giúp với thức mấy đêm mệt lắm rồi
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

giúp với thức mấy đêm mệt lắm rồi

tui sài server bên vnshart.com mà làm y hệt hướng dẫn kết nối tất cả chạy server cũng thành công nhưng khi đăng ký nó báo lỗi và không lưu thông tin luân mình mở những file cần config ra thì thấy cái host có một dòng là
    192.168.1.99 dbserver
    mà trong klhi đó trên hướng dẫn của chủ topic bài đó cái thằng boy9000 ấy nó hướng dẫn là 192.168.1.111 vậy hỏi thử có phải thằng chủ topic muốn chơi sỏ anh em
    vậy nên tôi đã thử đổi lại ip của host thì không chạy nổi web chạy được 3 cục rồi đứng yên còn không thay ip ở host thì web run dc nhưng ko lưu được có lẽ là do server ko liên kết với db được anh bít xin chỉ giáo mới lần đầu cài game PW mà khó quá làm mấy ngày mấy đêm rồi làm đi làm lại bao lần mà không được mọi người chỉ giúp tui nghiền cái này lắm
    Ký cái gì?

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

Ðề: giúp với thức mấy đêm mệt lắm rồi

chỉnh lại thôi, việc gì phải nóng thế ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi thecong [Only registered and activated users can see links. ]
    tui sài server bên vnshart.com mà làm y hệt hướng dẫn kết nối tất cả chạy server cũng thành công nhưng khi đăng ký nó báo lỗi và không lưu thông tin luân mình mở những file cần config ra thì thấy cái host có một dòng là
    192.168.1.99 dbserver
    mà trong klhi đó trên hướng dẫn của chủ topic bài đó cái thằng boy9000 ấy nó hướng dẫn là 192.168.1.111 vậy hỏi thử có phải thằng chủ topic muốn chơi sỏ anh em
    vậy nên tôi đã thử đổi lại ip của host thì không chạy nổi web chạy được 3 cục rồi đứng yên còn không thay ip ở host thì web run dc nhưng ko lưu được có lẽ là do server ko liên kết với db được anh bít xin chỉ giáo mới lần đầu cài game PW mà khó quá làm mấy ngày mấy đêm rồi làm đi làm lại bao lần mà không được mọi người chỉ giúp tui nghiền cái này lắm
    Thecong ah. Cậu vào xem hướng dẫn của FlyGon đi (trong box này). Down các công cụ cần thiết trong đó về cài. Có hướng dẫm đầy đủ ,cậu làm theo HD đó thì cài 1 lần là thành công. (mình cũng thế). Bên Vnsharing. com là bản tích hợp rồi. Theo mình là không thích bằng chính của mình. Hơn nữa config khó lắm.
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

ặc ặc tui cài thành công rồi tất cả là do hướng dẫn đó dis mẹ hướng dẫn làm sai no config sai mới sợ thế mà cũng làm hướng dẫn tui làm theo cách của tui thế là sau 5' có kết quả luân
    Ký cái gì?

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

ặc ặc tui cài thành công rồi tất cả là do hướng dẫn đó dis mẹ hướng dẫn làm sai no config sai mới sợ thế mà cũng làm hướng dẫn tui làm theo cách của tui thế là sau 5' có kết quả luân
    tùy ông thôi, tui cũng coi hướng dẫn đó mà làm được đấy

Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

tức we tui mà thèm chơi ông ah share cho rồi ko dùng dc thì down tócf bộ tool về mà tự làm lấy (dễ mà còn muốn ăn xổi còn đòi hỏi này nọ ko làm dc thì thôi tiện thể del lun link cái VW đã khỏii lăng nhằng )
    Lần sửa cuối bởi boy9000, ngày 06-06-09 lúc 01:45 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng boy9000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

ặc ặc tui cài thành công rồi tất cả là do hướng dẫn đó dis mẹ hướng dẫn làm sai no config sai mới sợ thế mà cũng làm hướng dẫn
    suy nghĩ trước khi phát ngôn đi ông , không bít ông nói hd của ai sai nhưng mà chịu khó đọc xem có ai làm đc thành công theo hd đó chưa rồi nói . làm hd cho game TGHM không phải dễ đâu , nên có gì sai sót là điều không tránh khỏi

tui làm theo cách của tui thế là sau 5' có kết quả luân
    nếu hay vậy ông làm cái hd rùi post lên đi cho những ai chưa ai làm đc làm đi, xem có ai thắc mắc không
    Khách viếng thăm hãy cùng flygon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!