[TLBB] Share các món đồ vip tự make (7 Thiên Ma + 5 Trùng Lâu + Thần Khí 10 phái) - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6
Kết quả 51 đến 55 của 55
    Thành Viên akiem9x's Avatar
    Thanks
    260

Ðề: Share các món đồ vip tự make (7 Thiên Ma + 5 Trùng Lâu + Thần Khí 10 phái)

Trích dẫn Gửi bởi Metalcore [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai giúp với ko add vào mặt vào toàn bị diss game ai add thành công chĩ với
    Lỗi này do chưa có ID Impact của trang bị đó trong StandardImpact.txt, bạn kiểm tra lại xem nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng akiem9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi akiem9x [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi này do chưa có id impact của trang bị đó trong standardimpact.txt, bạn kiểm tra lại xem nhé
    thanks thím sói đã chia sẽ !
    Khách viếng thăm hãy cùng Binos xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn nào cho mình hỏi thế nào là chép vào client, mình đọc bài Tùy chỉnh TLBB toàn tập không thấy nói qua về vấn đề này. Còn chép vào sv theo mình hiểu tức là dùng winscp để chép đúng ko vậy.
    Khách viếng thăm hãy cùng cloud001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi cloud001 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nào cho mình hỏi thế nào là chép vào client, mình đọc bài Tùy chỉnh TLBB toàn tập không thấy nói qua về vấn đề này. Còn chép vào sv theo mình hiểu tức là dùng winscp để chép đúng ko vậy.
    dùng tools AXP packer chép file vào client đồng bộ hóa với sv
    Khách viếng thăm hãy cùng Metalcore xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Metalcore [Only registered and activated users can see links. ]
    dùng tools AXP packer chép file vào client đồng bộ hóa với sv
    Sao mình dùng AXP packer extract file ra thêm code vào lại không ghi đè vào được nhỉ, mình extract ra thêm code rồi chọn add file save lại xong mở ra bật lại vẫn như cũ, bạn hg dẫn mình với đc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng cloud001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6

Các Chủ đề tương tự

1. Share bộ maps Thiếu Lâm đã hoàn thiện cơ bản !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 01-01-18, 08:12 PM
  2. [TLBB] Share các thứ cần thiết của server Tuan565 đã share...
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 100
    Bài viết cuối: 06-11-14, 07:09 PM
  3. mu make có vấn đề
    Bởi mrgacon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-08-10, 07:35 AM
  4. Help me! chạy file make.exe nữa tiếng chưa xog
    Bởi nhoc1994 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-05-10, 06:40 AM
  5. Help me! chạy file make.exe nữa tiếng chưa xog