GameServer1.00.77c Add Option by caothuphutho Test - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Thành Viên
    Đang ở
    Tiệm Net
    Thanks
    108

Ðề: GameServer1.00.77c Add Option by caothuphutho Test

Trích dẫn Gửi bởi Yes. We Can... [Only registered and activated users can see links. ]
    hehe, Cuonglee ra đi vĩnh viễn rồi còn đâu nữa mà nhập cuộc
    Cái này là sao bạn, mình ái mộ pác Cuonglee này nhất đó. Sẵn tiện cho mình hỏi bản Petulum ver1 chỉnh rớt đồ thần trong Chaoscatle ở đâu nhỉ, chỉnh trong ChaostleItemDrop và SCFItem không có tác dụng
    Khách viếng thăm hãy cùng quandat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    816

cám ơn bạn AleHap nha, Bờm sẽ cố gắng, còn về việc mọi người ít test mấy cái opition của pro CaoThuPhuTho là vì mấy cái opition đó nó hoàn toàn không hề được chú ý, bởi vì mọi người toàn chú ý đến lệnh /post /add /marry roài là các lệnh khác trong game cơ, chứ mấy cái opition đó Bờm thấy hình như nó ko có tác dụng với người chơi mà chỉ...hi hi....

Với lại GS mà pack thì Bờm cũng bó tay lun.....chả mò mẫm được gì hết....
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    0

muốn có lệnh /post hay /add gì đó hay nhưng option gì đó thì vào đây xem: [Only registered and activated users can see links. ] , đọc hết mấy bài trong đây cũng học hỏi được nhiều đó, chứ topic này chẳng có lợi ích gì cả
    Khách viếng thăm hãy cùng Yes. We Can... xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

chào tất cả mọi người !, cám ơn sự đóng gọp của mọi người về tích cực cũng như tiêu cực!
    Như các bạn đã biết muốn có 1 GS hoàn hảo không có lỗi khi đưa lên Online lâu dài đòi hoi phải gộp nhiều "sức lực" của mọi người để ủng hộ cũng như test GS để phát hiện ra BUG chính vì lẽ đó nên tôi cần tất cả mọi người giúp đỡ !, nhưng theo tôi thấy rất ít người test nên tôi tạm dừng không UPDATE GS mặc dù số Op add đã được gần 30 OP, chủ yếu mọi người lại thích TRACE CODE đễ xem các add thì tôi xin nói luân khi nào bản UPDATE cuối cùng mà tôi Share kết thúc việc Develop thì tôi hoàn toàn sẽ không Pack GS, còn ai thích học Add OP thì trên clb và các 4 rum khác đã có nhiều người Guide rồi mọi người chịu khó tìm đọc!
    Thank For All ! Bye....!
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi caothuphutho [Only registered and activated users can see links. ]
    chào tất cả mọi người !, cám ơn sự đóng gọp của mọi người về tích cực cũng như tiêu cực!
    Như các bạn đã biết muốn có 1 GS hoàn hảo không có lỗi khi đưa lên Online lâu dài đòi hoi phải gộp nhiều "sức lực" của mọi người để ủng hộ cũng như test GS để phát hiện ra BUG chính vì lẽ đó nên tôi cần tất cả mọi người giúp đỡ !, nhưng theo tôi thấy rất ít người test nên tôi tạm dừng không UPDATE GS mặc dù số Op add đã được gần 30 OP, chủ yếu mọi người lại thích TRACE CODE đễ xem các add thì tôi xin nói luân khi nào bản UPDATE cuối cùng mà tôi Share kết thúc việc Develop thì tôi hoàn toàn sẽ không Pack GS, còn ai thích học Add OP thì trên clb và các 4 rum khác đã có nhiều người Guide rồi mọi người chịu khó tìm đọc!
    Thank For All ! Bye....!
    Thà là vậy đi Caothuphutho . Tôi đồng ý với bạn . Stop được rồi . Update mà không ai test , test qua loa rồi ý kiến ý kò đòi hỏi cao xa mấy cái "Chức năng được add là gì - có gì hay không - có gì mới không" thì tự học lấy mà add . lộn xộn ! Không có tinh thần đóng góp mà ngồi "há miệng chờ sung" . Đây cũng là 1 lí do lớn làm "nãn lòng các cao thủ clb"

------------------------------------ Close Topic -------------------------------------
    Khách viếng thăm hãy cùng HoliC xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    G-Family
    Thanks
    0

Theo mình thì làm từng bản update để test thì hay hơn. Dễ test từng option 1 để biết đc lỗi ko. Đợi khi hoàn thành upload thì xem ra test sẽ vất vả hơn đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng cena_hiphop_12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

Add tiếp đi bác cao thủ phú thọ ơi. add 1 số option cơ bản vào trước đi bác rạo rực quá
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi GooglePro [Only registered and activated users can see links. ]
    Add tiếp đi bác cao thủ phú thọ ơi. add 1 số option cơ bản vào trước đi bác rạo rực quá
    đã add op cơ bản vào rồi còn gì 13 op đó toàn op cơ bản !
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Good lắm . Add thêm Command /post /add & /drop nữa đi bác caothu ơi .
    Khách viếng thăm hãy cùng Alehap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. [1.00.16] Hướng dẫn Add Option cho GS
    Bởi cuonglee trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 04-06-12, 07:32 PM
  2. MUSERVER 0.99.98 VTM VER2 add Option BY caothuphutho
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 24-07-09, 10:35 PM
  3. [1.00.16] Hướng dẫn Add Option cho GS
    Bởi cuonglee trong diễn đàn Releases