Bản cập nhật Au offline số 5 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Ðề: Bản cập nhật Au offline số 5

Mấy bài nhạc VN đó chắc tại zorodn đem vào cho đẹp
    Còn file k0527.thd+bdy chắc VTC có mình ko có
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tra_ung [Only registered and activated users can see links. ]
    có mấy bài chọn vào nó lại ra bài khác như bài j` trước bài love love love ấy ? mình ko nho' tên nữa.......

cscd_hg ơi minh h0k thiếu file trên mà là file k0527.tbm và k0527.bdy ở trong gamesever cơ?????????
    Mấy bài bạn chọn là ở bên chế độ Beat-Up phải ko ! Tui cũng gặp trường hợp như vậy (kể cả Môt -hai)! Tui thấy có cái lạ là trong danh sách nhạc ở Beatup nếu chọn mấy bài dưới bài của Audition thì đúng còn nếu chọn mấy bài trên thì tên hiện ra sai tè le nhưng mà vẫn nhảy đúng bài đã chọn !
    Ngoài ra zorodn lần này còn sữa một số Item trong Shop nữa ! Thêm khá nhiều trong bộ HOT ! cũng như đã cấm một số từ nói tục trong Au lun !
    Khách viếng thăm hãy cùng Bé_Quậy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Up software thêm nhạc lên đi bạn.Sao lâu thế
    Khách viếng thăm hãy cùng leonclaire xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0
    Cho em hỏi cái lỗi:" Phát hiện dữ liệu bất thường,... " có nghĩa là gì và khắc phục = cách nào

Vào game ok, chạy ok, mua đồ ngon, mỗi tội thiếu vài file nhạc ( sài bản cập nhật 5 của chủ topic ).Đứng trong room được vài phút or chọn bài để nhảy thì dis luôn với lý do: Phát hiện dữ liệu bất thường,.. chán !!!
    Lần sửa cuối bởi huuduyen_05, ngày 18-04-08 lúc 12:56 PM. Lý do: Merge lại vì bạn này ko biết sử dụng nút edit ... ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng huytran5 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Đọc kĩ ở đây trước: [Only registered and activated users can see links. ]
    Topic đã chứa nội dung bạn cần hỏi.
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Au online đã có thêm 1 số bài nhạc nền mới rùi đó bạn ơi. Mong bạn cập nhật sớm nhất vào au off nha. Thank nhìu.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtung_88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hoangtung_88 [Only registered and activated users can see links. ]
    Au online đã có thêm 1 số bài nhạc nền mới rùi đó bạn ơi. Mong bạn cập nhật sớm nhất vào au off nha. Thank nhìu.
    ừm mình cũng thấy vậy giá như các pro xem xét thế nào cho mấy bài nhạc vàng vào thì hay biết mấy nhỉ làm cái khác lạ với VTC xem nhạc vàng mình nhảy thế nào ZoZo hay HuuDuyen xem xét nhớ
    Khách viếng thăm hãy cùng huyengianghd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em chưa cập nhật bảng 1.2.3.4 bây giờ em cập nhật cái bản này được không các pác mấy bản kia lổi wa' mà em lại gà.Nếu không được thì pác nào pro làm ơn làm một bản tổng hợp từ trước đến giờ(đã fix) cho em và các bạn khác được không <------- một ý kiến hay (làm ơn share lên mediafire dùm)

Thank very much.
    Khách viếng thăm hãy cùng qwerttgb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2