1 vài ý tưởng của tui về AuOff - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 79
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: 1 vài ý tưởng của tui về AuOff

thêm 1 cái nữa họ làm mới ma chúng ta còn lâu mới có ma đến khi update lên chắc chẳng ai chơi au nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng vaanking xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tôi thấy lên share cai sv 3.0 ay đê mọi người tham khảo cách fix , việt hoá chơi Lan hay online thì tốt hơn ỏ nhà tôi chỉ có 1.7 thôi chán. còn pac' nào biết cách chèn nhạc vào Au of chỉ giáo vài dường 1 cái thak!!
    Khách viếng thăm hãy cùng vaanking xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    In the hell of Fatal Frame B)
    Thanks
    0

sorry, dạo này bận quá ít lên, mà các bạn đã add nick YM tôi có thể add lại đc hông, hôm rồi tôi lên YM bị crash quên nick hết rồi T_T

Ko phải ko muốn share, bởi dù sao cái thread title cũng ko nhắc đến chuyện share, chỉ là ý kiến (nhưng tôi vẫn share cho ai muốn, thông cảm vì tôi ko có thời gian up + đưa link, server nặng 36mb)

Đã share cho 3 bạn, nhưng hình như chỉ có 1 bạn có client đúng với server nên chạy đc, còn lại thì hình như sai nên chạy game bị wrong version (client tui down đc từ mấy tháng trc là 01.04.02.cn, chắc tìm trên 9you bây giờ vẫn còn)

Anyway, server vẫn trong giai đọan testing, bởi vì còn vài lỗi : beatup ko chạy đc, story mode làm misson 7 xong thì...miễn vào game đc, và shop hiển thị sai.

@vannking : server này là server Season 3 , not 2
    @matrixane : if you're real, pm for me (YM d4rk_tsukj)
    @loveuhp : WindowBlind của tôi (version 5) dùng cái Aero Glass Remix của ông nào tên ironjen gì gì đó, tôi mua CD thấy có, ko biết down từ đâu ?
    tôi chưa hiểu vấn đề bị lỗi khi pack file acv của bạn lại, WinXP mà tôi nói là WinXP Region Chinese (95% language là Chinese)

điều cuối cùng tui (thông cảm vì lí do này) muốn nói là cũng vì lí do riêng nên bạn tôi ko đồng ý post public server lên, vì cái này nó "chôm" đc (giống như server VTC các bạn đã share vậy), nên thật sự tôi ko tiện post lên. Xin lỗi. Nhưng nếu develop lên server hòan tòan khác thì nó đồng ý.

Dù sao cũng đừng cho tôi là người ích kỷ, những ai biết tôi đều biết tôi rất muốn chia sẻ cho mọi người, ko ky bo gì đâu...
    Lần sửa cuối bởi tsuki_eienno, ngày 16-08-07 lúc 07:20 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tsuki_eienno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

@tsuki_eienno : Tui xài cái Extractor nhưng khi tách file nhạc có đuôi.OGM ra ko thể nào nghe được.Chú ý là tui đã cài codec full rồi nha
    Khách viếng thăm hãy cùng Xu�n t�c đỏ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn ơi up lên nhanh lên.
    Cảm ơn trược
    Mà máy bạn cài windows vista trong ngon qua nhi.
    Khách viếng thăm hãy cùng virusnguago xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Server: [Only registered and activated users can see links. ]
    BPM tool: [Only registered and activated users can see links. ]

mirror:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    From: unpack.cn
    but it's not completed yet. To get the missing file, contact [Only registered and activated users can see links. ] and pay for 12$. All files are cracked and can run smoothly...
    Lần sửa cuối bởi ThoNT, ngày 16-08-07 lúc 11:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ThoNT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyenlan113's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ThoNT [Only registered and activated users can see links. ]
    Server: [Only registered and activated users can see links. ]
    BPM tool: [Only registered and activated users can see links. ]

mirror:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    From: unpack.cn
    but it's not completed yet. To get the missing file, contact [Only registered and activated users can see links. ] and pay for 12$. All files are cracked and can run smoothly...
    Cuối cùng bác cũng nói đúng cái lời bên RZ.Chỉ tiếc là bên net4viet nay toàn dân việt SV (như tớ) nghèo rớt mùng tơi.Lấy đâu 12$ bây giờ????????
    Dù sao cũng thanks vì bác đã share.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenlan113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Uk
    Thanks
    0

Sax, văn của matrix chẳng lẽ tôi không biết mà không phát hiện được thật giả hay sao <= lolz. Còn HTML1 thì ai mà chẳng biết cậu ta đã share những gì...
    Lolz , toàn lũ ăn theo cả thôi...
    Cảnh cáo lần thứ nhất tới trunghieu nếu bạn còn vi phạm chửi bậy ở đây nữa thì tôi quyết định ban nick bạn nếu cần thiết
    Khách viếng thăm hãy cùng prettyboy_bn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nguyenlan113 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cuối cùng bác cũng nói đúng cái lời bên RZ.Chỉ tiếc là bên net4viet nay toàn dân việt SV (như tớ) nghèo rớt mùng tơi.Lấy đâu 12$ bây giờ????????
    Dù sao cũng thanks vì bác đã share.
    Dân việt nghèo quá đâm ra toàn dùng phần mềm không có bản quyền, window XP hàng trăm đô bác còn có thể kiếm được xá chi 12$. Hãy tập dần đi là vừa, sở dĩ nước Việt còn nghèo, là vì toàn người suy nghĩ như bác, tôi kiếm tiền chính đáng, có j xấu hổ đâu, nếu ai không thích mua thì thôi, còn người khác mà, đừng phá đám làm gì nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng ThoNT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyenlan113's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ThoNT [Only registered and activated users can see links. ]
    Dân việt nghèo quá đâm ra toàn dùng phần mềm không có bản quyền, window XP hàng trăm đô bác còn có thể kiếm được xá chi 12$. Hãy tập dần đi là vừa, sở dĩ nước Việt còn nghèo, là vì toàn người suy nghĩ như bác, tôi kiếm tiền chính đáng, có j xấu hổ đâu, nếu ai không thích mua thì thôi, còn người khác mà, đừng phá đám làm gì nhé
    Sorry bác nhé!tôi đâu có phá đám gì bác đâu chứ! Sao bác lại nói vậy.Bác kinh doanh bằng tài năng của bác , tui có ý kiến gì đâu chứ.
    Thôi vậy!!! Sorry bác lần nữa nha!!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenlan113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối