MuServer Season 4 Repack FULL - Trang 15
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 168
    Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

Ðề: MuServer Season 4 Repack FULL

Huề rồi à. Huề sớm thế. Feel feel fly
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thanhtinas [Only registered and activated users can see links. ]
    @p/s thàng mod nào gen ăn tức ở DEL mấy tấm hình ta chụp khi Test Server minh họa vậy.<<Điết không sợ súng.....đánh sau lưng...chỉ có loài chó mới làm thế!
    Topic Release Repack Full mà share Server một kiểu post hình một kiểu, del hình là còn nhẹ, lại còn ăn nói láo toét với Mod
    Khách viếng thăm hãy cùng Không Tên xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hieunova's Avatar
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi LandOfPhi [Only registered and activated users can see links. ]
    Buồn cười thật, bạn nói ai del thì nói ra luôn đi cho nó vuông.

Tôi biết bạn đang ám chỉ tôi, nhưng tôi không phải là loại người thù dai đến lỗi phải Del mấy cái ảnh vớ vẩn của bạn đâu nhé.

Để chứng minh ai làm thì bạn có thể nhờ anh DavidHuynhVan check lại thời gian xem ai đã Del tấm hình bạn Post lên nhé.

Còn đâu giúp các newbie thì giúp, chứ ra vẻ ta đây thì cũng chẳng ai thích đâu. Trong cuộc sống cũng vậy thôi.
    Tui và phi là bạn đã khá lâu, tui hiểu Phi hơn là các bạn, đừng gán gép cho bạn tôi những tội danh "trên trời". Không riêng gì bạn bè bênh nhau, mà thái độ của bạn chưa đc đẹp, bạn share server là cũng chưa phải là tốt, mỗi người bàn luận vài câu đóng góp mới tốt, vậy mà bạn đã gán gép người này, xúc phạm người kia. Mình trung lập nhìn về topic này với cái nhìn khách quan, vậy đừng kéo mình vào bè phái này, băng đảng kia. Bạn vịn vào câu nói của mình sẽ khiến bạn khác hiểu lầm mình.

P/S: "mong mọi người dịu chút đi, vì khi chiến tranh bùng nổ thì sẽ khốc liệt lắm..."

Ai mún nghĩ sao thì nghĩ, tôi nói tui cứ nói
    Khách viếng thăm hãy cùng hieunova xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi Không Tên [Only registered and activated users can see links. ]
    Topic Release Repack Full mà share Server một kiểu post hình một kiểu, del hình là còn nhẹ, lại còn ăn nói láo toét với Mod
    nói thiệt vơi bạn nhé..tui test được đến đâu thì tui chup hình thế đó làm gì có chuyên server 1 bên hình một bên chứ.BẠn đã nói và đã làm chưa sao bạn nói thế...tui thấy bạn là người không tên toàn chăm lửa vào đây nhỉ!
    Thật sự bạn có ý định gì thì cứ nói thẳng ra đừng có kiểu châm chọt như thế!
    Tui nói vậy là bạn tự hiểu rùi...tui đoán bạn là.......?
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtinas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi thanhtinas [Only registered and activated users can see links. ]
    nói thiệt vơi bạn nhé..tui test được đến đâu thì tui chup hình thế đó làm gì có chuyên server 1 bên hình một bên chứ.BẠn đã nói và đã làm chưa sao bạn nói thế...tui thấy bạn là người không tên toàn chăm lửa vào đây nhỉ!
    Thật sự bạn có ý định gì thì cứ nói thẳng ra đừng có kiểu châm chọt như thế!
    Tui nói vậy là bạn tự hiểu rùi...tui đoán bạn là.......?
    Nói hết nước rồi, ai muốn chiến tranh giơ tay!...
    Trong 1 bài kiểm tra, nếu gặp phải câu hỏi khó thì phải hi sinh câu hỏi đó để trả lời câu hỏi khác nhằm kiếm thêm điểm, trường hợp này hi sinh gì... tự nghĩ

Thành Viên shadow_angel's Avatar
    Thanks
    0

Bạn thanhtinh ơi mình config tất cả rồi mà vô trò chơi là bị Disconect Vào game luôn nha đến lúc hiện ra tại Loren thì Dis . Mà trước đó nó báo lỗi Monster gì gì đó ở GS
    Khách viếng thăm hãy cùng shadow_angel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi hieunova [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói hết nước rồi, ai muốn chiến tranh giơ tay!...
    Trong 1 bài kiểm tra, nếu gặp phải câu hỏi khó thì phải hi sinh câu hỏi đó để trả lời câu hỏi khác nhằm kiếm thêm điểm, trường hợp này hi sinh gì... tự nghĩ
    sao hieunova ko hiểu mình đã nói hết lời rùi...và tình trạng lập đi lập lại lời nói của không tên..chăm chọc tui thế kia.....và những câu nói đã có người nói rồi...sao họ lại nhắc lại..chẳng lẽ không tên là smod ngầm???
    hiieunova hay xem lời nói của không tên:
    Topic Release Repack Full mà share [Only registered and activated users can see links. ] một kiểu post hình một kiểu, del hình là còn nhẹ, lại còn ăn nói láo toét với Mod
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtinas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    22

sao hieunova ko hiểu mình đã nói hết lời rùi...và tình trạng lập đi lập lại lời nói của không tên..chăm chọc tui thế kia.....và những câu nói đã có người nói rồi...sao họ lại nhắc lại..chẳng lẽ không tên là smod ngầm???
    Không riêng gì ai, ai cũng có lỗi, mình đã cố hòa giải lần cuối rồi vậy mà bạn không chịu nhịn, vậy không phải bạn muốn chiến tranh à!

Lục Địa MU LandOfPhi's Avatar
    Đang ở
    Lục Địa MU
    Thanks
    0

Bó chym, ý nói vẫn tưởng Không Tên là tôi đây
    Đâu, những câu nào là lập lại lời nóilại nhắc lại vậy và bạn bị del ảnh bạn post ở chỗ nào trong topic này ?
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi shadow_angel [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn thanhtinh ơi mình config tất cả rồi mà vô trò chơi là bị Disconect Vào game luôn nha đến lúc hiện ra tại Loren thì Dis . Mà trước đó nó báo lỗi Monster gì gì đó ở GS
    bạn vô fire ScfData tìm Fire SCF_Common.ini
    SCFCheckSumEnabled =0 <<sữa lại nha //Verificacion Check Sum
    SCFIsDisconnectFix =0
    còn MonsterSetBase<<< giảm số lượng quái trong đó lại nhé!
    khi run sẽ không báo lổi gi nữa nếu shotcut với port đúng với nó!

Trang 15 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver 1.02e Full Season I
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 13-10-14, 11:31 AM
  2. [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 232
    Bài viết cuối: 02-06-12, 12:58 AM
  3. [Release] Season 3 Ep 1 by Endi - Repack by Eddy + Guides
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases