Hướng dẫn cài đặt vltk offline - jx ofline đầy đủ - Trang 22
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Hãy Bầu Chọn Cho Bài Viết!™

Người bình chọn
3. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Perfect™

2 66.67%
  • Kool™

1 33.33%
Trang 22 của 72 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 ... CuốiCuối
Kết quả 211 đến 220 của 716
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: JX Offline from A -> Z (phần 2)

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhquan10a11 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao em cài xong nhưng khi connect no báo là máy chủ đã đầy hoặc đang được bảo trì help meeeeeeeeeeeeeee
    lỗi này là do trong wa' trình copy bạn đã chỉnh sửa file Scrip và Maps trong Client
    chỉnh 2 file chắc chắn sẽ gặp lỗi này
    còn cách khắc phục thì mình ko biết,chắc fai3 xóa file scrip va map rồi copy lại
    Khách viếng thăm hãy cùng returnpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi sontung306 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao tui Crack cái GameServer. Sau khi ấn vào OK xong ! Tui mở lại nó lại bắt nhập lại (Mặc dù tui đã Encryptpe đúng rồi)????
    cái này rất nhìu bạn mắc fai
    theo như mình biết dc từ 1 bạn thì muốn crack path server các bạn fai chỉnh thời gian hiện tại của máy trở về 1 khoảng thời gian (1 năm chẳng hạn)
    rồi sau đó hãy crack......
    nếu có sai sót mong các bạn bỏ wa vì mình crack 1 lần là dc nên ko có dịp thử mẹo nay..
    còn viec share bản da crack thì ko thể dc đâu
    crack máy này wa máy khác nó cũng dòi đăng ký lại ah`.
    giống như là HWID rieng của tùng máy dzay....

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nhattruongdn87 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao em đọc hướng dẫn trong MD thì có ji mà tạo jxweb ji đó em lại tạo hok đc với lại khi chạy jxstarup thì báo lỗi.Mong các anh có thể giải thích giúp em với ha. Thanks ( lính mới )
    Trong bản VLTK_SHXT MD ko hề có file nào là JXweb
    nên ko thể nào đăng ký acc bằng IE dc đâu
    còn nếu bạn mún đăng ký bằng JXweb của các phiên bản khác mà bị lỗi này thì đây là cách khắc phục
    bạn vào c:\programe file\inetpub\wwwroot roi tim file Jxweb.Trong đó file dangky.bak.bak sửa lại thành dangky.asp.bak la2 duoc
    Lần sửa cuối bởi returnpro, ngày 08-08-07 lúc 09:06 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Client Full cho JX Offline

cường ơi , cái link update00.pak die rùi , mình xài client của TQ 3.0 + patch của MD. thiếu cái file update00.pak nữa thôi mà nó cứ báo máy chủ đã đầy hoặc đang được bảo trì hoài à
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhsontnvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: JX Offline from A -> Z (phần 1)

bác cường ơi , tui cái theo hướng dẫn của bác chỉ có một vài lỗi nhỏ nhưng cũng ok roài , nhưng bác xem là sao mà cái vltk của em có mỗi cái map ba lăng huyện , và có mỗi 3 môn fai TY 5D và TVB thui à
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhsontnvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai down được rùi thì up dùm path 3 đi nhìu người cần cóa ( cóa cả tui nữa ) hu hu hu
    Khách viếng thăm hãy cùng KingGhost xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi returnpro [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này rất nhìu bạn mắc fai
    theo như mình biết dc từ 1 bạn thì muốn crack path server các bạn fai chỉnh thời gian hiện tại của máy trở về 1 khoảng thời gian (1 năm chẳng hạn)
    rồi sau đó hãy crack......
    nếu có sai sót mong các bạn bỏ wa vì mình crack 1 lần là dc nên ko có dịp thử mẹo nay..
    còn viec share bản da crack thì ko thể dc đâu
    crack máy này wa máy khác nó cũng dòi đăng ký lại ah`.
    giống như là HWID rieng của tùng máy dzay....
    ò, coi cái này làm đc thì thôi, chưa thì coi đã chép bản GS của SHexpor đè lên GS trong vlserver chưa, chưa thì tải về mà làm việc nhá
    Khách viếng thăm hãy cùng voibu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Nguyên văn bởi hoanganhquan10a11 View Post
    sao em cài xong nhưng khi connect no báo là máy chủ đã đầy hoặc đang được bảo trì help meeeeeeeeeeeeeee
    Trích dẫn Gửi bởi returnpro [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi này là do trong wa' trình copy bạn đã chỉnh sửa file Scrip và Maps trong Client
    chỉnh 2 file chắc chắn sẽ gặp lỗi này
    còn cách khắc phục thì mình ko biết,chắc fai3 xóa file scrip va map rồi copy lại
    coi lại mấy thư mục trên, chưa đc thì kt thư mục settings, trong server thì sao cũng đc, trong client thì chỉ chép file / thư mục nào cần thiết thôi
    1. là file serverlist phải có - nói thêm là trong file này có IP server, trong khi chỉnh IP ở chương trình startup thì nó chỉ sửa IP cho file serverlist và các file cần thiết trong server thôi, ở client cũng cần 1 file serverlist, file serverlist mặc định khi bung ra từ file nén client là chưa chỉnh sửa IP, bạn phải tự chỉnh lại IP giống bên server
    2. các thư mục cần thiết, vd như bạn chỉnh sửa item trong server thì phải cóp folder item vô thư mục settings của client
    nghĩ vậy là giải quyết đc 1 số trường hợp rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng voibu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

trời ơi!!!! sao không ai sửa link hêt????????
    muốn down cũng không được!!!
    ai sử dụng được thì up lên cho anh em down về với : Server + Client. search mệt quá rồi !
    please help me!
    Khách viếng thăm hãy cùng honda90a xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cần gì đăng kí nick làm gì!!Cứ vô Enterprise Manager mà tìm table Accout ,return all row sau đó thêm acc,pass giống như pass acc test là dc.Ok?
    Khách viếng thăm hãy cùng blackrose28 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 22 của 72 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Server Portable VLTK offline cấu hình sẵn từ a > z
    Bởi tuannga01 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 180
    Bài viết cuối: 26-07-15, 10:51 AM
  2. Tất cả về VLTK offline
    Bởi prettyboy_bn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 249
    Bài viết cuối: 07-04-12, 11:15 AM
  3. Cài giúp mình VLTK off nhé
    Bởi 12435678910b trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-06-11, 05:23 PM
  4. Ai cho e cái hướng dẫn cài VLTK Offline trên win 7
    Bởi zZK3yL0v3Zz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 31-05-11, 07:15 PM
  5. Cần giúp về vltk offline (mình là newbie)
    Bởi cadaibao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 19-05-11, 01:57 PM