[JX] cần giúp về sv linux
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    3

cần giúp về sv linux

Mình đang muốn cho online sever mà mãi k làm được... bác nào thiện chí có thể team giúp em với được không... lục mấy bài ở topic thì bị xóa hết rồi.... chỉ cần online người khác vào chơi chứ k cần web iếc gì hết.... bác nào thiện chí có thể chỉ giúp em với được không
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanhpv92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    269

Ðề: cần giúp về sv linux

trình chưa đủ thì đừng nên mở online . . . lời khuyên chơn thành . . .
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi greentears [Only registered and activated users can see links. ]
    online cho bạn bè chơi thì cần gì phải trình ???

Thành Viên yoken9x's Avatar
    Đang ở
    Recycle Bin
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi greentears [Only registered and activated users can see links. ]
    Mở cho bạn bè chơi thì cần mấy trình?
    Khách viếng thăm hãy cùng yoken9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi hoanhpv92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang muốn cho online sever mà mãi k làm được... bác nào thiện chí có thể team giúp em với được không... lục mấy bài ở topic thì bị xóa hết rồi.... chỉ cần online người khác vào chơi chứ k cần web iếc gì hết.... bác nào thiện chí có thể chỉ giúp em với được không

nếu mở cho AE bạn bè chơi cho vui không lợi dụng thu phí thì mình giúp dc. chứ mà hút máu thì ko. lâu rùi mới trợ lại với JX Pri. mà tốt nhất nên mở qua hamachi đi. chứ đừng mở bằng port lagg lắm. nếu tối nay khoảng 9 hay 10 giờ rảnh thì mình team cho
    [Only registered and activated users can see links. ] sever mình lúc trước nè. bỏ lâu lắm rùi.
    Khách viếng thăm hãy cùng PepSiBoy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi PepSiBoy [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu mở cho AE bạn bè chơi cho vui không lợi dụng thu phí thì mình giúp dc. chứ mà hút máu thì ko. lâu rùi mới trợ lại với JX Pri. mà tốt nhất nên mở qua hamachi đi. chứ đừng mở bằng port lagg lắm. nếu tối nay khoảng 9 hay 10 giờ rảnh thì mình team cho
    [Only registered and activated users can see links. ] sever mình lúc trước nè. bỏ lâu lắm rùi.
    ok bác... bác mở qua port đc cho em thì tốt... đến công ty chỉ việc chơi.... bạn bè em nó cũng gà mấy cái này... liên quan đến ip hay gì gì nó chịu k biết đâu .... em muốn mở máy chủ ở nhà để đi đâu cũng chơi đc .. bh mở online ai chơi đâu... có chơi ngta chơi bản tình trong thiên hạ của vng còn hơn

Thành Viên yoken9x's Avatar
    Đang ở
    Recycle Bin
    Thanks
    88

Server linux không mở online giống mấy sv bình thường được đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng yoken9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên taoaccts13's Avatar
    Thanks
    45

ủa sv linux mở qua hamachi đc hả
    Khách viếng thăm hãy cùng taoaccts13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Cài HĐH Linux CentOS 6.4 chạy linux (không dùng VMWare share) liệu có được không
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 08-11-15, 08:37 AM
  2. [KT] Lỗi Không tạo được Nhân Vật kiếm thế linux
    Bởi anhthanh90 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 02-11-15, 02:22 PM
  3. [JX] Chuyển server linux VNG từ Linux sang máy Thật !!!
    Bởi kenlucky2000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 24-04-14, 07:44 PM
  4. [KT] xin bản linux 12 phái
    Bởi tieutu9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 22-04-14, 09:47 PM
  5. [KT] Cách tạo acc Kiếm Thế Linux
    Bởi namphongbody trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 23-01-13, 11:10 PM

Tag của Chủ đề này