[MU] Đôi lời tới các bạn mới làm mu ạ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    13

Đôi lời tới các bạn mới làm mu ạ

Dạo này tình hình mu có vẻ căng thẳng nhiều anh em pm fb hỏi làm mu online(offline)
    ============================================
    Một số câu hỏi như sau:
    -Hoàn ơi mình muốn tạo mu online
    -Hoàn ơi làm sao mình tạo web mà người khác không vào được
    -Hoàn ơi Mu nào online được
    -Hoàn ơi sao mình cài sql toàn sai (lỗi)
    -Hoàn ơi làm sao để thêm item vào shop
    v.v................................... nhiều câu hỏi khác khiến mình ức chế vì nó quá ngớ ngẩn

==========================================
    -1,Đây là video chi tiết cài sql 2008 không lỗi 100%

PHP Code:
    https://www.youtube.com/watch?v=2H32Ay8wEYY 
    vui lòng xem kĩ mình làm, video mình làm mà bạn nào cài sai thì đừng có đổ lỗi này kia

2,Muốn làm mu online các bạn nên biết 1 số điều sau

+Trước hết bạn phải biết cài offline tức là ban phải biết chỉnh ip làm sao cho mu của mình và sv của mình có thể kết nối với nhau và hoạt động
    +Khi các bạn nắm vững được cách config mu offline các bạn phải hiểu "share port modem" làm ơn lên google tìm hiểu giúp mình nguyên lí và cách thức hoạt động của share port

3,Đôi lời gửi tới new mem ber
    +Làm mu không khó quan trọng là bạn duy trỳ mu của bạn được bao lâu
    +Bạn phải có năng lực để sửa lỗi do config của sv chưa đúng với ý bạn
    +Các bạn nên tìm hiểu qua google trước khi đặt vấn đề để hỏi
    +Nếu bạn làm mu mà trình độ của bạn chưa có thì đừng ham, cứ ham đua đòi cái gì cũng hỏi, bản thân mình đã trải qua mở mu vài lần cũng hiểu đôi chút về mu vì thế mình chỉ xin góp ý vậy thôi

4,Ai không quan tâm hoặc cứ thích làm mu online mà chưa đủ năng lực thì cứ làm, nhưng mình nghĩ mu của bạn ko tồn tại quá 1 tháng đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanmaster xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 4 Users Say Thank You to hoanmaster For This Useful Post:

862266 (18-08-15), emga01 (19-08-15), lequangvu (19-08-15), vmtken (18-08-15)

Thành Viên 862266's Avatar
    Thanks
    32

Ðề: Đôi lời tới các bạn mới làm mu ạ

Trích dẫn Gửi bởi hoanmaster [Only registered and activated users can see links. ]
    Dạo này tình hình mu có vẻ căng thẳng nhiều anh em pm fb hỏi làm mu online(offline)
    ============================================
    Một số câu hỏi như sau:
    -Hoàn ơi mình muốn tạo mu online
    -Hoàn ơi làm sao mình tạo web mà người khác không vào được
    -Hoàn ơi Mu nào online được
    -Hoàn ơi sao mình cài sql toàn sai (lỗi)
    -Hoàn ơi làm sao để thêm item vào shop
    v.v................................... nhiều câu hỏi khác khiến mình ức chế vì nó quá ngớ ngẩn

==========================================
    -1,Đây là video chi tiết cài sql 2008 không lỗi 100%

PHP Code:
    https://www.youtube.com/watch?v=2H32Ay8wEYY 
    vui lòng xem kĩ mình làm, video mình làm mà bạn nào cài sai thì đừng có đổ lỗi này kia

2,Muốn làm mu online các bạn nên biết 1 số điều sau

+Trước hết bạn phải biết cài offline tức là ban phải biết chỉnh ip làm sao cho mu của mình và sv của mình có thể kết nối với nhau và hoạt động
    +Khi các bạn nắm vững được cách config mu offline các bạn phải hiểu "share port modem" làm ơn lên google tìm hiểu giúp mình nguyên lí và cách thức hoạt động của share port

3,Đôi lời gửi tới new mem ber
    +Làm mu không khó quan trọng là bạn duy trỳ mu của bạn được bao lâu
    +Bạn phải có năng lực để sửa lỗi do config của sv chưa đúng với ý bạn
    +Các bạn nên tìm hiểu qua google trước khi đặt vấn đề để hỏi
    +Nếu bạn làm mu mà trình độ của bạn chưa có thì đừng ham, cứ ham đua đòi cái gì cũng hỏi, bản thân mình đã trải qua mở mu vài lần cũng hiểu đôi chút về mu vì thế mình chỉ xin góp ý vậy thôi

4,Ai không quan tâm hoặc cứ thích làm mu online mà chưa đủ năng lực thì cứ làm, nhưng mình nghĩ mu của bạn ko tồn tại quá 1 tháng đâu
    5. nếu có lên đây hỏi thì bảo luôn là em muốn làm admin đừng nói kiểu mở Mu cho bạn bè trong lớp cho mấy thằng em ở xóm cho các bạn trên hôi nhóm nghé chẳng muốn cả giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng 862266 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Thực trạng hiện tại của MU, trách thì nhiều vấn đề lắm, web thì share full api hết rồi lỗi cũng kệ hoặc đem về cài không được thì lên kêu, còn có những người hỗ trợ cài server muonline cho member mới free cứ pm yahoo mà làm thế bảo sao MU ngày càng ra thế này.
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

chẹp.
    có gì hot ?

giờ MU share :

nhiều src - web thì full api

nên làm thì dễ tồn tại hay ko lại chuyện khác.

đôi khi thiệt nghĩ là lối chơi MU kiểu cũ đã quá bị lỗi thời rồi nên đang tính chuyển nó theo lối chơi khác,

ngoài cầy đồ - event - cầy tiền - rs thì nên thay đổi về lối chơi - cách di chuyển - pk và đồ họa.
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    816

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    chẹp.
    có gì hot ?

giờ MU share :

nhiều src - web thì full api

nên làm thì dễ tồn tại hay ko lại chuyện khác.

đôi khi thiệt nghĩ là lối chơi MU kiểu cũ đã quá bị lỗi thời rồi nên đang tính chuyển nó theo lối chơi khác,

ngoài cầy đồ - event - cầy tiền - rs thì nên thay đổi về lối chơi - cách di chuyển - pk và đồ họa.
    ...............Chốt hạ là Ta Sẽ Vô Tình.............kèm theo là Long Heo ăn kít bò....he he he
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên vn55594555's Avatar
    Đang ở
    Virtual World
    Thanks
    80

Newbie vào đây có từ a > á luôn

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng vn55594555 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    104

âm thầm và lặng lẽ .

Từng ngày trôi qua mau nụ cười trao nhau lại thêm lo âu
    rồi ngày vui hok bao lâu và nhìn buồn đau chôn dấu
    Khách viếng thăm hãy cùng nampro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!