[TLBB] Xin giúp lổi InvalidIteam
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    57

Icon7 Xin giúp lổi InvalidIteam

[Only registered and activated users can see links. ]
    Mình test làm nhiệm vụ "Tự Lập Môn Hộ" Thiên sơn phái, khi gặp NPC Vương Triều ở Đại lý Nhận tiếp "nhung mã không tổng"
    Thì gặp lổi trên, Bác nào biết cách khắc phụ xin chỉ giáo
    Rất cám ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng authienvu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên songtu's Avatar
    Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

Ðề: Xin giúp lổi InvalidIteam

kiểm tra ID đó xem trong client và sever có chưa là đc!! hình như đồng bộ cả sever với client thì ko bị lỗi đó!!
    Khách viếng thăm hãy cùng songtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến songtu vì bài viết này !

authienvu (19-09-14)

Thành Viên
    Thanks
    16

ID chỉ 8 số thôi mà bạn...kia 9 số mà tớ chưa bị bao giờ nên ngó xem thế nào
    Khách viếng thăm hãy cùng quyentran xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến quyentran vì bài viết này !

authienvu (19-09-14)

Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi quyentran [Only registered and activated users can see links. ]
    ID chỉ 8 số thôi mà bạn...kia 9 số mà tớ chưa bị bao giờ nên ngó xem thế nào
    thế thì chịu

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Lỗi này do sử dụng mấy file quest từ client fpt.
    Client bản private đọc các file quest có ít số cột hơn nên dẫn đến lỗi itemid như hình.
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến huuduyen_05 vì bài viết này !

authienvu (19-09-14)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    57

hix, cám ơn các bạn ,
    muốn kiếm 1 server và client làm full nhiệm vụ việt hóa không lổi để chơi thật là khó

Thành Viên skythienlong's Avatar
    Thanks
    209

Trích dẫn Gửi bởi authienvu [Only registered and activated users can see links. ]
    hix, cám ơn các bạn ,
    muốn kiếm 1 server và client làm full nhiệm vụ việt hóa không lổi để chơi thật là khó
    muốn full VH nhiệm vụ phải tự làm , mất thời gian lắm việt hóa phải tương đối chuẩn lại phải sửa tọa độ nếu sai. Mà nhiệm vụ cũng đánh quái thôi... tạo vài event cày cuốc cho đỡ nhàm chán Thỉnh thoảng đổi gió nghịch cái khác chứ chơi mãi cũng chán..........
    Khách viếng thăm hãy cùng skythienlong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến skythienlong vì bài viết này !

authienvu (19-09-14)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    57

Trích dẫn Gửi bởi skythienlong [Only registered and activated users can see links. ]
    muốn full VH nhiệm vụ phải tự làm , mất thời gian lắm việt hóa phải tương đối chuẩn lại phải sửa tọa độ nếu sai. Mà nhiệm vụ cũng đánh quái thôi... tạo vài event cày cuốc cho đỡ nhàm chán Thỉnh thoảng đổi gió nghịch cái khác chứ chơi mãi cũng chán..........
    Nói thật, cái cốt truyện trong tlbb thời xưa rất hay, tui hâm mộ nhất là kỹ năng sống, chế dược cắn vào đi bem, hay khai khoáng chế vũ khí, trồng trọt để chế đồ .....
    Còn họ kinh doanh tạo ra item để bán shop , kinh doanh kiếm tiền .....Làm mất dần cái hay của những kỹ năng ấy
    vd: có thần khí thì đi khai khoán làm gì , mình thích tlbb thời 2006-2007 sau này họ ra item tùm lum chỉ cần có $ là đc, mà cái đó tui không có nên out luôn không vào nửa

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi authienvu [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thật, cái cốt truyện trong tlbb thời xưa rất hay, tui hâm mộ nhất là kỹ năng sống, chế dược cắn vào đi bem, hay khai khoáng chế vũ khí, trồng trọt để chế đồ .....
    Còn họ kinh doanh tạo ra item để bán shop , kinh doanh kiếm tiền .....Làm mất dần cái hay của những kỹ năng ấy
    vd: có thần khí thì đi khai khoán làm gì , mình thích tlbb thời 2006-2007 sau này họ ra item tùm lum chỉ cần có $ là đc, mà cái đó tui không có nên out luôn không vào nửa
    Đồng quan điểm . Ngày trước mình mê TLBB cũng vì cốt truyện. Sau đó bỏ, và giờ trở lại là vì ngôn ngữ LUA chứ ko phải cốt truyện nữa rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

authienvu (19-09-14)

Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

Sói giống mình ở điểm đam mê tlbb vì Lu -a , mình thì mình chả phải làm pr gì cả, nhưng mà nói thế nào mà nói nó ko hút máu thì lấy gì nó sống , cơ mà mong nó chết đi để có đc sr chuẩn

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này