! Từ char njnja cho đến một số event , map , áo choàng full , thuóc đổj màu nick , theme nick..vv mình test thấy rất good , sv có cả auto in game và map cửu tuyền , vk rau củ, war guid , cưới xin tr0g game .... Nhưng mà dù thế nào đi chăng nữa thì đây vẫn là sv free , không thể hoàn thiện 100% như các sv khác , ngoài lỗi limit counter sau đây là một số bug game tr0g qúa trình play :có auto in game nhưng vẫn chưa xài hết đc ( có lẽ mình config sai ) có pill ,thuốc lag mới nhưng một số pill cũ lạj không xài đc ! Vd: ngũ sắc thần đan ,... Thổ địa phù xài 1 lần == , rate ốp đồ 100% ( cường hoá , hợp thành kô bao h miss ch 1 =>10 100% succes => cái này tự config đc !) item drop khá hợp lí nhưng không thấy rớt vk 600k , 5m , 17m...vv bao giờ , đánh bos vật vã mà lụm toàn đồ cùi (ai giúp mình config lỗj này vs ! ) hộp hàn băng , hộp vàng , đen mở ra toàn máu , sâm , k đc dây chuyền , vk ! Không chế tạo được đồ ! ...... Và 1 số lỗj bug nữa chắc hẳn các bạn chơi rồi sẽ biết tuy vật bạn sẽ thấy trong sv này có rất nhiều điểm thú vị : 90%npc về đúng vị trí ( ngoài huyền bột ) quái cũng như xưa , qúai khoẻ , tỉ lệ rớt item hợp lí , liên tưởng cho mìh cảm giác chơi hkvn năm xưa.... Hiệu ứng rất good ! Mình kết nhất là kái cánh thiên thần , vũ khí hoa lá .....vv , hầu như mọi hệ thống trog game ngoài nv đều hoạt động tốt ! Lúc add đồ thấy cái nhẫn kết hôn nhưg chơi of k test được ! Sv này mình chơi có cảm gíac mới lạ , thân quen... Rất thú vị ^^ hi vọng sau này b0x hkgh sẽ có nhiều sv good hơn như thế này nữa ! Chúc b0x hkgh ngày càng phát triển ! Đào tạo nhiều nhân tài mới ^^ ! P/s chủ nhật tuần này mình mở sv qua hamachi để test lỗi limit couter , ai mún test cùng mình thì pm nick yh: druk3n_kor3a_love_1994 .... Thân
    - Thổ địa phù xài nhiều lần đơn giản
    - Chỉnh đồ rớt khi đánh quái đơn giản ác nữa
    P/s: Mở đi vào pk cho xem kẹp x3 trình độ siêu đẳng
    [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 CuốiCuối