GameServer .77 SeaSon4 Full No Bug cho anh em - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 156
    V.I.P
    Thanks
    19

Ðề: GameServer .77 SeaSon4 Full No Bug cho anh em

Trích dẫn Gửi bởi dragonwall [Only registered and activated users can see links. ]
    Phải xem ông đã làm được cái gì hay chỉ bik đạp cứt người ta mà to mồm
    Như tôi đã nói,có nhiều con đường dẩn đến thành công,ko nhất thiết phải đi con đường chính diện.Người thông minh thì họ sẻ hiểu và biết làm thế nào.Đây là điểm khác biệt giữa tôi với ông.
    Tôi tư duy cái thực tế và nhắm vào khả năng của mình là làm đc,còn ông luôn ảo tưởng ko thực tế,bảo thủ,luôn cho mình là thanh cao đi con đường chính diện vì vậy mà ông chả có đc thành tích gì nổi tiếng cho bản thân ông.
    Tà 1 chút sẻ hay hơn là suốt ngày thanh cao
    Khách viếng thăm hãy cùng tomatoes xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    1.00.88 => không có loại GS này đâu anh ạk
    Vậy cái này là gì vậy em
    [Only registered and activated users can see links. ]

Hóng JX2 Team dragonwall's Avatar
    Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Như tôi đã nói,có nhiều con đường dẩn đến thành công,ko nhất thiết phải đi con đường chính diện.Người thông minh thì họ sẻ hiểu và biết làm thế nào.Đây là điểm khác biệt giữa tôi với ông.
    Tôi tư duy cái thực tế và nhắm vào khả năng của mình là làm đc,còn ông luôn ảo tưởng ko thực tế,bảo thủ,luôn cho mình là thanh cao đi con đường chính diện vì vậy mà ông chả có đc thành tích gì nổi tiếng cho bản thân ông.
    Sao ông bik tui đang nghĩ gì, suy bụng ta ra bụng mình àh
    Không chính diện thì phải đạp cứt SCF chứ gì, SCF thua thời thì nhảy qua 88 đội cần xé
    Cuộc sống của ông cũng chả tốt lành gì mà kết luận người khác. Mai mốt SCF nó không làm nữa thì qua bển hốt về ăn nha
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi dragonwall [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao ông bik tui đang nghĩ gì, suy bụng ta ra bụng mình àh
    Không chính diện thì phải đạp cứt SCF chứ gì, SCF thua thời thì nhảy qua 88 đội cần xé
    Cuộc sống của ông cũng chả tốt lành gì mà kết luận người khác. Mai mốt SCF nó không làm nữa thì qua bển hốt về ăn nha
    oh oh! ko ngờ ông là 1 nhà văn giàu trí tưởng tượng
    Từ những cái ko có thật giờ dẩn vào cuộc sống của tôi,haha cuộc sống của tôi đang rất tốt và rất hạnh phúc
    SCF ko làm thì tôi vui chứ sao tôi đi anti BetOx mà
    Ngôn từ của ông sử dụng tôi dám chắc là ông tức điên lên rồi
    Crack SCF chỉ là công việc rất nhỏ thôi bạn hiền,tôi còn nhiều việc khác ấy chứ

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]

Anh chỉ mới có được màn CRACK SCFMT mà lại sỉ lên ... em chả thích

Anh nổi nhờ CRACK ser SCFMT ...đúg
    Giả sử nếu bây giờ SCFMT close như IAT thì hàng đâu cho anh CRACK ?

Còn như tụi em thì dù SCFMT còn hay mất thì vẫn trụ được vì cái bọn em tìm hiểu là BUG và HOW TO FIX IT . Cái quan trọng không phải là sử dụng nó mà làm sao làm ra nó. Sử dụng mãi cũng hư....phải biết cách sửa....

Anh cũng chỉ vài thành tích là Crack các server SCFMT thui..... cứ cho là cao thủ đi ...nhưng anh chớ nên ngủ vùi trên vinh quang....đừng thấy bọn nó tiếc nuối anh ra đi là anh tưởng anh quan trọng ... nó sợ k có hàng xài thui.....

Tốt nhất bi h...tắt PC đi ngủ...suy nghĩ xem nếu sau này SCFMT nó k ra hàng nữa thì tomatoes cũng chìm vào quên lãng thui.

Như bao anh tài : goe , lothei , lucianoaibar , DeathWay...tên tuổi một thời rùi sẽ tàn lụi...

Anh phải làm sao cho không phải phụ thuộc vào 1 cái gì...phải làm sao cho khi mà mất SCFMT anh vẫn còn được tiếng tăm trên cả IG và RZ..... Thế anh mới có thể ngẩng cao đầu

Nói về trình CRACK SCFMT thì tạm bây giờ anh và Plasma32 (có thể 1 số người nữa nhưng họ k ra mặt)...... là nổi tiếng trên IG hay Rz

Nhưng về Develop hay fix bug liệu anh có cảm thấy đủ trình độ so sánh với anh Wall....... đừng nghĩ về mặt tích cực...hãy nghĩ về tiêu cực và hoàn thiện nó đã

P/s : Em nhỏ nên nói vs anh những lời này có vẻ hỗn nhưng thật sự em cũng trải qua 1 thời như anh rùi :d.... sai thì anh bỏ qua dùm :d
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

oh oh! ko ngờ ông là 1 nhà văn giàu trí tưởng tượng
    Từ những cái ko có thật giờ dẩn vào cuộc sống của tôi,haha cuộc sống của tôi đang rất tốt và rất hạnh phúc
    SCF ko làm thì tôi vui chứ sao tôi đi anti BetOx mà
    Ngôn từ của ông sử dụng tôi dám chắc là ông tức điên lên rồi
    Crack SCF chỉ là công việc rất nhỏ thôi bạn hiền,tôi còn nhiều việc khác ấy chứ
    Nhà ông đâu có chết thêm được đứa nào mà phải tức . Ông càng nói càng nhảm lắm rồi, Tôi đi ngủ ngồi đó mà thả Cà Chua đi nghe
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Public đâu ai nói anh sỉ anh chỉ sỉ với những người cần sỉ em àh.
    Xem ra anh cũng đi ngủ đc rồi vì hình như DW và em cũng cạn lời rồi ,sắp nóng tính rồi
    Anh sợ mất lòng lắm

Anh đâu cần DEV nhưng sản phẩm anh cho ra cũng hơn DW đó em.Em còn nhỏ nên thực tế chứ,ko thông minh gì cả,em có đọc chuyện cổ tích ko? Khi 1 kẻ yếu gặp 1 kẻ mạnh thì phải dùng mưu chứ,quan trọng là KQ em àh
    Lần sửa cuối bởi tomatoes, ngày 12-08-09 lúc 12:42 AM.

V.I.P
    Thanks
    19

Nhà ông đâu có chết thêm được đứa nào mà phải tức . Ông càng nói càng nhảm lắm rồi, Tôi đi ngủ ngồi đó mà thả Cà Chua đi nghe
    haha,nếu 1 người nào đọc đc bài này thì thấy phong thái điềm đạm thanh cao của DW ngày nào đâu rồi
    Dùng từ sao ko văn hóa vậy,hay tức quá mất lý trí vậy bạn hiền,Tranh luận để tiến bộ chứ đừng gây mất văn hóa nơi công cộng
    Uổng cho DW 1 đời thanh cao ( giả tạo) nay bị Tomatoes chọc tức điên ( tự hào quá )

Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

haha,nếu 1 người nào đọc đc bài này thì thấy phong thái điềm đạm thanh cao của DW ngày nào đâu rồi
    Dùng từ sao ko văn hóa vậy,hay tức quá mất lý trí vậy bạn hiền,Tranh luận để tiến bộ chứ đừng gây mất văn hóa nơi công cộng
    Uổng cho DW 1 đời thanh cao ( giả tạo) nay bị Tomatoes chọc tức điên ( tự hào quá )
    Cứng họng không biện gì được nhảy chủ đề chứ gì .Cứ từ từ cố gắng ngồi đó mà suy diễn ,Tớ out đây, kon trai kưng của Plamas

Thành Viên
    Thanks
    68

Theo tôi thấy chẳng qua Tomatoes không còn hứng thú Dev GameServer nữa thôi. Ngoài Crack các bản SCFMT ra thì tomatoes code AntiHack rất giỏi, các vấn đề Delbug, C++, Code ... anh ta đều biết.
    Điển hình là main MU Tân Hợp Nhất đang sử dụng là do Tomatoes viết ra đấy, 1 Main AntiHack hoàn hảo.
    Đấy là cảm nhận của tôi khi biết sơ sơ về Tomatoes, nếu Tomatoes mà tập trung Dev MuServer nữa thì có lẽ sẽ trở thành 1 Coder MU thực thụ không hề thua kém các Coder tầm cỡ như CZF hay SCFMT đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyenbc2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 14 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Gameserver 1.00.16 vtm full season 2 final version
    Bởi kunllee trong diễn đàn Development
    Trả lời: 131
    Bài viết cuối: 01-10-11, 03:10 PM
  2. Lệnh GM Mu SeaSon4
    Bởi byem_kute trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 26-06-09, 07:00 PM
  3. MuMaker 1.07 hỗ trợ full Season4 --> siêu hot
    Bởi hieunova trong diễn đàn Releases