Cẩn thận caidatmu.com , văn bờm lừa đảo - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 140
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Cẩn thận caidatmu.com , văn bờm lừa đảo

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    come on baby nào........he he he..........topich bắt đầu vui rồi..........
    chắc sắp hết vui rồi hả bờm , khi càng nói với tôi mọi người càng nhìn ra dc con ng` thật sự của thím ^^
    member game tôi vào đây cmt thím , thím đổ cho ng` ta là tôi vào xạo , kêu lôi nich chính ra nói chuyện hùng hổ lắm , h tôi vào rồi , thím nói lang mang ko trả lời dc vấn đề rồi bỏ đi ngủ ^^ tôi sợ thím luôn đấy , thím có tài về mu tôi ko bàn cãi ,nhưng mà đừng vì cuộc sống mà đánh đổi uy tín mình bao lâu tạo dựng nhé.
    có uy tín thì làm gì cũng dc , ko uy tín thì chỉ bỏ đi mà thôi
    Tôi dám thề với trời đất , ko dưới 5 lần tôi tính mua cho thím 1 cái smartphone , sau khi thím làm mu tôi okie xong đấy . vì tôi đã có từng cảm phục sự hiếu thảo của thím , và cũng muốn thím nói chuyện với tôi ko tốn tiền vì làm ăn sau này lâu dài mà ai ngờ càng làm với thím tôi càng thất vọng vì con ng` của thím
    thím đừng chửi tôi trẻ con nữa , thật đấy , vì tôi đang rất thành công hơn thím nhiều lần , nếu thím muốn mình người lớn , hãy ráng làm những gì đàng hoàng nhất cho bản thân và mẹ của mình đi , đừng để cuộc sống của thím phải loay hoay với những thứ cũ kĩ nữa . tôi đang giúp thím đấy.

nếu thím muốn nói hay thanh minh hay đại loại gì đó thím trong sạch và cần tôi vào đối chất cứ sms tôi nhé ,mà tối đấy sau 10h30 là tôi rãnh ,tôi tới sáng là bận cả ngày rồi , đừng nói là ko có số vì tôi vừa sms thím rep xong , cứ tối là tôi có time vào nhiều và luôn sẵn sàng
    còn ko tôi chẳng vào nữa đâu vì thím cũng ko thể nói dc tôi gì ra hồn để tôi vào cả
    đơn giản vì tôi đang nói ra những lẽ phải và điều đúng đắn
    mà tôi biết trc sau gì thím cũng nói " ta ko care thèng con nít đó , ta ko cần ai biết ta tốt hết , nói nhiều mệt lắm , tự ta trong sạch dc rồi " mà ^^ chứ chẳng dám sms tôi vào đâu
    out ngay diễn đàn này của thím cắm để còn train , cho thím dễ thở , vì đó là 1 chút lòng từ bi
    đừng vội mừng còn mấy diễn đàn , group fb khác , tôi vẫn up hàng ngày
    qua bài viết vạch trần , hàng tá câu đối đáp và phản hồi thế này , các anh em thấy tin tôi thì tin , ko tin thì cứ sử dụng dịch vụ của thím , ai cấm dc
    tạm biệt và ngủ ngon
    Lần sửa cuối bởi mufree123, ngày 16-12-15 lúc 01:56 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mufree123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi mufree123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Việc nhục hay ko , phải coi lại việc làm cho người ta ko đến nơi đến chốn rồi khi ngta complant thì bảo ngta nhục , nhục quá nên tuổi này mới bị thím lừa 3trieu nè . tôi đúng nhục
    còn việc hỗ trợ đêm hôm ta có nói thím đòi 1tr à , câu chữ nào của ta ghi ý thế , trc thím call ta có hỏi thím sau này hết hạn bảo hành thì sao , thì thím nói ko hỗ trợ nữa , nếu cần hỗ trợ thì có dịch vụ và giá ghi trên web , lúc đấy tôi có vào coi giá là thấy 500-1tr , nên tôi ghi 500-1tr , giờ thím sửa lại 200 đến 500 sao tôi biết dc
    việc tôi complant thím thì đã ghi rõ ràng complant cái gì , thím ko đọc sao
    hủy kb là ta hủy ,ta nói ta hủy sợ gì , ta có nói thím hủy sao mà thím nói
    xóa tin nhắn face là gì ta chẳng hiểu ?
    ta chẳng có bạn nào là mr be cả , nó làm gì ta ko care tới , như lời thím nói đấy , nó nói thím ăn trộm ăn cắp thím cũng làm à
    xin lỗi là bạn xài sai từ tiếng anh.

mình nghĩ là mấy cái từ tiếng anh nên xài đúng nó chứ lạm dụng xài sai thì ảo.
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    xin lỗi là bạn xài sai từ tiếng anh.

mình nghĩ là mấy cái từ tiếng anh nên xài đúng nó chứ lạm dụng xài sai thì ảo.
    cám ơn bạn đã góp ý nhé

Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi mufree123 [Only registered and activated users can see links. ]
    chắc sắp hết vui rồi hả bờm , khi càng nói với tôi mọi người càng nhìn ra dc con ng` thật sự của thím ^^
    member game tôi vào đây cmt thím , thím đổ cho ng` ta là tôi vào xạo , kêu lôi nich chính ra nói chuyện hùng hổ lắm , h tôi vào rồi , thím nói lang mang ko trả lời dc vấn đề rồi bỏ đi ngủ ^^ tôi sợ thím luôn đấy , thím có tài về mu tôi ko bàn cãi ,nhưng mà đừng vì cuộc sống mà đánh đổi uy tín mình bao lâu tạo dựng nhé.
    có uy tín thì làm gì cũng dc , ko uy tín thì chỉ bỏ đi mà thôi
    Tôi dám thề với trời đất , ko dưới 5 lần tôi tính mua cho thím 1 cái smartphone , sau khi thím làm mu tôi okie xong đấy . vì tôi đã có từng cảm phục sự hiếu thảo của thím , và cũng muốn thím nói chuyện với tôi ko tốn tiền vì làm ăn sau này lâu dài mà ai ngờ càng làm với thím tôi càng thất vọng vì con ng` của thím
    thím đừng chửi tôi trẻ con nữa , thật đấy , vì tôi đang rất thành công hơn thím nhiều lần , nếu thím muốn mình người lớn , hãy ráng làm những gì đàng hoàng nhất cho bản thân và mẹ của mình đi , đừng để cuộc sống của thím phải loay hoay với những thứ cũ kĩ nữa . tôi đang giúp thím đấy.

nếu thím muốn nói hay thanh minh hay đại loại gì đó thím trong sạch và cần tôi vào đối chất cứ sms tôi nhé ,mà tối đấy sau 10h30 là tôi rãnh ,tôi tới sáng là bận cả ngày rồi , đừng nói là ko có số vì tôi vừa sms thím rep xong , cứ tối là tôi có time vào nhiều và luôn sẵn sàng
    còn ko tôi chẳng vào nữa đâu vì thím cũng ko thể nói dc tôi gì ra hồn để tôi vào cả
    đơn giản vì tôi đang nói ra những lẽ phải và điều đúng đắn
    mà tôi biết trc sau gì thím cũng nói " ta ko care thèng con nít đó , ta ko cần ai biết ta tốt hết , nói nhiều mệt lắm , tự ta trong sạch dc rồi " mà ^^ chứ chẳng dám sms tôi vào đâu
    out ngay diễn đàn này của thím cắm để còn train , cho thím dễ thở , vì đó là 1 chút lòng từ bi
    đừng vội mừng còn mấy diễn đàn , group fb khác , tôi vẫn up hàng ngày
    tạm biệt và ngủ ngon
    kiểu bạn này nói như kiểu tiền đè chết ng.

smart phone giờ rẻ bèo ah

2.950.000 vnđ / chiếc octor core - ram 2gb - 4lte

nói chung bạn hơi cố hữu về tiền thì fai. giọng nói giống hệt thằng sửu nhi đợt nọ mình cài sv cho. kiểu tao có tiền t thích thuê m m fai làm cho t và theo ý t. cái kiểu bọn mở mồm ra là tiền éo biết trời cao dất dày thì cũng .....................

Khoe tiền trước mặt thiên hạ có ngày bị cướp dập người

Thành Viên
    Thanks
    0

nói chung bạn hơi cố hữu về tiền thì fai. giọng nói giống hệt thằng sửu nhi đợt nọ mình cài sv cho. kiểu tao có tiền t thích thuê m m fai làm cho t và theo ý t. cái kiểu bọn mở mồm ra là tiền éo biết trời cao dất dày thì cũng .....................

xin lỗi bạn nha , đừng đem ý kiến của mình để áp đặt người khác
    smart phone h mua TGDD 799k 1 Cái call dc facebook rồi nhé bạn , tôi có nói ram 2gb lte gì đâu mà nói rồi cười ngả ngiêng thế nhỉ , thế nên tôi cũng chẳng thèm bàn về cái vế sau bạn ghi nữa
    tụi mình lịch sự mà đúng ko :?
    vậy thì nên nói chuyện với nhau lịch sự đi ha

Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

xin lỗi bạn nha , đừng đem ý kiến của mình để áp đặt người khác
    smart phone h mua TGDD 799k 1 Cái call dc facebook rồi nhé bạn , tôi có nói ram 2gb lte gì đâu mà nói rồi cười ngả ngiêng thế nhỉ , thế nên tôi cũng chẳng thèm bàn về cái vế sau bạn ghi nữa
    tụi mình lịch sự mà đúng ko :?
    vậy thì nên nói chuyện với nhau lịch sự đi ha
    ah ko cái mình đưa ra là đón đầu cái mạng 4g cùi cắp của VN thôi.
    chắc bạn chưa hiểu cái smart phone mình nói

thực ra vs gần 3tr đã có thể có 1 con 8 core - 2gb ram sdung mạng 4g lte rồi

chỉ cần 1 sv là đc.

vs thằng sửu nhi kia nó mang 1,5tr ra hù mình.

mình nói thẳng là kể cả nó xách vài trăm hay vài nghìn để trc mặt mình mình cũng sẽ ko làm nếu ko có hứng ( hàm ý tiền đô ).

cho nên nói thật ra bạn cứ nói 5 hay 6 lần hay cả triệu lần mà va chữ " định " thì đừng nói ko ng ta cười

cái Định thì vài trăm hay vài triệu lần để đó thì nó vẫn mãi là chữ ĐỊNH mà thôi.

P/S : Đáng buồn cười 1 số người tưởng có 1 vài triệu là có thể nọ nọ kia kia nghĩ là xong ng khác phải phục tùng - fai làm theo ý mình nhưng đối vs mình thì nó chả bõ để lôi cái MU ra để kiếm = nó. Đi làm 1 tháng là thừa con số đó rồi.

Thành Viên
    Thanks
    0

ah ko cái mình đưa ra là đón đầu cái mạng 4g cùi cắp của VN thôi.
    chắc bạn chưa hiểu cái smart phone mình nói

thực ra vs gần 3tr đã có thể có 1 con 8 core - 2gb ram sdung mạng 4g lte rồi

chỉ cần 1 sv là đc.

vs thằng sửu nhi kia nó mang 1,5tr ra hù mình.

mình nói thẳng là kể cả nó xách vài trăm hay vài nghìn để trc mặt mình mình cũng sẽ ko làm nếu ko có hứng ( hàm ý tiền đô ).

cho nên nói thật ra bạn cứ nói 5 hay 6 lần hay cả triệu lần mà va chữ " định " thì đừng nói ko ng ta cười

cái Định thì vài trăm hay vài triệu lần để đó thì nó vẫn mãi là chữ ĐỊNH mà thôi.

P/S : Đáng buồn cười 1 số người tưởng có 1 vài triệu là có thể nọ nọ kia kia nghĩ là xong ng khác phải phục tùng - fai làm theo ý mình nhưng đối vs mình thì nó chả bõ để lôi cái MU ra để kiếm = nó. Đi làm 1 tháng là thừa con số đó rồi.
    vậy mình chia buồn cùng bạn nhé , vì gặp dạng ng` ko ra gì ^^
    Mình đơn giản thế này chỉ ghi ra những điều mình nghĩ đến mà thôi và Mình luôn ước gì cái chữ Định đấy sẽ là Đã .......................để ko có cái topic này
    nếu ko ngại cho mình xin FB add 8 chơi nhé ^^
    Lần sửa cuối bởi mufree123, ngày 16-12-15 lúc 02:23 AM.

Thành Viên
    Thanks
    0

chắc bạn ngủ rồi hả , thôi bb
    hẹn gặp lại nhé

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Bờm nổi như cồn vì Scandal này rồi chuẩn bị xin chữ ký thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Có tiền nhưng phải biết cách tiêu tiền, chứ cái kiểu có tiền mà giọng hống hách thì abc vào mồm mấy cái :v
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Văn Hóa Chữ Ký - Nỗi Buồn Hay Niềm Vui
    Bởi Yahoo.com trong diễn đàn Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 13-11-14, 07:24 PM
  2. [TLBB] tớ hỏi lại điêu văn tẹo...
    Bởi quyentran trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-09-14, 08:51 PM
  3. [TLBB] Vấn Đề Điêu Văn Ai Giúp Em Với
    Bởi nhoxshan2000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu