Xin giúp em scf 10.3.96...Em cảm ơn
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    1

Xin giúp em scf 10.3.96...Em cảm ơn

Em đang xài SCF 10.3.96.
    Ở bản này em thấy có 2 vấn đề sau :

1. Khi DK gồng máu thì max là 65k (không thể lên hơn được) Bác nào biết chỉnh ở đâu thì cho em biết với ạ.

2. Hiện tượng lag máu như sau : khi DK tăng 8k ene và buff cho 1 class khác (DW) và DW này tăng 8k vit thì sau khi buff thì DW lên 65k. Lúc này DW tăng thêm 2 point vào Vit và từ đó trở đi DW luôn 65k máu đến tận khi đổi nhân vật thì mới hết.

3. Khi em xài client 1.07x thì vào game có kill Master cho SM nhưng mà xảy ra hiện tượng đánh quái không mất máu. Em đã có thử chạy 1.07x trên scf 10.4.65 cũng bị hiện tượng trên.

Các bác ai biết fix mấy lỗi này giúp em với ạ.
    Khách viếng thăm hãy cùng linhthsm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    34

Ðề: Xin giúp em scf 10.3.96...Em cảm ơn

vào SCFData file SCF_Common
    [Common]

SCFLogOutType=1
    SCFMaxNormalLevel=400
    SCFMaxMasterLevel=200
    SCFElfSoldierMaxLevel=150
    SCFAllianceRequireMembers=5
    SCFUseSNOCheckCode=0
    SCFIsFixMaxGage=0
    SCFShowMaxGageReachedInfo=0
    SCFTradeMixEnabled=1
    SCFIsFixMaxGage=0 sửa lại số 0
    .Client 1.7X hình như chưa sd đc với bản 10.03.96
    Khách viếng thăm hãy cùng hateroc22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho minh hoi client nào thì sử dụng được bản này vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng jbminhtan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi hateroc22 [Only registered and activated users can see links. ]
    vào SCFData file SCF_Common
    SCFIsFixMaxGage=0 sửa lại số 0
    .Client 1.7X hình như chưa sd đc với bản 10.03.96
    Cảm ơn bạn đã giúp mình vấn đề này.

Bạn cho mình hỏi thêm là nếu mình để ko giới hạn máu 65k nữa thì có còn bị hiện tượng lag máu không bạn.

1 vấn đề nữa mong bạn giải đáp giúp mình đó là mình test GS 10.04.65 và chạy client 1.07x thì khi đánh quái không mất máu mà quái đánh mình vẫn bị mất máu bạn à.

Cảm ơn bạn.

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi linhthsm [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn bạn đã giúp mình vấn đề này.

Bạn cho mình hỏi thêm là nếu mình để ko giới hạn máu 65k nữa thì có còn bị hiện tượng lag máu không bạn.

1 vấn đề nữa mong bạn giải đáp giúp mình đó là mình test GS 10.04.65 và chạy client 1.07x thì khi đánh quái không mất máu mà quái đánh mình vẫn bị mất máu bạn à.

Cảm ơn bạn.
    Point max 65k lag thì phỉ nếu tớ ko nhầm.Còn client 1.7X kill monter ko đc tớ tét rồi.Chạy bản 1.7H +1.7K thôi

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi hateroc22 [Only registered and activated users can see links. ]
    Point max 65k lag thì phỉ nếu tớ ko nhầm.Còn client 1.7X kill monter ko đc tớ tét rồi.Chạy bản 1.7H +1.7K thôi

Point max 65k thì phi ?? là sao hả bạn...đoạn này tớ không hiểu.

Cảm ơn bạn.

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi linhthsm [Only registered and activated users can see links. ]
    Point max 65k thì phi ?? là sao hả bạn...đoạn này tớ không hiểu.

Cảm ơn bạn.
    max point 65535 4 cột.Mình chơi để 32767 thôi .

Thành Viên
    Thanks
    27

10.03.96 thì chưa sài 1.07x đc đâu,đánh quái không mất máu chính là vì cái main đấy
    Code:
    2. Hiện tượng lag máu như sau : khi DK tăng 8k ene và buff cho 1 class khác (DW) và DW này tăng 8k vit thì sau khi buff thì DW lên 65k. Lúc này DW tăng thêm 2 point vào Vit và từ đó trở đi DW luôn 65k máu đến tận khi đổi nhân vật thì mới hết.
    Cái này ko biết bạn sài của ai mà như vậy,server gốc không bị hiện tượng này
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Hau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lamvh's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    16

xin hỏi anh cái 10.03.96 dùng client 1.07h thì xảy ra hiện tượng lượm được đồ người khác khi quái chết rơi ra . Cái này là do bản Client không phù hợp hả anh .Tks
    Khách viếng thăm hãy cùng lamvh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!