Xin chỉ giáo TGHM 1.3.5 và 1.3.6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    0

Xin chỉ giáo TGHM 1.3.5 và 1.3.6

có ai thành công TGHM 1.3.5 thì chỉ tui với. Tui cài hết các thứ và đến đoạn đăng kí acc ở [Only registered and activated users can see links. ]... và login xong rồi . Mà vào game thì nó báo: link-lỗi đường dẫn giữa các máy chủ, bó tay. Vào SQL kiểm tra thì chẳng thấy ID đâu. Trong khi SQL kiểm tra vẫn chạy tốy, restoredb mssql_storeprocedure.sql và mssql_table.sql rùi, chạy sever báo thành công( succ..b gì gì đó). AI bít chỉ dùm ,cái này tui lấy bên vnsharing . Còn cài cái TGHM 1.3.6 thì chạy sever nó báo fail reconnec... (ko nhớ rõ lém) và cũng tiêu như cái trên dù tui làm y hệt hướng dẫn và film.
    Khách viếng thăm hãy cùng hacthien86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Xin chỉ giáo TGHM 1.3.5 và 1.3.6

Chưa đăng ký dc acc
    SQL có thể làm thiếu bước nào đó
    Nếu bạn Restore Database = file PasportB của Gunbound1012 thì bạn khỏi cần đăng ký nữa.
    dùng acc của Gunbound để chơi luôn
    Name: ddhieu001
    pass: 111111

Lúc trước mình cũng bị cái này, ghiền chơi quá nên mày mò nó lòi ra cái này
    Bạn coi kỹ lại cái SQL của bạn đi nha
    Khách viếng thăm hãy cùng lamchi_khanh10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

^^Nu*~ + Nhu*o*ng^^ anhnhuong's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hacthien86 [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai thành công TGHM 1.3.5 thì chỉ tui với. Tui cài hết các thứ và đến đoạn đăng kí acc ở [Only registered and activated users can see links. ]... và login xong rồi . Mà vào game thì nó báo: link-lỗi đường dẫn giữa các máy chủ, bó tay. Vào SQL kiểm tra thì chẳng thấy ID đâu. Trong khi SQL kiểm tra vẫn chạy tốy, restoredb mssql_storeprocedure.sql và mssql_table.sql rùi, chạy sever báo thành công( succ..b gì gì đó). AI bít chỉ dùm ,cái này tui lấy bên vnsharing . Còn cài cái TGHM 1.3.6 thì chạy sever nó báo fail reconnec... (ko nhớ rõ lém) và cũng tiêu như cái trên dù tui làm y hệt hướng dẫn và film.
    mấy kái lỗi hầu hết là do config sai thui6 mà, tui bị hoài, h chơi ngon lành
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

hây ở TGHM1.3.6.Sau hôm pots bài về nhà thì tối mình đã tìm ra mấy cái lỗi này rùi. Hóa ra ko phải là lỗi do config sai mà do ở bước tạo file start.sh ,mình đã ko chạy đc 2 lệnh sudo ... gì gì đấy. Đầu tiên vào ubutun nhưng phải đăng nhập login là : root và nhập pass xong thì nhập 2 lệnh( sudo...) nó mới có tác dụng. SAu khi nhập từng lệnh xong thì nó sẽ chạy 1 loạt các dòng báo. Hê còn lại làm theo bản hướng dẫn thui. Xong đăng kí acc, vào game chơi bt. Chơi ổn định Ko xảy ra lỗi gì trong gần 1 tuần rùi. Còn cilent nếu dow ở vnsharing.net do boy9000 pót thì đó là ban1.3.6 đấy ko fai 1.3.5 đâu nên tui chẳng cần fai up
    Khách viếng thăm hãy cùng hacthien86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

các bác cho em xin client 1.3.6 mấy box ngoài kia link die hết roài
    Khách viếng thăm hãy cùng boybehind90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Mới tập cài TGHM chỉ giáo
    Bởi anhnhuong trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 13-10-08, 06:49 PM
  2. Bác nào có TGHM offline ko?
    Bởi nam470 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-09-08, 03:52 PM
  3. Gặp vấn đề khi run server [HELP me mod TGHM]
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 3