[KT] Share sever 17 phái - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 29 của 29

Chủ đề: Share sever 17 phái

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Ðề: Share sever 17 phái

ai xài thì xài, ko xài thì thôi, mấy bác cãi nhau chi mệt, ai share thì cứ thank phát đã, thấy share cái download, download xong cái thấy của mình, quay ra chửi [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ochohieucac123's Avatar
    Thanks
    60

Lúc trước có lướt qua 1 sever giống này trong frum đọc cmt thấy bảo là MOD nên khá nhiều lỗi nên k dow .
    Khách viếng thăm hãy cùng ochohieucac123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi anhnhianh [Only registered and activated users can see links. ]
    hôm nay em down xong sever. khi e mở ra và xem xét 1 tí và.... Xin phép chửi tí

cái đm m con chó cái sever này mày trộm của tao đem đi share mà đéo biết nhục à. cái sever toàn lỗi, các hoạt động như mày nói khi lấy từ linux sang thì đéo bao giờ đc nhá con chó ạ. xem sơ các script qua thì sever chỉ là 1 sever rác.

AE Tẩy Chay Thằng Này Đi
    MONG MOD XỬ LÝ CÁC THỂ LOẠI NHƯ NÀY
    thôi hùng bớt nóng nào sever ns chung là chả có cm gì ngon cả nên mình cho nó đi. tụi này nó chỉ biết cướp sever người khác rồi sài thôi.chả biết dev hay cm gì cả..
    Khách viếng thăm hãy cùng NhokTuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến NhokTuan vì bài viết này !

anhnhianh (12-09-15)

Thành Viên cuongpzo's Avatar
    Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Icon10 Ðề: Share sever 17 phái

Lâu lâu vô lại chơi, thấy mấy pác cãi nhau những việc gì không đâu, làm mất đi tinh thần chia sẽ để cùng học tập rồi.
    Nói chung thì server của ai chả được, đều lấy từ của bọn China đem về làm (DEV) thêm lại để nó hoàn thiện hơn thôi. Nếu nói cái này của tôi, kia cũng của tôi thì chả nhẽ cái diễn đàn này đóng cửa hả, vì chẳng có cái nào thực chất là của ta cả. Nếu của ta thì là ta tự tạo ra nó với đầu óc của chúng ta sao??? Thật nực cười. Các pác có thể nói này kia nhưng hãy nghĩ lại cái gốc nó là của ai đã nhé!
    Shared lên diễn đàn đây rồi thì ko có cái gì là của riêng ta nữa mà hãy cùng nhau tạo ra sự hoàn thiện của Server để ACE trong 4rum cùng nhau chơi thôi, xả Stresssss nào!!!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongpzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 3 Users Say Thank You to cuongpzo For This Useful Post:

acma865 (10-10-15), vokilanok (12-09-15), yenkute (28-09-15)

Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    164

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    Lâu lâu vô lại chơi, thấy mấy pác cãi nhau những việc gì không đâu, làm mất đi tinh thần chia sẽ để cùng học tập rồi.
    Nói chung thì server của ai chả được, đều lấy từ của bọn China đem về làm (DEV) thêm lại để nó hoàn thiện hơn thôi. Nếu nói cái này của tôi, kia cũng của tôi thì chả nhẽ cái diễn đàn này đóng cửa hả, vì chẳng có cái nào thực chất là của ta cả. Nếu của ta thì là ta tự tạo ra nó với đầu óc của chúng ta sao??? Thật nực cười. Các pác có thể nói này kia nhưng hãy nghĩ lại cái gốc nó là của ai đã nhé!
    Shared lên diễn đàn đây rồi thì ko có cái gì là của riêng ta nữa mà hãy cùng nhau tạo ra sự hoàn thiện của Server để ACE trong 4rum cùng nhau chơi thôi, xả Stresssss nào!!!!!!!!!!!!
    ok i like youuuuuuuuuuuuuuuuuuu
    Khách viếng thăm hãy cùng vokilanok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vokilanok vì bài viết này !

yenkute (28-09-15)

HVA ZONE #SODIZ voanhnhat20010's Avatar
    Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

Ông này chuyên gia chôm các sv được share trên forum để rồi đem về edit lại 1 tí để rồi up lên blog sau đó bán với giá 100k 1 server
    Khách viếng thăm Mail về [Only registered and activated users can see links. ] nếu cần hỗ trợ về Jx lẫn KT

Thành Viên
    Thanks
    38

NPC mua đồ chỗ nào vậy thớt,chạy đi chạy lại mà ko thấy gì hết@@
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkii xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    64

Trích dẫn Gửi bởi trungkii [Only registered and activated users can see links. ]
    NPC mua đồ chỗ nào vậy thớt,chạy đi chạy lại mà ko thấy gì hết@@
    Bạn chạy được vào game chưa? cho mình xin cái yahoo mình nhờ bạn tí.
    Khách viếng thăm hãy cùng xuanthanhyt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    64

Trích dẫn Gửi bởi namk020 [Only registered and activated users can see links. ]
    vài thông tin:

-17 phái (skill thì chưa hoàn chỉnh các bạn thông cảm nha)
    -phó bản:thần trùng trấn,thời quang điện,lâu lan cổ thành,chiến trường khắc di môn,công thành chiến,đệ tử trấn phái,lâu đài máu.
    -hệ thống bắt ngựa,shop vũ khí truyền thuyết ,huyền thoại,sát thần,bá vương,huyền thoại,
    _tên admin là: tuilatui,sieucap,philong

[Only registered and activated users can see links. ]

sơ lượt còn lại các bạn test nha bạn nào tải rồi úp lại link cho các bạn khác nha vì link mình có thể bị hỏng.
    Xin hỏi thớt, 5 phái còn lại nằm ở đâu ạ? tôi tìm mà không thấy?
    Khách viếng thăm hãy cùng xuanthanhyt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. Ai còn Sever Sever3.rar hoặc Sever lúc bác trminh share fix Ts và Samurai không?
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-11-15, 11:59 PM
  2. Ngọa Long sever private hoặc share sever cài offline
    Bởi minlai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-14, 10:33 AM
  3. Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko
    Bởi luckyhappy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-04-13, 12:26 PM
  4. [JX] Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF
    Bởi DuongDaiCaJX trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 25-04-13, 12:56 PM
  5. [JX] Share Script Chuyển Sinh Đơn Giản Cho Sever BFF Share
    Bởi nhocken2030 trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-01-13, 09:26 AM