SCF7.11.59 no Crack - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24

Chủ đề: SCF7.11.59 no Crack

V.I.P
    Thanks
    19

Ðề: SCF7.11.59 no Crack

Trích dẫn Gửi bởi mylove09 [Only registered and activated users can see links. ]
    30s , nói thật là mylove này không tin
    có thể crack đc nhưng ko đến nỗi phóng đại quá thế nhé bác tomatoes
    dù sao thì bác cũng dã từ rồi , nói gì mà chẳng được ,chờ với em cũng sắp tiếp bước bác
    ùh,còn 5 bài post nốt luôn
    sở dỉ 30s nghĩa là tôi đã crack cái này rồi chỉ 30s ngắm nghía xem có đúng là 7.11.59 ko Vì nó là 7.11.56 nên mất 30s ngắm xong và kết luận thì xem như đã crack rồi
    P/S: WL 2.0.8.0 rất khó crack,hiện tại thì bên unpack.cn có 1 cái plugin Holy Shit có thể by pass HWID của nó
    YH:tanphat44

Thành Viên xom1b's Avatar
    Đang ở
    void main()
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi thanhtinas [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại thật sự mình không có thời gian bạn àh mình bạn quảng lý phòng nét nên, một mình xoay chuyển không kip thui, mình làm cái này chủ yếu cho anh em tự mày mò và tu bổ kiến thức chứ ai làm được thì làm, không làm được cũng không sao, vì clb này vẫn còn nhiều người có tâm huyết về mu online.
    Cái chính của mình anh em tự tìm tời và sáng tạo mới mẽ hơn.
    Xem như đó là trải nghiệm củ mình,thật sự mình thấy server khi offline
    các bác mới tập làm mu online sẽ hỏng ngay trong khi đó kiến thức tiếp thu chưa đủ để thực hiện, bởi vậy phài học hỏi từ từ, không nên nóng vội sẽ đỗ vỡ ngay.
    SAu cùng thì anh em hãy Crack và share lại cho anh em.
    Cần tìm một số người Pro hoặc có thể giúp mình về việt này,
    Chúc anh em Crack thành công.
    tomatoes vs Plasma32 gặp đối thủ roài lol biết Ver này Pack = gì ver nhiu và Protect Option ntn ko mà khẳng định xanh rờn là bạn có khả năng Crack đc thế
    VN ta sắp có 1 coder Pro nữa roài
    Khách viếng thăm hãy cùng xom1b xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

p/s: Thật tiếc vì hiện giờ mình không thể crack, lí do đơn giản: how to unpack?
    Nhưng mình tin là không gì không thể unpack được khi đã có người unpack gồi
    Chắc cũng mất khá lâu để học unpacking. (nothing difficult to do)^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng allforyou089 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sax ... ăn cắp sức lao động , trí tuệ của SCF chứ coder Pro gì Đáng nói nhất là kinh doanh mới ác . Nếu mấy ông cracker hệ điều hành Windows và software cũng có suy nghĩ như ông này chak giờ ít người Việt biết IT lắm luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng Thanh Hải xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Hải [Only registered and activated users can see links. ]
    sax ... ăn cắp sức lao động , trí tuệ của SCF chứ coder Pro gì Đáng nói nhất là kinh doanh mới ác . Nếu mấy ông cracker hệ điều hành Windows và software cũng có suy nghĩ như ông này chak giờ ít người Việt biết IT lắm luôn
    Vậy nhiều người lấy GS crack về làm MU thương mại thì sao?
    Cái gì cũng có giá của nó bạn àh.Ko ai cho ko ai cái gì đâu.
    SCF ăn cắp của WebZen,Cracker ăn cắp lại của SCF,admin ăn cắp $ của Mem,vậy Mem biết ăn cắp của ai
    Suy nghĩ cho công bằng rồi Post nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng mubanbe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    6

Nhất trí với ku mubanbe. các Admin đưa mu lên online muốn thương mại, mà không tự crack được cho mình , mà muốn một bản tương đối hoàn chỉnh thì phải bỏ tiền ra mua là phải lẽ rồi. Muốn được cho không, nhưng lại muốn mang cái được cho không đó đi thương mại kiếm tiền thì không hợp lí cho lắm. Không như windows, vì hầu hết mọi người dùng windows cho mục đích cá nhân là chính, vì vậy các bản crack windows được share đầy trên mạng
    Người ta mất công tìm tòi crack được, thì cũng nên trả công cho họ, nếu như mình dùng vào mục đích thương mại
    Lần sửa cuối bởi phoxuaxua, ngày 23-07-09 lúc 10:10 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng phoxuaxua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Mystery Ghost Mr.Noob's Avatar
    Đang ở
    Love Info Heart
    Thanks
    16

CHuẩn ko cần chỉnh.Làm bây giờ clb nhìn nó sao sao ý.Pro thì ra đi lần lượt lẫn pro web và server.

Các newmem hãy xem lại mình.Hãy config cho chuẩn offline.Hiểu được kha khá 1 ít về MuServer.Có đầy đủ điều kiện rồi hãy đưa lên Online.

Cứ gặp đâu phang đấy làm loạn hết Pri Server T_T

Dịch Vụ Thiết Kế WebSite 60s : [Only registered and activated users can see links. ]

Game Flash Ma Quái Rùng Rợn : [Only registered and activated users can see links. ] (nếu ko vào được vui lòng gõ địa chỉ lên thanh address)

Thành Viên
    Thanks
    7

em chỉ bik nghịch web thui Server thì có ng` lo rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng heoconlun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

30s để mở thư mục và 30 phút sao crack xong heheh
    Khách viếng thăm hãy cùng huynhvang1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Testing VN's 1.00.01 KhuongCK_Dev's Avatar
    Đang ở
    Biên Hòa - Đồng Nai
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi vietpro8x [Only registered and activated users can see links. ]
    còn 5 bài nữa mà...........
    thêm 5 bài rao vặt nữa là banned là ổn
    kO PIK SAU KHI POST ĐỦ 500 BÀI...ANH TOMATOES RA ĐI...TỪ NAY 4RUM CLBGAMESVN SẼ CÒN AI TIẾP BƯỚC...MỌI NGƯỜI BỎ MU HẾT RÙI ÀH...???ANH TOMATOES ƠI....ĐỪNG RỜI 4RUM...
    My Face... : www.facebook.com/ChickenKisS

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Help Crack Gameserver
    Bởi bradpitt2008 trong diễn đàn Release
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 21-08-08, 09:45 AM