[DEV]Các vấn đề thường gặp trong SS3ep2 - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 28 của 28
    Thành Viên doanthieugia19's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: [DEV]Các vấn đề thường gặp trong SS3ep2

Trích dẫn Gửi bởi prince [Only registered and activated users can see links. ]
    thanks phi nhé, hiện nay tớ đang def thêm các item mới cua dragon mà nó chỉ co trong file.bmd, chung nao xong tớ share cho bà con, và mọi người nếu thích thì tớ share bản demo cho
    item dragon tớ add lâu rùi,chưa add nhìn thấy thích thật nhưng khi thoả mãn rùi thấy chán òm à.
    Khách viếng thăm hãy cùng doanthieugia19 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

vấn đề này ko biết các bạn có bị ko
    khi bán đồ vào shop thì thường hay bị mất đồ chang biết tại sao?
    ngay cả khi di CC hoặc DV bi rớt cầu lau lau cũng bị mất đồ ko biết có phải lổi Database ko nếu đúng để mình đổi database khác
    Khách viếng thăm hãy cùng muonline3k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

em cài "Mu Server SCFMTRepackV1.03" bị rơi vào mấy trường hợp :
    1/ Ép ngọc b , s , life vào item đều thành công cả không xịt lần nào kể cả với item không + luck
    2/ Xoay Chaos wobin cũng thành công hết chả xịt phát nào mặc dù tỉ lệ 1% ..xoay 10 lần được cả 10 >.<
    Ai biết chỉnh 2 cái trên cho nó hợp lí 1 chút ở chỗ nào không chỉ em với
    Khách viếng thăm hãy cùng dembuonls xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Chào các gamer MU
    Mình hiện nay đang Choi Mu online SS2 nhưng bên cạnh đó mình cũng đang test một số game Mu SS3 .

Nhưng khổ một nỗi là mình gặp một số vấn đề như sau :

1 . Sau khi cài đặt xong mình vào tạo nhân vật thì không thấy bất kỳ một thông tin gì cả , không thể thấy chỗ chọn nhân vật , chỗ điền tên ... chỉ thấy mặt thằng DK trơ trơ nhìn mình .

2 . Mình nhờ bạn tạo nhân vật và vào game nhưng lại gặp vấn đề : không thấy bảng hiện thị thời gian đi BC , DV , CC .... và các event khác .
    điều này mình cũng không hiều tại sao nữa mặc dù cài dặt nhiều Mu SS3 trong lẫn ngoài nước .
    Các Pro nào về Muonline xin chỉ mình cách khắc phục .

P/s : Admin cho em đăng bài này nhé vì đây là một số thắc mắc của một số bạn cũng như em trong game .
    Khách viếng thăm hãy cùng 28071984 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

chỉ mình hẽ ip amin serial đi , mình join vô sevver nhập pas là dis
    Khách viếng thăm hãy cùng hackertocnau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hackertocnau [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉ mình hẽ ip amin serial đi , mình join vô sevver nhập pas là dis
    [Only registered and activated users can see links. ]
    nghiên cứu cái nì
    và cái nì ( mặc dù mình không hiểu về cái nì)
    Trích dẫn Gửi bởi phoxuaxua [Only registered and activated users can see links. ]
    @nhactre8x:cái đó là sai Version
    Nếu trong Server để Version là :3.00.05 thì main hex lại là "4234:" mà mặc định Patch và Server đã để như vậy rồi,còn muốn thay đổi thì tuỳ thích,thực ra Version webzen dặt ra để phân biệt các loại Version main, còn chức năng nó như chiếc chìa khoá để mở được cửa vào GS thôi, làm sao cả hai cái giông nhau là được, và được tính toán theo một công thức nhất định .Ví dụ bạn có thể để Version trong Server là 1.11.11 thì trong main hex lại là 23456 (1.11.11=11111+12345=23456 <<hex main) Nếu như 2 giá trị cuối công với nhau lớn hơn 9 thì sẽ có cách tính theo hệ số khác ví dụ (1.11.16=11116+12345= 2345.Cái này hơi phức tạp chút làm tốt cái công thức đơn giản đi rồi nâng cao sau
    Serials đặt trong Server ra sao thì trong main y như vậy
    Good luck
    Khách viếng thăm hãy cùng po_op_po_op xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cái gamesevecs ko dung dc luon ai có ko lỗi share di nào
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtin13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Hiện tôi đang xài bản SS3Ep2 Beta13 của DarksTeam, cũng có lỗi tương tự:
    1. Không làm được nhiệm vụ chuyển class lần 3: Sau khi kiếm được 3 món đồ cho Devin thì giao không được (nhấp không phản ứng);
    2. Dùng chương trình chỉnh nhân vật thành class 3 vẫn thấy ở màn hình chọn nhân vật nhưng khi vào thì đứng hoài cái Now Loading mà không vào game được.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennampotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. Hương Dẫn Chỉnh Sửa Serial Vetion Ban Ss3ep2 Một Cách đơn Giản.
    Bởi GooglePro trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-06-08, 08:26 PM