Thêm Sự Kiện HATT - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 12 của 12

Chủ đề: Thêm Sự Kiện HATT

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Thêm Sự Kiện HATT

Trích dẫn Gửi bởi khuek8b [Only registered and activated users can see links. ]
    Game này bản thân nó đã đầy đủ các event về các ngày lễ như là giáng sinh, noel, quốc tế thiếu nhi.... Vấn đề là mình chưa chạy nó thôi, một game đã có người mua quản quyền thì liệu private có dev kịp như tàu update cho nhà phát hành đê cạnh tranh nhỉ ;-)
    Chuẩn khỏi cần chỉnh chắc chắn không thể theo kịp được căn cản là mod cái đồ nó lâu hơn nó làm.chứ web game hầu hết thì cái nào cũng giống cái nào flash thui.bây giờ là chạy cái trang của nó rồi theo dõi CTRL + Shift + I để lấy file của nó rồi cho vào của mình thay sự kiện nhận đồ của nó đã cho sẵn thành cái mình mới coppy về.chắc là có đồ mới để làm event hút máu.Sai sót chỗ nào mong các bác chỉ giáo.còn mình chỉ làm cái gọp là tool cho nó hoành chứ nó chỉ là tự động thay thế dữ liệu cho nó chuẩn làm bằng tay thì dễ nhầm lẫn thui/ Mò cái này cũng tốn time phết
    Khách viếng thăm hãy cùng choihetminh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nobitajx2's Avatar
    Thanks
    670

Ðề: Thêm Sự Kiện HATT

Trích dẫn Gửi bởi khuek8b [Only registered and activated users can see links. ]
    Game này bản thân nó đã đầy đủ các event về các ngày lễ như là giáng sinh, noel, quốc tế thiếu nhi.... Vấn đề là mình chưa chạy nó thôi, một game đã có người mua quản quyền thì liệu private có dev kịp như tàu update cho nhà phát hành đê cạnh tranh nhỉ ;-)
    Bác cho hỏi tắt và mở event ở phần nào vậy ?
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitajx2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. chỉ em cách tắt lệnh GM HATT
    Bởi tramanhdbk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 07-01-15, 06:58 PM
  2. Xin Việt Hóa HATT
    Bởi binomcq trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 17-10-14, 07:11 PM
  3. Xin bộ web quản lý game HATT để bắt đầu vọc
    Bởi nobitajx2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-10-14, 06:17 PM
  4. giúp mình khắc phục lỗi webgame HATT vs
    Bởi binomcq trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 04-10-14, 07:08 PM
  5. Xin lại bản HATT v1 hoặc hướng dẫn v2!!!
    Bởi mrkenzi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 25-09-14, 10:59 PM