Cẩn thận caidatmu.com , văn bờm lừa đảo - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 140
    Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Ðề: Cẩn thận caidatmu.com , văn bờm lừa đảo

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có tiền nhưng phải biết cách tiêu tiền, chứ cái kiểu có tiền mà giọng hống hách thì abc vào mồm mấy cái :v
    chuẩn gái ))))
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

ko dọn dẹp đi . thằng vớ vẩn này nó vào làm loạn hết lên . chả đâu vào đâu
    QQ : 2464931921

Thành Viên
    Thanks
    0

Theo mình nghĩ bờm kàve tự pr tên tuổi mềnh sau vụ fix bug f vẫn chưa nổi lên tự pr vụ này cho nó nổi hơn
    định đua top vs boss tùng mtp đây mà
    Khách viếng thăm hãy cùng babymkqn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Theo dõi topic thấy bờm hơi bị đuối lý. chỉ vòng vo cái hổ trợ 12h 1h đêm.
    Mình từng chơi SV Hỏa Long SS1 của Bờm rồi rất ổn định và cũng chơi mufree.net của bạn Free luôn rồi. 2 cái sao khác nhau 1 trời 1 vực .
    3Tr quá qá nhỏ cho 1 sv chuẩn như Hỏa Long.
    Nên Bờm cung cấp cho bạn sv lỗi là điều bình thường , phát sinh lỗi để fix kiếm tiền chứ dại gì , còn giống như sv Hỏa long thì đâu cần phải lôi nhau ra đây.

PS: Dành cho các bạn đam mê Mu SV cũ 0.97D no hack no cheat no hút thì lên xtreme100 kiếm sv mu battle của bugari chơi.Siêu ổn định :3
    Lần sửa cuối bởi ntcong295810, ngày 16-12-15 lúc 10:52 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ntcong295810 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Jackma2000's Avatar
    Thanks
    209

Chắc đồng tiền làm ng ta thay đổi
    Mình mới mua sv 1 tr giờ lỗi
    Pm ng bán mất hút 0979234693
    Chặn cả dt mình po tay
    Thôi anh em nào mới vào nghề pm mua của anh blade hay tomatoes hoặc Vg ấy chứ giờ lắm lừa đảo lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng Jackma2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Chả biết thật hư thế nào. Lót dép hóng mát với chai sting cho bổ máu rồi code tiếp.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Thím nào có muss1 khác k ta chơi với
    Khách viếng thăm hãy cùng babymkqn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    163

Góp tý ý kiến chủ quan :
    - Mình có cơ hội chát chít thuê VanBom fix 1 số tính năng nhưng thấy cách nc thoải mái ( k giống kiểu làm ăn mà như nc với bạn bè ), tuy nhiên tiền vẫn là chủ yếu. ( t/buổi này chắc ai cũng vậy cả ).

p/s: Bờm bị dính những điều ntnay cũng là lẽ thường tình, vì đối tượng khách của Bờm phần nhiều là chẳng biết nhiều về MU, có khi là mù tịt, vậy nên thường bị dựa 100% vào Bờm. thứ nữa MU ONLINE bjo mem nó như bố admin vậy servẻ chẳng biết tnao là chuẩn với các BỐ đấy cả. mỗi bố thích 1 kiểu -> với admin mù tịt + thiếu kinh nghiệm thì sẽ fix ngay theo ý mem --> fai pm Bờm đầu việc quá nhiều thì fix bằng răng, 1 mu éo đâu Nhưng suy cho cùng đã làm dịch vụ thì nên có những ràng buộc rõ ràng ngay từ đầu tránh hệ lụy vè sau. Còn mu mở 1 tháng với admin mới thì nghe cũng lâu fet rồi đấy

ADMIN thì fai cứng, chạy theo các BỐ thì sập nhanh lắm còn servẻ + trình độ và nhiệt tình thì mình tin tưởng mỗi BladeKnight109, ( chưa có cơ hội txuc nh với các cao thủ khác )
    Bờm mình k phủ nhận trình nhưng về căn bản bạn Bờm toàn tự mò thôi nên cái gốc k thể bằng BladeKnight109 đc. xin lỗi khi so sánh ở đây.

Chúc Bờm sớm cải thiện quy định hợp đồng khi có khách.
    Khách viếng thăm hãy cùng trandainghia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    52

Tất cả các ông nhận cài đặt trọn gói bao gồm config chuẩn đều nói phét đến 90% hết . đấy cũng là cái dại của các ông làm dịch vụ . Ông nói trọn gói thì người ta có quyền yêu cầu ông làm hoặc fix lại các vấn đề có ở server , ở website là đúng rồi ví dụ fix lại cân bằng các class ( ông làm xong rồi người ta bảo chưa cân bằng người ta yêu cầu làm lại ông vẫn pải làm , cái đó là đúng chứ sai gì ) , move người ta chưa thích tất nhiên ng ta có yêu cầu làm lại , reset chưa ưng người ta muốn sửa lại ..Trọn gói config nó là pải như vậy . Đặc biệt ông còn có 1 cái muonline , ít nhất khi ông làm cũng pải bằng cái mu đó . Đằng này ông làm lỗi tùm lum , anh em nó kêu là đúng . Chính vì anh em nó không biết lên mới thuê ông theo cái cụm từ " trọn gói config " . Bản thân ông muốn dùng cụm từ " trọn gói config " để hút khách và kiếm khách thì pải chấp nhận yêu cầu của người ta , lươn lẹo kiểu đó xong rồi anh em người ta thuê nhờ lại bóc tách ra cái này không thuộc trong gói hay cái này liên quan đến code pải làm lâu vài tháng .... như vậy là ông lừa anh em . cụm từ " config trọn gói " là cụm từ mà các ông lâu năm đem ra câu những anh em member mới vào nghề , mục đích là để tạo cảm giác chỉ cần 3tr là không pải làm gì , tạo ảo giác cho anh em mới vào nghề . sau đó các ông làm qua qua , cũng có config nhưng kiểu ào ào . Gặp thằng member nó dễ tính thì nó ko nói gì , gặp thằng khó tính thì ông chơi đòn pải mất 1 tháng , 2 tháng ... mới làm được cái đó . Ưu điểm của các ông là có nhiều bạn bè trên diễn đàn , các anh em đi thuê hoặc đi mua đa số là member mới lên khi gặp vấn đề kiện cáo cho dù đưa lên diễn đàn cũng chẳng ai bênh , trong khi các ông có 1 lũ bạn vào ủng hộ . cuối cùng member mới cũng pải chấp nhận sự thật và rút lui . Cái kiểu như topic này , tại sao các vấn đề kiện cáo của member ghi không ông nào trả lời , hay bản thân ông làm dịch vụ không trả lời như :

• chỉnh cân bằng class , với 65k point ( những thứ cơ bản nhất của game ) thì hắn liền đòi tiền mình nói cái đó làm thêm
    • đầu tiên là lỗi thùng đồ thoát ra vô lại tiền rút trở lại 2 tỷ
    • lỗi reser xong đứng cứng ở arena
    • lỗi nhân vật 160 đã move dc arena
    • lỗi DL ko tăng được điểm ở web ...
    • đến khi bàn giao web cho mình thì web ko có reset theo reset cao , không có reset vật phẩm
    • lần đầu lv 300 khó quá , hỏi hắn chỉnh cái đó khi nào xong , hắn nói chắc vài 3 tháng ! thật bó tay sever đã open mà chỉnh 1 cái lỗi vài 3 tháng còn hơn là đi làm đồ án đại học !
    • hỏi hắn thì hắn nói mu ss1 làm gì có reset theo reset cao ,vật phẩm , mình nói hắn mình đã chơi mu ss1 này từ xưa đã có rồi hắn mới im ko nói nữa . rồi còn trong hạn bảo hành mình kêu chỉnh cái gì cũng bảo " phải lập trình thêm , ko có sẵn , chỉnh cái đó sẽ rất lâu đấy "

............................... tôi xin thưa với ông làm dịch vụ và các bạn của ông này . những cái ông chủ topic nói là đúng hay sai . Đơn giản 1 câu ĐÚNG HAY SAI vậy là ông giải quyết được vấn đề bức xúc của người ta thôi . Cần gì pải nói linh tinh , dài cả mấy chục trang mà không câu nào đi vào vấn đề . Toàn kiểu chơi với nhau lâu thấy nó cũng đc , nó cũng tốt , nó không phải con người như thế ... Ừ thì với các ông nó ko pải thế vì các ông có giá trị , có sự hiểu biết . nhưng với member mới nó có thế không ? đừng nghĩ người ta tốt với ông thì cũng tốt với những người khác .
    Khách viếng thăm hãy cùng Yahoo.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 8 Users Say Thank You to Yahoo.com For This Useful Post:

Double.T (16-12-15), Jackieldm (30-03-16), ngocht (17-12-15), nguyentienthuy (16-12-15), quang.vietnix (16-12-15), skriptank (03-04-16), thusinh198xx (16-12-15), TienOng_SocLo (16-12-15)

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Làm cái này ngoài cái sv ra cần phải có cái tâm. Để sau khi người ta sử dụng của mình xong thì còn có cái tiếng và giới thiệu người khác sử dụng. Chứ ko phải sử dụng 1 lần xong là đi luôn.
    Đối với mình nhiều lúc đang code mà khách hàng pm cũng thấy bực đó chứ, nhưng vẫn cố trả lời. Và điều quan trọng là mình ko bao giờ bỏ rơi khách hàng của mình dù họ có tiếp tục thuê nữa hay ko. Nhưng ko phải ai pm hỏi thuê thì mình cũng bán. Lựa người mà bán, bán cho những người không biết gì về MuServer thì chỉ rước họa vào thân.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

12. The Following 2 Users Say Thank You to BladeKnight109 For This Useful Post:

ngocht (17-12-15), trandainghia (16-12-15)

Trang 12 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Văn Hóa Chữ Ký - Nỗi Buồn Hay Niềm Vui
    Bởi Yahoo.com trong diễn đàn Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 13-11-14, 07:24 PM
  2. [TLBB] tớ hỏi lại điêu văn tẹo...
    Bởi quyentran trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-09-14, 08:51 PM
  3. [TLBB] Vấn Đề Điêu Văn Ai Giúp Em Với
    Bởi nhoxshan2000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu