[TLBB] Thời Trang Phối Sức - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 48
    Thành Viên
    Thanks
    215

Ðề: Thời Trang Phối Sức

Mình thì có ngu kiến thế này: dựa trên cơ chế phối sức của TL china thì mình ngĩ có thể bê nguyên xi lại và thay đổi 1 số phần trong effect(Vì mình đã thử và thấy khi khảm thì sẽ hiện ra effect của nguyên bộ phối sức) thành ra ko đẹp lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng vuhuy99v xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Because I'm Stupid makute7413's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    285

Trích dẫn Gửi bởi vuhuy99v [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình thì có ngu kiến thế này: dựa trên cơ chế phối sức của TL china thì mình ngĩ có thể bê nguyên xi lại và thay đổi 1 số phần trong effect(Vì mình đã thử và thấy khi khảm thì sẽ hiện ra effect của nguyên bộ phối sức) thành ra ko đẹp lắm
    Bên đó khảm 1 viên ra luôn 3 chỗ :v, thế thì ko còn gọi là "Phối sức" nữa rồi. Thay áo thời trang thành giáp thì "thời trang" trên shop không mặc thử được. Và thay toàn bộ model của giáp sang EquipDress là cả 1 đóng việc . Chưa kể là mất đi cái hiệu ứng khi khảm ngọc lên giáp.
    Khách viếng thăm hãy cùng makute7413 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    49

Bạn makute ơi!! bản Sever bên 3.5 downlaod về giải nén ra và bị lỗi rồi!!! bạn có bản nào k cho mình xin với nhé!!! Cảm ơn trước!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng yuusen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Sadlove123's Avatar
    Đang ở
    Cung cấp soucre TLBB chuẩn
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi yuusen [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn makute ơi!! bản Sever bên 3.5 downlaod về giải nén ra và bị lỗi rồi!!! bạn có bản nào k cho mình xin với nhé!!! Cảm ơn trước!!!
    - Nếu cần dùng client của topic này :
    [Only registered and activated users can see links. ]
    - Thì bạn dùng client này nhé :
    Nhớ config lại loginserver.txt theo địa chỉ máy ảo nhé.
    P/s : Patch này :
    Đã chỉnh sửa phần Config.axp (bao gồm EquiBase thêm thời trang và sét trang bị mới) Sound.axp (bao gồm nhạc máp Đại Lí và Lạc dương) Material.axp (bao gồm hình nên ở login)
    Khách viếng thăm hãy cùng Sadlove123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi makute7413 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bên đó khảm 1 viên ra luôn 3 chỗ :v, thế thì ko còn gọi là "Phối sức" nữa rồi. Thay áo thời trang thành giáp thì "thời trang" trên shop không mặc thử được. Và thay toàn bộ model của giáp sang EquipDress là cả 1 đóng việc . Chưa kể là mất đi cái hiệu ứng khi khảm ngọc lên giáp.

Hê em cũng giống bác huy
    ko biết làm sao khảm dc 3 viên nhỉ
    Mình khảm dc 1 viên kiên thì ép viên cước vs yêu vào nữa mà ko sáng cước
    Lthì nó vẫn sáng có 1 viên kiên
    Khách viếng thăm hãy cùng chihochoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Because I'm Stupid makute7413's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    285

Trích dẫn Gửi bởi chihochoi [Only registered and activated users can see links. ]

Hê em cũng giống bác huy
    ko biết làm sao khảm dc 3 viên nhỉ
    Mình khảm dc 1 viên kiên thì ép viên cước vs yêu vào nữa mà ko sáng cước
    Lthì nó vẫn sáng có 1 viên kiên
    Vì cách thay đổi type của trang bị gây hạn chế khả năng phối sức. Khảm ngọc gì, sáng màu gì đều quy định ở ItemVisualChar.txt nhưng lại chỉ có tác dụng với viên bảo thạch đầu tiên. Kết quả là phải tùy chỉnh ở ItemVisualChar để cho ra 3 vị trí phát sáng trên trên nhân vật ở ngay viên bảo thạch đầu tiên, viên 2 và 3 vô nghĩa.
    Khách viếng thăm hãy cùng makute7413 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến makute7413 vì bài viết này !

lexuanbach (11-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi makute7413 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vì cách thay đổi type của trang bị gây hạn chế khả năng phối sức. Khảm ngọc gì, sáng màu gì đều quy định ở ItemVisualChar.txt nhưng lại chỉ có tác dụng với viên bảo thạch đầu tiên. Kết quả là phải tùy chỉnh ở ItemVisualChar để cho ra 3 vị trí phát sáng trên trên nhân vật ở ngay viên bảo thạch đầu tiên, viên 2 và 3 vô nghĩa.

Zạy là ko giống dc như fpt rồi

CHắc cho hoệu ứng theo cấp thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng chihochoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi Sadlove123 [Only registered and activated users can see links. ]
    - Nếu cần dùng client của topic này :
    - Thì bạn dùng client này nhé :
    Nhớ config lại loginserver.txt theo địa chỉ máy ảo nhé.
    P/s : Patch này :
    Đã chỉnh sửa phần Config.axp (bao gồm EquiBase thêm thời trang và sét trang bị mới) Sound.axp (bao gồm nhạc máp Đại Lí và Lạc dương) Material.axp (bao gồm hình nên ở login)
    Thank bác nhưng mình cần Link Sever cơ!!! Cline thì mình có rồi!!! Link Sever bị lỗi@@@ bác có cho mình xin với!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng yuusen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    130

Build đâu thì không thấy nhưng bản 3.52 ingame thì ko thấy hoạt động chức năng này. Lần đầu mình test là vậy, những update sau thì ko biết.
    bạn xem lại mình add file SelfEquip vào trong interface vào game bị lỗi ngắt kết nối máy chủ . mình đang dùng sever 3.52 Việt Hóa 98%
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Đuơng nhiên là ngắt kết nối rồi. Ngắt kết nối chính là do cái AllowableScriptFunc.txt
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 92
    Bài viết cuối: 18-10-19, 03:23 PM
  2. [Gunny] Trang Dev Gunny của Brazil như trang clbgames ?
    Bởi nmvuong52 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 27-03-14, 12:19 PM
  3. [KT] Xin script Chân Nguyên- Ngoại Trang - Trang bị pet để add vào sever Satthupro_95
    Bởi mrtieutien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-07-13, 01:10 PM
  4. [MU] Share trang chủ và trang download mu-thanchet vừa mới rip đc
    Bởi ikyssu trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 19-05-13, 10:53 AM
  5. xin trang download file main trang cua webzen
    Bởi mrgacon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-06-11, 04:37 AM