Tìm Sư Phụ Về Mu - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 20 của 20

Chủ đề: Tìm Sư Phụ Về Mu

Thành Viên GameZone
    Thanks
    12

Ðề: Tìm Sư Phụ Về Mu

Trích dẫn Gửi bởi PhamNinh [Only registered and activated users can see links. ]
    1/ học chơi mu
    2/ học cài mu
    3/ học cách tính năng game để có chọc chạch hay báo lỗi nó dễ
    4/ tải source về build - run
    5/ fix lỗi trong source
    6/ bảo mật và hoàn thiện.

Source thì có 1 đống hàng share rồi đó nhá. học chơi game thì không nói + cài game thì cũng có hết trong guild rồi

bạn đang ở mức nào. thì cứ thế tiến hành nhé
    Nếu lên danh sách như anh thì em đang ở mức 6 ! Anh có thể chỉ giáo một số kỹ năng ko ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng Lmhuyenthoai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

mức 6 thì cần chim gì sư phụ nữa. ...................................
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

Thành Viên GameZone
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi hoangtu_eck94 [Only registered and activated users can see links. ]
    mức 6 thì cần chim gì sư phụ nữa. ...................................
    Hi bác cứ nói thế ! Học ko bao giờ là thừa cả , khi ai giỏi hơn mình đứng trước họ mình là thằng ngu là học trò . Nhưng khi gặp người ko bằng mình thì có thể tự hào mà nói mình là thằng khôn là sư phụ. Núi cao còn có núi cao hơn nên bao giờ cũng phải học hỏi ,như (bác rồng tường )"dragon "nói học học nữa học mãi đuổi nghỉ @@
    Khách viếng thăm hãy cùng Lmhuyenthoai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    12

Xin hỏi các bác trong clb bảo mật mu thì cần những yếu tố gì, em nghe nói là check lick này chống dịch ngược bằg onlly này pack clien này check sum này ko biết có đúng ko ạ và nếu có thể cho em xin vài lick về các vấn đề mà em cần học thank

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

qua IMIC )

học C/C++ xong )

về CLB nộp đơn xin việc DEV MU ))
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

biết đọc source, sửa source, build source..... rồi mà k biết cách bảo mật à... j` lạ vậy.

bạn nói hiểu nó rồi thì cam kết 100% là trình của bạn hiện rất cao.... lúc đó nghĩ dc gì thì code dc cái đó, không còn khó khăn đâu

còn nge bạn nói thì khả năng bạn đang mới ở mức 4 thôi. chỉ biết build theo hướng dẫn. còn chưa biết trong source có j đâu :v
    [Only registered and activated users can see links. ] - Season 1

Thành Viên GameZone
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi PhamNinh [Only registered and activated users can see links. ]
    biết đọc source, sửa source, build source..... rồi mà k biết cách bảo mật à... j` lạ vậy.

bạn nói hiểu nó rồi thì cam kết 100% là trình của bạn hiện rất cao.... lúc đó nghĩ dc gì thì code dc cái đó, không còn khó khăn đâu

còn nge bạn nói thì khả năng bạn đang mới ở mức 4 thôi. chỉ biết build theo hướng dẫn. còn chưa biết trong source có j đâu :v
    em ko hoc c++ nhưng những lỗi source ra server , client em tự sửa dc hết còn cái nào chưa găp thì ko biết tất cả các lỗi tren 2 source bác trọng, bác ikeny mà em gặp em sửa dc em ko biết thêm mấy cái bảo mật ra sao thôi chứ source có sẵn là em làm được

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Tự làm tự rút kinh nghiệm, thắc mắc ở đâu thì hỏi, chứ bảo ai nhận học trò khó lắm.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tự làm tự rút kinh nghiệm, thắc mắc ở đâu thì hỏi, chứ bảo ai nhận học trò khó lắm.
    vâng anh , em cũng tự mò nhưng đến gai đoạn này đứng cùng đường ko có lối thoát nên .........

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

mọi thứ sẽ tốt lên cố gắng lên. e đã thành công rất nhiều rồi đấy

love you!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2