Xin 1 server ZT
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Xin 1 server ZT

Thành Viên
    Thanks
    0

Xin 1 server ZT

Anh cuongca ơi,sao server của anh nó up cấp nhanh quá,với lại không cho chế đồ nửa,chơi chán quá,anh còn cái nào ma chơi kiểu train không, cho em xin đi,thanks anh trươc nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng MyNuHoaLong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    133

Ðề: Xin 1 server ZT

Bạn nói đúng đấy có cái sv nào dễ chơi như VN mà chế đc đò ấy
    Sv anh cuongca đưa ra bi lỗi gì mà nhìu thế co cái sv nào chơi train thì cho em cái
    Khách viếng thăm hãy cùng lordpotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi lordpotter [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nói đúng đấy có cái sv nào dễ chơi như VN mà chế đc đò ấy
    Sv anh cuongca đưa ra bi lỗi gì mà nhìu thế co cái sv nào chơi train thì cho em cái
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thuốc chữa bệnh up cấp nhanh và nhận đồ như của VNG đây, sever nào mà chẳng bị lổi, bạn lấy cái này copy vào thư mục quests nha, nhớ chép đè lên đấy,tùy sever mà ban có thể chi cần chép "thêm" vào mục on_visit thôi ,và dùng cái zebra của sever 2.0giongvng nữa nha.Chúc bạn thành công.
    Lần sửa cuối bởi luckymen, ngày 31-08-10 lúc 12:10 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng luckymen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    133

Để thử xem thế nào đã
    Cần tìm link jx ai có cho xin cái
    Khách viếng thăm hãy cùng lordpotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    133

Lừa nhau ah down về có thấy cái gì đâu X-(

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi MyNuHoaLong [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh cuongca ơi,sao server của anh nó up cấp nhanh quá,với lại không cho chế đồ nửa,chơi chán quá,anh còn cái nào ma chơi kiểu train không, cho em xin đi,thanks anh trươc nha.
    [sp] xài cái server 2.0 giống VNG đó, mấy cái server mới này cũng chẳng khác gì là mấy mà chơi ko ngon bằng server truyền thống nữa [/sp]
    Khách viếng thăm hãy cùng PhienNhaTrang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    133

Ai cho link sv 2.0giong vinagame đc không

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi lordpotter [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai cho link sv 2.0giong vinagame đc không
    [sp]cái server thứ 2 trong box của mình[/sp]
    Khách viếng thăm hãy cùng PhienNhaTrang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Cáo lổi cùng anh em , thuốc chữa bệnh up cấp đã post lại rồi đó, lời khuyên là nếu dùng để fix lổi sever của cuongca thi nên copy tất cả các file trong mục on_visit rồi paste vào on_visit của quests trong sever của bạn nha
    Thuốc để chữa bệnh không chế được đồ là add file object.tbl của sever khác và add NPC,cu thể như sau:
    Toàn bộ thao tác là làm ở trong server/map.
    bước 1: cut cái "ObjectBase.tbl" trong sever/map rồi copy cái của mình vào
    bước 2: add 4 thằng NPC chế đồ vào trong file wushuangcheng-main.xlm (vương thành là cái map này đó)
    bước 3: lưu và đóng tất cả lại, run sever, kiểm tra xem có chế đồ đươc chưa. Nếu được thì không cần làm bước 4
    bước 4 :liên lạc với mình [Only registered and activated users can see links. ] ,cài cái team viewer vô ùi mình làm dùm cho bạn luôn.

[Only registered and activated users can see links. ]

Chúc bạn thành công ! Thân

------------------------------------------------------------------------------------
    lại không có dấu nữa ah...
    này thì không có dấu này,này thì không có dấu này...
    Lần sửa cuối bởi luckymen, ngày 31-08-10 lúc 06:59 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng luckymen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    133

Cái link fix lỗi up cấp không down đc kìa