JHMUweb 0.8 - V1
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 10 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 92

Chủ đề: JHMUweb 0.8 - V1

Thành Viên
    Thanks
    0

JHMUweb 0.8 - V1

Từ lâu rồi toàn lên clbgamesvn download về xài, nay code lại cái MUweb này chia sẻ với mọi người.

Hình demo:

[Only registered and activated users can see links. ]

Link 1 : [Only registered and activated users can see links. ]

Link 2 : [Only registered and activated users can see links. ]

Update :
    - Guide (hướng dẫn cho người chơi) : Blood Casttle [Only registered and activated users can see links. ]

Thông tin:
    - Muweb 0.8 tiếng Việt
    - Webshop, thẻ card ....
    - Antiddos (code by Nylan)
    - Reset, admin ... mấy cái chức năng cũ cũng có hết
    - Newflash, Event Slidebar (các bạn có thể thay đổi thông báo Event tùy thích trong thư mục swf, chỉ cần thay 3 cái banner1, banner2, banner3 là trên web tự thay đổi)
    - Big Event thì chỉ cần thay đổi file hình ảnh trong thư mục NEWS là trên web tự load muốn thay hình gì thì thay, chán cái thông báo event bằng chữ cho nên mới làm cái này.

- Các phần update các bạn cứ down về và chép vào thư mục web

Chúc các bạn thành công.
    Lần sửa cuối bởi janehuang, ngày 02-11-08 lúc 10:20 PM. Lý do: Cập nhật
    Khách viếng thăm hãy cùng janehuang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Mystery Ghost Mr.Noob's Avatar
    Đang ở
    Love Info Heart
    Thanks
    16

Ðề: JHMUweb 0.8 - V1

Thanks for share.Hé hé code bản Pro xong share lên đây luôn đi.Sao cho có 1 mình cậu ấm zậy nhễ
    Mà cái này hình như chỉ là Skin thui mà,Tính năng có cái gì mới hơn so với Web Nylan ko bro.
    Lần sửa cuối bởi Mr.Noob, ngày 01-11-08 lúc 10:02 PM.
    Dịch Vụ Thiết Kế WebSite 60s : [Only registered and activated users can see links. ]

Game Flash Ma Quái Rùng Rợn : [Only registered and activated users can see links. ] (nếu ko vào được vui lòng gõ địa chỉ lên thanh address)

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nooblamanhoi [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks for share.Hé hé code bản Pro xong share lên đây luôn đi.Sao cho có 1 mình cậu ấm zậy nhễ
    Mà cái này hình như chỉ là Skin thui mà,Tính năng có cái gì mới hơn so với Web Nylan ko bro.
    Cơ bản là lụm từng cái từng cái của các Muweb khác rồi gom lại cái nào hay thì xài, tính năng thì mấy cái web cũ có sao thì cái này có vậy. Phần Hướng dẫn người chơi thì đang code lại theo template này tại vì mấy cái kia load vào tùm lum hết.

Thành Viên
    Thanks
    0

janehuang ơi bạn có thể code cho mình 1 bản pro được ko hả, bạn có yahoo ko cho mình xin yahoo của ban
    Khách viếng thăm hãy cùng netanhvu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi netanhvu [Only registered and activated users can see links. ]
    janehuang ơi bạn có thể code cho mình 1 bản pro được ko hả, bạn có yahoo ko cho mình xin yahoo của ban
    Thì bạn cứ dùng bản này cũng được, mình sẽ cập nhật thêm một số tính năng sau, bản mình code cho Cậu ấm cũng không khác bản này cho lắm cho nên bạn cứ yên tâm xài bản này.

Thành Viên
    Thanks
    14

Cool lắm đấy [Only registered and activated users can see links. ]...hy vọng bạn giúp đỡn hơn cho CLB...càng ngày càng phát triển nhé...Skin đẹp lắm đầy...à cho mình xin Yahoo luôn nhé....không thì add yahoo mình...8 chơi...hê hê...Yahoo: LeO.ComeBack

À quên hỏi nữa...cái này đã fix những gì...và đã add thêm Mod nào mới không....^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng Nylan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Mình đã xem qua code....không hiểu sao y ver 1 của mình thế nhỉ...chỉ khác Skin ^^!....

@
    [Only registered and activated users can see links. ] : bạn có thể share cho mọi người files PDS không...để mọi người còn sửa và font luôn nhé...hihi
    Lần sửa cuối bởi Nylan, ngày 01-11-08 lúc 11:43 PM.

Thành Viên
    Thanks
    8

Cool.... Skin khá đẹp.

Good lắm. Con mắt nghệ thuật thật.

Rất tiếc mình chỉ biết code mà ko biết làm skin.
    Khách viếng thăm hãy cùng LoveBol xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Cool.... Skin khá đẹp.

Good lắm. Con mắt nghệ thuật thật.

Rất tiếc mình chỉ biết code mà ko biết làm skin.
    hê hê...On yahoo đi cha..có chuyện nói nà...skin thi học hỏi [Only registered and activated users can see links. ] nhiều...nếu [Only registered and activated users can see links. ] dạy thì Nylan 1 khoá nhé...hihi

Thành Viên
    Thanks
    8

Cho xin mấy file psd để sửa các logo với. Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng LoveBol xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 10 1 2 3 ... CuốiCuối