[MU] Giúp đỡ phân biệt Mu server..
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    2

Giúp đỡ phân biệt Mu server..

Mình mới tập tành làm 1 mu offline cho quán net chơi... nhưng lên đây thật sự có rất nhiều server các bạn chia sẽ..thật sự mà nói rất là rối .. vì thấy nhiều loại server nhìu tên gọi khác nhau .,.. nếu nói Mu SS3 - SS6 thì còn hiểu.. nhưng lại thấy thêm tên gọi khác là MuServer 1.01.06 EX702 hay Server zTeam eX901 ... nhìn là rối luôn ... ko biết các bạn có thể giải thích giùm mình 1 chút kiến thức đc k
    1) ví dụ như cách kiểm tra mình thuộc loại phiên bản Mu nào , cách phân biệt server
    2) tại sao có nhiều tên gọi Mu đó, phải chăng nhiều nhà sản xuất khác nhau , nhiều phiên bản khác nhau
    3) cách chơi hoàn toàn giống nhau .. hay mỗi cái có 1 đặt điểm riêng biệt nào khác....
    ... nhờ các bạn giải thích giùm để hiểu biết thêm nhé ........ Cảm ơn nhìu ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng helloworld90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Ðề: Giúp đỡ phân biệt Mu server..

chả khác nhau gì về cách chơi.

càng phiên bản cao option càng nhiều càng nặng

vs cả đồ họa càng tăng client càng nặng

vs cả 1 điều nữa

ss cao thì có thêm MUUN - penta........... battle core .................
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    129

khác nhau tên gọi thôi bạn, bạn lấy source về dev lại thì thường fix lỗi + add custom chứ không nâng season nên tránh trùng với webzen, ta tự phong cho nó là Epside 6/7/8/9 ( MuSeason 6.9 )

còn webzen người ta nâng cấp season nên version nó rất nhiều: 1.00.18(Season2) / 1.00.87(Season 4) / 1.01.06 lên (Ex702) / 1.01.10 lên (Ex901)
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

vậy bạn có thể giúp cho mình cách phân biệt phiên bản mu mình đang xài đc ko .?
    Khách viếng thăm hãy cùng helloworld90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Macrium Reflect Workstation / Server / Server Plus 6.0.6.0.542 :April/25/2015
    Bởi rollroy14 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-04-15, 04:06 PM
  2. Macrium Reflect Workstation / Server / Server Plus 6.0.6.0.542 :April/12/2015
    Bởi rollroy14 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Bài viết cuối: 13-04-15, 09:23 AM
  3. [Open Source] Ghost Online Reborn Server Files - Server Project Released!
    Bởi kjtsu trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Bài viết cuối: 15-03-14, 10:55 AM
  4. [MU] setup failed to configure the server. refer to the server error logs
    Bởi alobabyday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 23-02-13, 07:46 PM