MuServer Season 4 Repack FULL - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 168
    Lục Địa MU LandOfPhi's Avatar
    Đang ở
    Lục Địa MU
    Thanks
    0

Ðề: MuServer Season 4 Repack FULL

Nếu đã muốn share thì cứ share, sao phải có câu có nên không ta, cứ như là Server bạn xịn lắm đấy, muốn người ta yêu cầu share mới share àk
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi LandOfPhi [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu đã muốn share thì cứ share, sao phải có câu có nên không ta, cứ như là Server bạn xịn lắm đấy, muốn người ta yêu cầu share mới share àk
    BÁc còn câu nào new hot....Good nhất không vậy sao toàn bê câu cũ nhất.....rick nhất thấy sợ....có một câu mà cứ lập đi lập lại 2 lần vậy bác!ehhehe
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtinas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Lục Địa MU
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thanhtinas [Only registered and activated users can see links. ]
    BÁc còn câu nào new hot....Good nhất không vậy sao toàn bê câu cũ nhất.....rick nhất thấy sợ....có một câu mà cứ lập đi lập lại 2 lần vậy bác!ehhehe
    Ồ, câu này của tôi là nói chính xác
    Còn câu nào nữa đâu
    Hay là tôi bảo bạn tự nhận mình là giỏi nữa thì hơi quá

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi LandOfPhi [Only registered and activated users can see links. ]
    Ồ, câu này của tôi là nói chính xác
    Còn câu nào nữa đâu
    Hay là tôi bảo bạn tự nhận mình là giỏi nữa thì hơi quá
    thì bác người chắc già 200 hay 300 tuổi gòi ý.
    Cứ có 1 câu đó lập đi lập lại 2 lần!<<<Và tui có ghi 2 lần như bác không nhỉ!
    Nói người ta mà xem lại mình...Pro dấu khư khư một mình...có hoặc đang có và ko muốn chỉ định cho người ta làm...nếu bác muốn tốt thí bác cỗ động anh em lên... nhiệt tình lên...đàng này bác chăm chọc tui hoài.LÀm sao mà hứ thú mà làm nữa...Giờ không hứng thú nữa...Vậy thui!Ngây lần đầu bác trả lời bài viết tui và tự DEL tui đọc được chứ bọ khống thấy sao..Chăm chọc và chê bai gà này thui!Tui chảng có gì tốt cả.. tính cho anh em 1 bản mà mình vứa test xong.!
    Giờ không có hứng nữa đành chịu....và tui cũng chảng yêu cầu ai bắc tui share!
    Cái chính Không LÀm nữa..................nãn+nãn..vì BÁC LOP<<<chế diễu!
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtinas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Lục Địa MU
    Thanks
    0

Nghe đây, nếu muốn Release 1 Server hoàn chỉnh. Thì hãy Unpack đc GS đi, chứ các bản từ 7.09 trở lên hiện tại chỉ Crack, GS vẫn bị pack nên không thể fix được, chỉ có config chạy Server Online hoàn chỉnh. Share hay không thì cũng giống các bản Crack của tomatoes thôi.

Không phải tôi chê bai gì cả, tại vì câu nói của bạn thôi ... nói để hiểu, còn không hiểu thì thôi vậy

Tôi cảm thấy lạ tại sao bạn giỏi sao ko crack bản này đi : [Only registered and activated users can see links. ]

Lại có thời gian share, post ảnh ... lạ thật

Thành Viên
    Thanks
    9

her her gây cận .mình xem thôi ^^!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! , ờh vậy đi share mình tôi thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtinpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

ặc mjlk!
    Stop đc oày!!
    Mỗi ng` nhường 1 câu đê!!

P/s: LOP nhường chút đê pồ
    Khách viếng thăm hãy cùng Alehap2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cứ nói nhau mãi, lạc đề topic rồi...
    Khách viếng thăm hãy cùng banhxalam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Nghe đây, nếu muốn Release 1 Server hoàn chỉnh. Thì hãy Unpack đc GS đi, chứ các bản từ 7.09 trở lên hiện tại chỉ Crack, GS vẫn bị pack nên không thể fix được, chỉ có config chạy Server Online hoàn chỉnh. Share hay không thì cũng giống các bản Crack của tomatoes thôi.

Không phải tôi chê bai gì cả, tại vì câu nói của bạn thôi ... nói để hiểu, còn không hiểu thì thôi vậy

Tôi cảm thấy lạ tại sao bạn giỏi sao ko crack bản này đi : [Only registered and activated users can see links. ]

Lại có thời gian share, post ảnh ... lạ thật
    Các bác thấy rồi đó bản năng chăm chọc vẫn tiếp tục tãi diễn...đến khi nào mới buôn tha tiu đây nhí....nói chăm chọc...hiểu cái gì làm như mình pro lém vậy........PRO cần làm thế không....Tui không Pro... và sét lại khả năng không làm được up cho anh em làm...mà có ai Crack được ngoài bác cà chua đâu...các bản ý bác ý đã Crack sẵn rùi...đôi khi tôi phải học tập ở các bác nhiều... trong này chỉ co bác cà chua Thiên về SCFTM thui thich thui ngoài ra chảng có ai đáng nói cả!
    Tiu cũng đã nói rùi..các bản của mình sài điều do người khác Crack và share lại
    chủ yếu đem về chế biến lại, giống như một món ăn đã bày ra trước mắt.. nhưng mỉnh phài biết cách nào ăn chúng thật ngon...có vi ngọt đắng hay cay..
    VÀ phần tiu tui cải tiến và cũng Fix client+ Server+patch +map Full và hướng hoàng thiện nó cho tốt...vì tui thấy các bản của SCFTM có lợi thế của nó...rất hay.....<< tui tâm đắc nó....mỗi ngày vô fix 1 lỗi....coi như...cũng tiến triễn thêm 1 bước...nhắm đến mục đích hoàng thiên nhất....chứ congfix IP thì ai mà không làm được....và sãy ra lỗi gì ghi tiến hành Runserver
    Mọi chuyện sảy ra khi ban run được server.....và khi vào đc rồi... phát sinh lỗi gì...và bắt đầu fix...(chế biên...món ăn<<noi Dẽ hiểu thui nha)fix từ server tới client................................và các Event bi thiếu hụt cho nào thêm vào..monter....v.vv
    Để có 1 server hoàng chình và tốt thì rất là khó.. mình phải bỏ công sức ra mà làm...đâu dễ gì người ta bưng tới miện cho mà ăn...Tất cả là Free chứ không Fee nhé!
    Lần sửa cuối bởi thanhtinas, ngày 13-09-09 lúc 10:34 PM.

Thành Viên
    Thanks
    1

Icon4 Ðề: MuServer Season 4 Repack FULL

Trích dẫn Gửi bởi thanhtinas [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn muốn sài wings3 DL thi vào thư mục Data/Lang/Kor tim Fire item(Kor) sau đó Open nó bấm tổ hợp phím Ctrl+F Wings<< tìm cuối dòng thấy số 3 sữa thành 2 hoặc 1 bạn chỉnh bằng Mumaker thì vẫn sài được.. hoặc vào game Đeo lên Bình thường...Hi vọng bạn sẽ làm được!Chúc Thành Công!
    ah quên nữa Devil bạn phải and vô fire MonsterSetBase nhé! sẽ có quái thui!
    Cảm ơn bạn đã hướng dẫn ,có một lỗi mình muốn hỏi là sao wing 3 của mình không có các dòng kháng lửa băng sét.......,vì máy lỡ xài SQL 2000 nên kô thể cài và chạy Mumarket được nên xài CzF_MuEditor_v1.5b dùng cho ss3 để add cánh vào cho nhân vật chọn cánh full luôn nhưng đều kô có dòng kháng băng .... Cám ơn bạn rất nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng tht208 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver 1.02e Full Season I
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 13-10-14, 11:31 AM
  2. [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 232
    Bài viết cuối: 02-06-12, 12:58 AM
  3. [Release] Season 3 Ep 1 by Endi - Repack by Eddy + Guides
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases