Process Hacking For Anti dll - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 36 của 36
    Thành Viên
    Thanks
    68

Ðề: Process Hacking For Anti dll

Trích dẫn Gửi bởi ghvn1991 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chuẩn bị ra mắt các bạn FGProtect do chính mình viết. Có lẽ mấy cái process explorer hay soft hack khác có edit title hay edit source hay ra hàng ngàn phiên bản mới hơn cũng chả có tác dụng j, và hidetoolz cũng vậy, sẽ bị kill chỉ sau 1s được active (cái này do người có nick yahoo là aion không cho mình source nên mình chỉ biết lợi dụng biến của người khác thành của mình thui, dù seo cũng cảm ơn anh ý)

FGProtect viết bằng AutoIt, vì có 1 bạn khởi nguồn việc chống hack bằng kill title (heroes gì gì ấy) nhưng cái của bạn ấy không có tác dụng gì mấy vì :
    - Nó chỉ chống được khi chương trình chưa bị change title và title phải bắt đầu giống với từ khóa đã được add sẵn. Ví dụ "Hack MuOnline" thì nó chống được còn "Mu Online Hack" thì không. Nếu mình change title thành "kjhjkhjkhjkahjau" chẳng hạn thì nó vô tác dụng (Mà việc change title thì cực kì đơn giản ). Hơn nữa nếu dùng với hidetoolz thì nó càng vô dụng
    - Ưu điểm của FGProtect:
    + AutoUpdate trông hệt GG hihi (Chỉ cần lên host thay đổi giá trị version bên trong file .dat rồi add tên file vào file danh sách là nó tự động update nếu có bản mới, kaka)
    + Kill title (Nếu chương trình có title nằm trong những danh sách từ khóa không cho phép thì nó kill. ví dụ bạn có 1 chương trình có title là "jkhajksdhjkasd hack" thì là bị kill ngay hehe)
    + Anti change title (Nếu bạn có 1 phần mềm có tên là Speed Gear bạn change title đi thì vẫn bị kill thôi)
    + Anti Run As
    + Anti Hide toolz
    + Anti Hack với việc add offset
    + Auto run winmode (Mỗi lần chơi game cứ phải bật tắt winmode mất thời gian, bạn chỉ cần thiết đặt một lần rồi chạy game sau đó winmode tự động được chạy và được đặt vào size cửa sổ bạn đã thiết đặt, chỉ việc ấn f11 f12 thui hihi)

+ Có Launch hiển thị tin tức mới nhất,..
    + Chạy cực kì nhẹ chỉ ngốn cỡ (1-2% CPU)
    + À còn nữa, một số phần mềm không có title cũng bị kill (Điều này anti rất khó vì rất nhiều soft trong hệ điều hành của win cũng không có title, mình phải làm thế nào lọc ra và phát hiện đâu là của win còn đâu mới là soft bên ngoài, nếu kill nhầm vào win thì khỏi chơi game )
    + Còn một điều nữa là, bạn không bao h phải add soft hack (Cái này quan trọng nha , cái chính là chúng ta phải tìm cách không để cho hacker bypass được main thui, còn vấn đề soft hack thì ko đáng ngại)

Ban đầu cũng chỉ nghịch AutoIt chút nhưng sau thấy nó cũng dễ dễ cho nên trong vòng 2 ngày sau theo ý tưởng công việc viết FGProtect đã hoàn thành, hiện tại theo mình test thì nó vậy còn không biết đưa ra thị trường mu chắc là sẽ lại có cao thủ phá được nó
    Tất cả ở trên vẫn chưa đủ đâu, quan trọng nhất là đã Anti đc Packet chưa đã.
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyenbc2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tuyenbc2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tất cả ở trên vẫn chưa đủ đâu, quan trọng nhất là đã Anti đc Packet chưa đã.
    Nói chung hack packet vẫn phải dùng soft đúng không. Mà đã là dùng soft thì mình tin rằng main của mình kill được hết các soft hiện có (Không đám đảm bảo chắc chắn là 100% )
    Khách viếng thăm hãy cùng ghvn1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Đã xong chưa vậy,share cho anh em trên clb dùng với,ngóng trông đã lâu lắm rồi.Khổ cái mình ko biết làm antil ,hook cũng chẳng biết hook
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Hau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết mylove09's Avatar
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi ghvn1991 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói chung hack packet vẫn phải dùng soft đúng không. Mà đã là dùng soft thì mình tin rằng main của mình kill được hết các soft hiện có (Không đám đảm bảo chắc chắn là 100% )
    cậu hơi tự tin quá . Với những người pro họ có thể send packet = tay mà không cần tool . Để chờ xem bản anti này ntn
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    2

Nếu kill Theo Kiểu AuTo iT thì check đc ký tự đc add nhưng nó tile thì sao nhĩ
    Theo Tôi bít Auto it chỉ check Chuỗi đếm từ đầu đến cuối ( Trái Sang Phải ) trong Window

VD add chữ "Hack" Thì Gặp chương trình gì có chữ "Hack" ngay đầu mới kill đc vd "Hack Agi 2010" thì kill dc

Ngược lại "Agi Hack 2010" thì kill đc ko hay trơ mắt ra nhìn nó Rồi nữa

HideToolz Chống = Cách Nào chạy Kèm SKT à cũng đc đi nhưng
    SKT chỉ Check và kill hidetoolz lúc Vừa Run Thui Còn lại thì mở vô tác dụng

Thêm 1 câu nữa nếu cậu Run SKT sau 1 khoản thời gian nào đó và check để kill Hidetoolz Thì Trong Khoản Thời Gian Đó Procexp Cũng làm đc khá nhiều Việc Rồi

Tóm Lai Auto IT có Chống đc Hidetoolz ko

Nếu Auto it bạn viết có thể check bất kì ký tự nào trong chuỗi thì Chuẩn còn ko thì coi như po tay

VD Check Tên "Hack" Thì có thể kill đc file có tên "Agi Hack 0123" VD như thế Check đc từ hack ở bất kỳ hàng nào Thì oki

Thêm 1 phát Check Tên "Hack" Thì chữ "HACK" có kill đc ko nhĩ nói thế thôi
    Auto it ko phải là giải pháp tốt nhất để scan Tên rồi Kill

Thế file Auto iT bi kill thì Main có kill theo ko ^^ nhiều vầo7445343 đây quá

Nói Chung em gà về Anti nhưng test Anti thi dc em chỉ bít được nhiêu đó nếu có sai anh em bỏ wa nếu ai thich mắng thì cứ nhiệt tình ^^

Và Em cũng Ko Bít Cách Chống Hidetoolz và anti good mà nếu có làm thì cũng theo
    Anh tomatoes hướng dẫn thui lấy hex rồi add vào còn lại thì Thua

sẵn đây cho em hỏi 1 câu có anh nào bít làm cái DLL Run 1 hình ảnh Giống GG ấy Thích đó wa mà ko bit làm ^^ thế anh nào có lòng hảo tâm xin để lại yahoo cho em nhé
    Lần sửa cuối bởi daicahieu, ngày 22-07-10 lúc 01:12 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng daicahieu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ko thể anti 100% .....................
    Khách viếng thăm hãy cùng atoniblue xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến atoniblue vì bài viết này !

dangkyweb2001 (21-03-14)

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. Chống hack MU theo kiểu kill Process (All MU)
    Bởi tinhhack trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 16-05-08, 02:17 PM
  2. [Release] MuOnline Hacking/Playing Tools
    Bởi MenTaL297 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 22-08-07, 02:38 PM