GameServer .77 SeaSon4 Full No Bug cho anh em - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 156
    Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Ðề: GameServer .77 SeaSon4 Full No Bug cho anh em

Hixx... box MU là nơi để mọi người tuyên chiến lẫn nhau rồi ... ai cũng ...
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

Thành Viên
    Thanks
    4

Em đã đọc hết nhưng lời anh tomatoes và eddy đã nói em thấy clb mình cũng nên có nhiều biện pháp hơn về tình trạng spam nhiều như bậy giờ em cũng tham gia 4rum clb cũng được 1 năm rồi nhưng em thấy clb ngày xưa và clb ngày nay khác nhau hoàn toàn , vào 4rum clb bây giờ hầu như toàn những câu hỏi quá thừa mà hầu như những câu hỏi này đã có trong hướng dẫn .Em cũng đã làm sever có nhiều cái biết cũng như chưa biết em cũng biết đựoc 1 chút vẫn còn phải học nhiều nhưng đến hiện nay em thấy rất nhiều người đã quá nóng vội khi đưa 1 sever lên online dẫn đến tình trạng lỗi ở đâu là lên 4rum hỏi câu đó chứ không tự mình tìm tòi và khắc phục được lỗi vẫn là câu " ÔM CÂY ĐỢI THỎ"
    Câu Cuối Em Xin Nói Những Ai muốn làm sever online thì hãy làm 1 sever of và tự tạo lỗi ra rồi khắc phục và khi nào cảm thấy thật tự tin là mình có thể quản lý được 1 severgame chứ không phải lỗi ở đâu là lên 4rum hỏi được vì nhiều câu hỏi quá thừa
    vậy em mong phỉa có biện pháp chứ không để tình trạng spam như hiện nay
    P/S em gà mong các bác thông cảm đừng chửi em em xin hết
    Lần sửa cuối bởi tuanclub, ngày 17-07-09 lúc 02:26 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Ngưng ở đây đc ròy.... ! Nếu tự bản thân các bạn yêu mến Clb thì hãy góp sức vực dậy clb.....
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

p/s: sorry all^^!

Yêu Người Yêu Đời
    Sáng tác: Trần Quảng Nam

Bạn thân ơi cố gắng yêu thương người
    Dù người không yêu ta, hãy cứ yêu thương hoài
    Mặc người ai quen ai, hãy cho nhau một lời
    Dù là lời nghe chua cay, dù là lời thoáng qua tai.

Bạn thân ơi cố gắng thương yêu đời
    Dù đời không yêu ta, hãy cứ yêu thương hoài
    Mặc đời ta không ai, hãy vững tin yêu đời
    Dù đời chỉ yêu gian dối, dù đời cay đắng như vôi.

Ngày nào bầu trời còn mây bay
    Lòng ta vẫn thấy yêu thương người
    Dù đời còn gặp nhiều chông gai
    Trọn đời vẫn cứ đi đi hoài.

end, desire to work well for you
    Khách viếng thăm hãy cùng allforyou089 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Nói chúng là giờ câu lạc lắm Pro lắm cho nên 1 số người ga thì phải rút lui chứ sao nữa
    Ôi sao mình nhớ clb cách đây 3 năm thế không biết.
    Mà nói chung giờ không phải riêng tôi mà ko tin hỏi các GM mu sau đây .
    MU SAI GON , mu viet , mu toc do , mu tinh yeu , mu 88 , ( ôi zoi ko nhớ hết ) .... vân ... và vân .....
    Là muốn CLB đóng cửa vì chính do CLb mà làm MU của Việt Nam đi xuống trầm trọng ko biết 1 ngày ra bao cái server rồi bị drop rồi bị hack lại ên đây hỏi .
    Hãy học tập các 4room lớn kia hãy xem cách của họ

HỎi tật giờ ai là Mod box mu này chăm chỉ nhất giơ tay và cho xem chứng mình DV của mình hay là chỉ config hoặc lấy ở đâu đó config rồi nói DV
    Khách viếng thăm hãy cùng MU Thăng Long xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

... 3 năm trước config...
    Bây giờ coding..... thưa bạn Thăng Long ....đừng tưởng clb mãi bàn lùi....
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ý của bác Mu Thăng Long nói CÂu lạc bộ nên khóa toppic share mu và hướng dẫn đi để các mu kia để có cô hội được bào....Mấy cái vụ này nghe thú vị nhỉ .Có Nó cũng tốt không có nó cũng tốt coi đây là một con giao 2 lưỡi, ai chém mặc ai.
    Theo Lời của EnDy nói đúng 99%,Còn tomatos gì đó mình củng chưa tiếp xúc và cũng không hiểu nhiều, việt nam mình các pro đang núp ở một góc độ khác,nên cũng thông cảm cho họ.
    Theo Mình thì Toptic nào có giá tri thì dữ lại,còn spam hoặc pm hỏi này nọ.. mấy cái chuyện lặc vặc không nên trả lời, với những câu hỏi dư thừa.... theo mình nghĩ thì các bạn trẻ bây giò ngựa non hấu đá,.....down được cái server về cài........lỗi pm , biết làm thì làm, ko biết làm thì đùng pon chen..hì đây câu nói viu thuiheh,
    bây giờ đóng các hướng dẩn tạo mu là xong.
    không biết không hỏi,không thấy không pm ai được.
    Dành lại 1 vùng đất nào đó cho admin mu server thực thụ đế trao đổi thảo luận với nhau.
    Đây cũng là một hướng giải quyết cấp bách thui.
    Mình vô danh tiểu tốt củng chang pro gì chen vo síu bà con lượng thứ nhé
    Thank Clbgamesvn.com

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtinas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi thanhtinas [Only registered and activated users can see links. ]
    Ý của bác Mu Thăng Long nói CÂu lạc bộ nên khóa toppic share mu và hướng dẫn đi để các mu kia để có cô hội được bào....Mấy cái vụ này nghe thú vị nhỉ .Có Nó cũng tốt không có nó cũng tốt coi đây là một con giao 2 lưỡi, ai chém mặc ai.
    Theo Lời của EnDy nói đúng 99%,Còn tomatos gì đó mình củng chưa tiếp xúc và cũng không hiểu nhiều, việt nam mình các pro đang núp ở một góc độ khác,nên cũng thông cảm cho họ.
    Theo Mình thì Toptic nào có giá tri thì dữ lại,còn spam hoặc pm hỏi này nọ.. mấy cái chuyện lặc vặc không nên trả lời, với những câu hỏi dư thừa.... theo mình nghĩ thì các bạn trẻ bây giò ngựa non hấu đá,.....down được cái server về cài........lỗi pm , biết làm thì làm, ko biết làm thì đùng pon chen..hì đây câu nói viu thuiheh,
    bây giờ đóng các hướng dẩn tạo mu là xong.
    không biết không hỏi,không thấy không pm ai được.
    Dành lại 1 vùng đất nào đó cho admin mu server thực thụ đế trao đổi thảo luận với nhau.
    Đây cũng là một hướng giải quyết cấp bách thui.
    Mình vô danh tiểu tốt củng chang pro gì chen vo síu bà con lượng thứ nhé
    Thank Clbgamesvn.com

[Only registered and activated users can see links. ]
    ai là những admin thực thụ thế bạn
    ko có những ngày đi hỏi người này đi hỏi người kia liệu bạn có biết dc cách làm serverko mà đi nói như vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng kumamuka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tâm sự thật :

1. Các bạn thấy đó MU Online giờ ra sao . số lượng người đam mê vẫ còn đông nhưng chính 1 số người đã làm cho họ nản lòng với MU vì mấy cái tính tinh vi vừa cài off thành công cho online luôn thế là server được tuần >>>> die ( vì nhiều lý do củ chuối như : bố mẹ cấm ko cho làm , bố mẹ cắt mạng , bị hack drop << cái hack drop này là đúng ... vân vân và vân )
    2. Chính 1 số người đã làm cho MU Online của việt nam ngày càng đi xuống ( đang nói online nha ) vì mở server ra thu tiền đc tháng >> die
    3. Làm online nhưng 80% Admin của MU Việt Nam dek biết tý gì về code web hoặc fix game ..... ( 20% còn lại ko nói vì ko phải ai cũng vậy ) >> dẫn tới sẽ dỉ sớm
    4. NÓi thật ở việt Nam này đếm trên đầu ngón tay Mu Online tự viết cho mình 1 web riêng ( Admin phải tự biết code cho mình 1 web << cái này quan trọng ah nha vì Online nhờ web không thì lấy gì mà kiếm chác còn server thì lấy về config lại ổn định hoặc bỏ tiền mua )
    5. Tuổi trẻ bây giờ có tính Háu đá nên CLB games ngày càng tàn lụi đi ( ko tin hả giờ bạn xem ở CLB này các coder goi con ở lại không và họ có shre cái gì ko. Họ có thể shre ở các 4rom nước ngoài nhưng ko shre ở CLB ví dụ như cuonglee bám trụ bên bz cung khá lâu .... )
    6. Còn nhiều chán chả buồn nói
    Lần sửa cuối bởi MU Thăng Long, ngày 17-07-09 lúc 05:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng MU Thăng Long xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Trích dẫn Gửi bởi MU Thăng Long [Only registered and activated users can see links. ]
    Tâm sự thật :

1. Các bạn thấy đó MU Online giờ ra sao . số lượng người đam mê vẫ còn đông nhưng chính 1 số người đã làm cho họ nản lòng với MU vì mấy cái tính tinh vi vừa cài off thành công cho online luôn thế là server được tuần >>>> die ( vì nhiều lý do củ chuối như : bố mẹ cấm ko cho làm , bố mẹ cắt mạng , bị hack drop << cái hack drop này là đúng ... vân vân và vân )
    2. Chính 1 số người đã làm cho MU Online của việt nam ngày càng đi xuống ( đang nói online nha ) vì mở server ra thu tiền đc tháng >> die
    3. Làm online nhưng 80% Admin của MU Việt Nam dek biết tý gì về code web hoặc fix game ..... ( 20% còn lại ko nói vì ko phải ai cũng vậy ) >> dẫn tới sẽ dỉ sớm
    4. NÓi thật ở việt Nam này đếm trên đầu ngón tay Mu Online tự viết cho mình 1 web riêng ( Admin phải tự biết code cho mình 1 web << cái này quan trọng ah nha vì Online nhờ web không thì lấy gì mà kiếm chác còn server thì lấy về config lại ổn định hoặc bỏ tiền mua )
    5. Tuổi trẻ bây giờ có tính Háu đá nên CLB games ngày càng tàn lụi đi ( ko tin hả giờ bạn xem ở CLB này các coder goi con ở lại không và họ có shre cái gì ko. Họ có thể shre ở các 4rom nước ngoài nhưng ko shre ở CLB ví dụ như cuonglee bám trụ bên bz cung khá lâu .... )
    6. Còn nhiều chán chả buồn nói
    muthanglong.com
    1. co webshop--> có tiền
    2. web do bác mnh code ( không phại admin tự viết )
    3. mở được khoảng 1 tháng giờ đã ra 1 cái mới - theo như admin nói đó chỉ là Sub nhưng....
    4. đã là người giỏi thì làm việc phải ra $$$ - clb giờ không còn có cơ hội kiếm tiền nhiều như trước nữa , vì có rất nhiều mod tốt bụng chính vì thế ta phải đi kiếm $$$ ở chỗ khác .hơn nữa ở clb cũng không còn nhiều cái để những cao thủ học hỏi , lẽ tất nhiên là họ phải đi chỗ khác nơi có nguoi giỏi hơn họ để phát triển thôi
    5. tại sao share ở 4rum nước ngoài trong khi 4rum clb không share . Cái này thì rất đúng với câu của bác DW đã nói trong 1 topic tranh luận , bác DW đã nói một câu mà mình cảm thấy quá đúng :
    " họ sẽ mở rộng tấm lòng , share những server của họ khi có người khác share 1 server ngon hơn của họ "
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Gameserver 1.00.16 vtm full season 2 final version
    Bởi kunllee trong diễn đàn Development
    Trả lời: 131
    Bài viết cuối: 01-10-11, 03:10 PM
  2. Lệnh GM Mu SeaSon4
    Bởi byem_kute trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 26-06-09, 07:00 PM
  3. MuMaker 1.07 hỗ trợ full Season4 --> siêu hot
    Bởi hieunova trong diễn đàn Releases