vo game bi restart may'(help!!!) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 31
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: vo game bi restart may'(help!!!)

chang co j` ca , minh tac het tat ca cac chuong trinh phu chi con lai svgame svlogin va khi vao` game dang nhap nv thi` ko the vao sau dc va bi restart may
    uhm`... hinh nhu moi lan vao bi restart may co 5 6 lan thi moi choi dc binh thuong
    minh cung da chinh svgame len high roi` nhung cung bi restart .
    co the la do card man hinh ko nhi?
    ma minh choi 1 thoi gian thi sv cung it bi dis
    bay jo minh chi can` lam sao de sv chay on dinh va it bi dis thoi
    mong moi ng` giup do.thankkkkkkkkk
    Khách viếng thăm hãy cùng balksina xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Chế độ phân giải màn hình của bạn đang để mức bao nhiêu .Theo mình thì bạn thử để chế độ 800x600 và chế độ thứ 2 là 1028x768 .
    Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu - Cảm ơn

Thành Viên
    Thanks
    0

uhm` thi may nha minh de nhu vay ma
    ah` cho minh hoi sv 2.2 minh add ngoc thuoc tinh vao vk roi ma ko phat sang nhi , ma dong thuoc tinh tren vk cu chay veo` veo` du thu chu

Trở về từ cõi niết bàn CLAWRIDE's Avatar
    Thanks
    6

100 % là ram và VGA không ổn hơn nữa để nhẹ máy em lên BackUp dữ liệu vô 1 ổ và cài lại Window để xem Cài SQL2000+ Server + Client xem có Ok không

Hơn nữa em không cần Set Ram Ảo quá nhiều nếu bào chạy nhanh thì có nhưng có khi lại phản tác dụng em set ảo ram chỉ để mặc định thôi đừng ép nó ghê quá mà em nó tỏi
    Khách viếng thăm hãy cùng CLAWRIDE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

may' em moi mua chua dc 1 thang ma` , ma em cai lai win 2 lan roi` cai hk lai cung vay ha` .o ram ao cua em luc dau la 1076-3046
    may' cua cac' anh sai gom`nhung~ chuong trinh j` va de tat chuong trinh nao de de dang vao sau dc hk

Twilightz... Zenkira's Avatar
    Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

@balksina : Lưu ý Tiếng Việt nha bạn , thân !
    - Bạn nên đem ra tiệm cho check lại RAM và CPU + Quạt đi !, máy bạn lỗi CPU chứ ko phải server !
    Dạo này chán chán sao ý...

Dev Hkgh là một trong những Nghĩa vụ quân sự of Zen...

Thành Viên
    Thanks
    0

Máy mình cấu hình Ram 512 CPU 1.6 2 nhân card onboard 128M lúc đầu chơi bản 4.1 cũng bi vậy nhưng giờ đã khắc phục được rồi.Bạn thử cách này xem(dùng 1 chương trình có chức năng giải phóng Ram vd như framxpro):
    .Set ram ảo(page file) lên khoảng 5000.
    .Chạy servergames.exe, serverlogin.exe rồi Ctrl+Alt+Del lên ,chọn băng thông rộng nhất cho thằng servergames.exe.
    .Chạy file Lauch HK, vào game bình thường, ngang đoạn chọn nhân vật thì Ctrl+Alt+Del lên giải phóng Ram(phải cho thằng frampro chạy nền trước), đợi nó chay xong thì vào lai game, lúc vào lại thì sẽ có thông báo đại loại như Chon nơi an toàn hoăc mất kết nối..... nhưng không sao, cứ đồng ý rồi thoát ra, xong vào lại sẽ được.
    _Mình đã test thử và thành công khoảng 90%.
    Khách viếng thăm hãy cùng sepultura xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

giúp em với!Máy em cấu hình petium4 3.0 GHZ,RAM 1GB,sao vô game vừa hiện nhân vật và khung cãnh là restart máy lại hoài chọn hide cho sevvergame rùi mà vẫn ko được ,chạy server 4.1 vẫn restart phải làm sao đây mấy anh ơi có cần set RAM ảo ko.Phải làm sao giúp em với.
    Khách viếng thăm hãy cùng phuocnhan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Không phải đâu, mình bị như vậy rùi. Mình tháo driver VGA ra rùi lấy Driver đúng của nó setup lại là ok. 100% không còn bị nửa.
    Khách viếng thăm hãy cùng killwilliam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trở về từ cõi niết bàn CLAWRIDE's Avatar
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi sepultura [Only registered and activated users can see links. ]
    Máy mình cấu hình Ram 512 CPU 1.6 2 nhân card onboard 128M lúc đầu chơi bản 4.1 cũng bi vậy nhưng giờ đã khắc phục được rồi.Bạn thử cách này xem(dùng 1 chương trình có chức năng giải phóng Ram vd như framxpro):
    .Set ram ảo(page file) lên khoảng 5000.
    .Chạy servergames.exe, serverlogin.exe rồi Ctrl+Alt+Del lên ,chọn băng thông rộng nhất cho thằng servergames.exe.
    .Chạy file Lauch HK, vào game bình thường, ngang đoạn chọn nhân vật thì Ctrl+Alt+Del lên giải phóng Ram(phải cho thằng frampro chạy nền trước), đợi nó chay xong thì vào lai game, lúc vào lại thì sẽ có thông báo đại loại như Chon nơi an toàn hoăc mất kết nối..... nhưng không sao, cứ đồng ý rồi thoát ra, xong vào lại sẽ được.
    _Mình đã test thử và thành công khoảng 90%.

^^ hi hi máy core duo ?...
    mà em sét ram ảo lên max vậy 5000 có sao koh?
    T.T
    anh đang định mua con core 2duo 2.4Ghz E4600, main ESC945 Card on 224mb , Ram 1Gb .. HDD160Gb
    ^^
    Anh em tư vấn cho cái cấu hình nào
    Khách viếng thăm hãy cùng CLAWRIDE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Help] Vào game không có Máy chủ để chọn & Item trong game lỗi !!
    Bởi Zin Kull trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-05-11, 09:36 AM