[TLBB] hỏi về lệnh AxTrace
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên songtu's Avatar
    Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

hỏi về lệnh AxTrace

Mọi người cho mình hỏi về cái lệnh này "AxTrace(0,1,"XINFA_LEVEL["..nIndex.."] C¤p="..strName2);" nó đưa ra thông tin chỗ nào nhi??

mình muốn test nhiều biến, tại cái lệnh PushDebugMesssenger nó ko đáp ứng nổi.!! giờ thì cũng ko cần thiết nữa.. cuối cùng cũng mod xong skill võ hồn
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi songtu, ngày 02-10-14 lúc 08:21 PM. Lý do: not give up
    Khách viếng thăm hãy cùng songtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến songtu vì bài viết này !

le_huy (03-10-14)

Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

Ðề: hỏi về lệnh AxTrace

Những Topic hỏi với những câu không có chủ ngữ và vị ngữ thế này thì tốt nhất không nên trả lời.
    Cậu nghĩ cậu là bố tướng ở đây à ?
    Hỏi thì có câu cú cho đàng hoàng xíu nhé.
    Còn cảm thấy ý kiến thì đọc Nội Quy Box TLBB hộ cái nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vn55594555's Avatar
    Đang ở
    Virtual World
    Thanks
    80

Cho ra đảo khỉ chơi với dế đi bác
    Khách viếng thăm hãy cùng vn55594555 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

Mình có sai sót trong vấn đề câu cú , mong các Mod sửa giùm mình cái tiêu đề nhé! mình xin hứa sẽ sửa chữa, ko tái phạm lỗi này!

P/s : cậu Huy nói thế, trước hết mình xin lỗi, nhưng mình ko nghĩ mình là bố tướng gì đâu, và cậu cũng ko cần phải tẩy chay đến vậy!!

Lời nói chẳng mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi vn55594555 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho ra đảo khỉ chơi với dế đi bác
    xin bạn đọc lại nội quy giùm mình!! và mình nhớ Mod này vừa mới nói ở topic gần đây với nội dung : không biết câu trả lời hay ko có câu trả lời thì ko nên spamm
    Lần sửa cuối bởi songtu, ngày 02-10-14 lúc 03:50 PM.

Thành Viên chenglong's Avatar
    Thanks
    70

Trích dẫn Gửi bởi songtu [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình có sai sót trong vấn đề câu cú , mong các Mod sửa giùm mình cái tiêu đề nhé! mình xin hứa sẽ sửa chữa, ko tái phạm lỗi này!

P/s : cậu Huy nói thế, trước hết mình xin lỗi, nhưng mình ko nghĩ mình là bố tướng gì đâu, và cậu cũng ko cần phải tẩy chay đến vậy!!

Lời nói chẳng mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

xin bạn đọc lại nội quy giùm mình!! và mình nhớ Mod này vừa mới nói ở topic gần đây với nội dung : không biết câu trả lời hay ko có câu trả lời thì ko nên spamm
    songtu có yahoo k ?, add nick trao đổi tí ok ?
    Khách viếng thăm hãy cùng chenglong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Cái lệnh đó lúc vh mình del nó đi vì ko có tác dụng gì. Có cái pushdebugmessage đc rồi. Còn cái kia nếu theo đoán bừa thì chắc ghi ra cái file log bên client rồi...
    P/s: Mà mod cái đám skill kia có khổ không. Khổ mới thấy cảm giác của người dev Server. Một số người sẽ chẳng bao giờ đạt được cảm giác này vì chẳng bao giờ chịu mày mò !!
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái lệnh đó lúc vh mình del nó đi vì ko có tác dụng gì. Có cái pushdebugmessage đc rồi. Còn cái kia nếu theo đoán bừa thì chắc ghi ra cái file log bên client rồi...
    P/s: Mà mod cái đám skill kia có khổ không. Khổ mới thấy cảm giác của người dev Server. Một số người sẽ chẳng bao giờ đạt được cảm giác này vì chẳng bao giờ chịu mày mò !!
    Phải đi làm khoa học "lợn" đó bạn!!