GameServer .77 SeaSon4 Full No Bug cho anh em - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 156
    Hóng JX2 Team dragonwall's Avatar
    Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Ðề: GameServer .77 SeaSon4 Full No Bug cho anh em

Trích dẫn Gửi bởi Alehap [Only registered and activated users can see links. ]
    sax , nhưng 7.11.62 là $ còn 1.00.66 là free mà . So sánh thế này chẳng khác gì lấy Windows mà đem so với Linux .
    Trúng hết ý

@ Bản này mấy cậu xài SS3 là ngon rồi xài đúng hướng đúng Client là chạy ngon lành thôi, bây giờ chưa phải thời điểm cho SS4 đâu, đừng vội trèo cao quá he...he
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

ai cho mình xin sv full của bãn này đi , down có 2 thư mục ko biết nên bỏ vào cái sv nào cho nó chạy tốt nữa !
    Khách viếng thăm hãy cùng trkgncmg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

ҳ̸Ҳ̸ҳ Mr.Úc Pro™ ҳ̸Ҳ̸ҳ modbibi's Avatar
    Thanks
    118

Error: The [55821] port is bind the service failure...
    bị lỗi này làm sao khắc phục nhỉ....hjx,lúc đàu chạy ok,tự nhiên chạy cái odbc.reg bị lỗi gì đó làm joinserver don't send thế là cài lại win thì lỗi trên xuất hiện ko bik làm sao.pro nào chỉ giùm cái
    [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    Don;t sent là do cái DLL hay sao ấy , Code hook DLL nếu các bạn thêm vài dòng "OR EAX,EAX" , "JE" vô là run đc
    ban có thể send mình cái Server kô bị Don't send kô , mình ngoài nghê lên kô biết code hay cái gì cả .Giúp tụi mình nhé . Cảm ơn bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi dragonwall [Only registered and activated users can see links. ]
    Trúng hết ý

@ Bản này mấy cậu xài SS3 là ngon rồi xài đúng hướng đúng Client là chạy ngon lành thôi, bây giờ chưa phải thời điểm cho SS4 đâu, đừng vội trèo cao quá he...he
    Thế mà vẩn có nhiều người chạy tung tăng mấy 4rum China săn cái Season 4
    và cũng có những người PM đòi mua SS4
    Ko có tài thì đừng có bài đặt học đòi làm Coder và càng ko nên solo.CLB này từ xưa giờ vẩn vậy từ thời trungviet2k đã có nhiều lời nói về mấy "Pro" ở CLB này rồi
    Lý ra tôi đợi đến con số 500 post rồi share 1 cái SCFMT 7.11.62 cho hoành tráng,nhưng nghĩ lại tại sao phải làm vậy trong khi các Admin Mu lậu ngày càng nhiều như nấm và họ thu đc của Mem đâu có ích Và cũng 500 post thì cũng là ngày chia tay CLB này đc rồi Tôi cảm thấy nó ngày càng thối nát (chỉ nói riêng mãng MU Server thôi ) vì có quá nhiều "Pro" dởm,ngoài mặt thanh cao nhưng thực chất chỉ là súng đại bác ( quá nổ ).
    Thay vì thời gian nổ thì có thể im mồm mà học để nâng cao kiến thức giúp người VN có chổ đứng trên TG.Nào là Main Coder,VTM Coder,ASM Coder ,v,v... trong khi chả biết cái thứ gì mà cũng xưng là Coder Toàn đi patch với Crack ,compiler mà cũng tự xưng là Coder
    @
    DragonWall 1 Super Mod và tính tình cũng Super chảnh hơn thua với những người khác,lấy nick giả chửi nhau gây mất đoàn kết (vụ ThienTruongDX ) Mặc dù rất "nổi tiếng" ở CLB nhưng chả có tiếng tăm gì trên TG MU Online mà cũng thường xuyên tự ảo tưởng là Coder

Eddy cũng là 1 Super Mod tuy ít tuổi nhưng phải nói là giỏi,ham học hỏi,nhưng đáng tiếc là tiêm nhiễm quá nhiều tính cách của "sư phụ" DW

Thôi vài dòng cuối cùng dành cho CLB,chúc các bạn ở lại nghiên cứu MU vui vẻ.Còn 7 bài để dành đó lâu lâu hứng thú và rảnh rổi vô post
    Lần sửa cuối bởi tomatoes, ngày 16-07-09 lúc 11:47 PM.
    YH:tanphat44

Hóng JX2 Team dragonwall's Avatar
    Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

WEBZEN là Trùm ở đây đó cự cải đi, đồ tào tao!
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế mà vẩn có nhiều người chạy tung tăng mấy 4rum China săn cái Season 4
    và cũng có những người PM đòi mua SS4
    Ko có tài thì đừng có bài đặt học đòi làm Coder và càng ko nên solo.CLB này từ xưa giờ vẩn vậy từ thời trungviet2k đã có nhiều lời nói về mấy "Pro" ở CLB này rồi
    Lý ra tôi đợi đến con số 500 post rồi share 1 cái SCFMT 7.11.62 cho hoành tráng,nhưng nghĩ lại tại sao phải làm vậy trong khi các Admin Mu lậu ngày càng nhiều như nấm và họ thu đc của Mem đâu có ích Và cũng 500 post thì cũng là ngày chia tay CLB này đc rồi Tôi cảm thấy nó ngày càng thối nát (chỉ nói riêng mãng MU Server thôi ) vì có quá nhiều "Pro" dởm,ngoài mặt thanh cao nhưng thực chất chỉ là súng đại bác ( quá nổ ).
    Thay vì thời gian nổ thì có thể im mồm mà học để nâng cao kiến thức giúp người VN có chổ đứng trên TG.Nào là Main Coder,VTM Coder,ASM Coder ,v,v... trong khi chả biết cái thứ gì mà cũng xưng là Coder Toàn đi patch với Crack ,compiler mà cũng tự xưng là Coder
    @
    DragonWall 1 Super Mod và tính tình cũng Super chảnh hơn thua với những người khác,lấy nick giả chửi nhau gây mất đoàn kết (vụ ThienTruongDX ) Mặc dù rất "nổi tiếng" ở CLB nhưng chả có tiếng tăm gì trên TG MU Online mà cũng thường xuyên tự ảo tưởng là Coder

Eddy cũng là 1 Super Mod tuy ít tuổi nhưng phải nói là giỏi,ham học hỏi,nhưng đáng tiếc là tiêm nhiễm quá nhiều tính cách của "sư phụ" DW

Thôi vài dòng cuối cùng dành cho CLB,chúc các bạn ở lại nghiên cứu MU vui vẻ.Còn 7 bài để dành đó lâu lâu hứng thú và rảnh rổi vô post
    rất chính xác
    Khách viếng thăm hãy cùng dh_notable xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tôi cảm thấy nó ngày càng thối nát (chỉ nói riêng mãng MU Server thôi )
    Câu này đúng nhất
    Khách viếng thăm hãy cùng MU Thăng Long xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Trẻ con quá .
    này thì 30 charrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Mystery Ghost Mr.Noob's Avatar
    Đang ở
    Love Info Heart
    Thanks
    16

Rồi đây clb sẽ đi về đâu nếu MuServer tàn lụi.

Riêng mảng MU này cũng chiếm số thành viên gần 70-80% rồi.

Tomatos trước khi đi anh có dành 1 kỷ niệm nào cho clb ko
    Dịch Vụ Thiết Kế WebSite 60s : [Only registered and activated users can see links. ]

Game Flash Ma Quái Rùng Rợn : [Only registered and activated users can see links. ] (nếu ko vào được vui lòng gõ địa chỉ lên thanh address)

Trang 4 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Gameserver 1.00.16 vtm full season 2 final version
    Bởi kunllee trong diễn đàn Development
    Trả lời: 131
    Bài viết cuối: 01-10-11, 03:10 PM
  2. Lệnh GM Mu SeaSon4
    Bởi byem_kute trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 26-06-09, 07:00 PM
  3. MuMaker 1.07 hỗ trợ full Season4 --> siêu hot
    Bởi hieunova trong diễn đàn Releases