[KT] Mấy dòng gửi các anh, các chị pro Dev Game
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    Thành Viên
    Thanks
    82

Mấy dòng gửi các anh, các chị pro Dev Game

-Trước hết em xin cám ơn các anh đã giúp newmen chúng em có được server để chơi game Offline thỏa mãn những gì chưa đạt được trong lúc chơi Online, qua đó em cũng xin mấy anh CHỊU KHÓ bỏ ra chút ít thời gian đọc những dòng này:
    +Chúng em có một phần nhỏ không phải là dân IT hãy nghiên cứu nhiều về lĩnh vực này nên các anh cũng thông cảm, em cũng đã chịu khó mà ngồi cài đi cài lại server mấy chục lần, nói thế có vẻ hơi quá, nhưng cũng tầm 20-30 lần cài win lại để cài server mà chơi mà chịu, vẫn quy về 1 lỗi
    +Các anh đã giúp chúng em thì xin hãy giúp cho trót, các anh có thể thêm vào vài dòng nho nhỏ để chúng em còn biết đường mà chạy ạ, đưa server các anh đã DEV lên, em quả thật cài mà chịu sầu, chả hiểu là nó sai ở đâu, trong khi đọc các bài hướng dẫn đến nổi tóm tắt lại được cần những gì để làm, thao tác ra sao, nhưng vẫn chịu
    +Quả thật là rất muốn nghịch để tự chính mình chỉnh sửa, mày mò lại server để sau àm rành, tự tạo ra chút gì đó nho nhỏ mà lâu nay tích lũy những kẹt lại vẫn ở chưa cài được server thì vọc vành đằng nào cho được

Trên đây là đôi dòng ngắn mà em muốn nói, mong các anh thông cảm, xin Mod xóa bài này sau một khoảng thời gian nào đó

CUỐI CÙNG-EM XIN CÁM ƠN CÁC ANH ĐÃ ĐỌC ĐÔI DÒNG TRÊN
    Khách viếng thăm hãy cùng bludragon2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Ðề: Mấy dòng gửi các anh, các chị pro Dev Game

Trích dẫn Gửi bởi bludragon2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    -Trước hết em xin cám ơn các anh đã giúp newmen chúng em có được server để chơi game Offline thỏa mãn những gì chưa đạt được trong lúc chơi Online, qua đó em cũng xin mấy anh CHỊU KHÓ bỏ ra chút ít thời gian đọc những dòng này:
    +Chúng em có một phần nhỏ không phải là dân IT hãy nghiên cứu nhiều về lĩnh vực này nên các anh cũng thông cảm, em cũng đã chịu khó mà ngồi cài đi cài lại server mấy chục lần, nói thế có vẻ hơi quá, nhưng cũng tầm 20-30 lần cài win lại để cài server mà chơi mà chịu, vẫn quy về 1 lỗi
    +Các anh đã giúp chúng em thì xin hãy giúp cho trót, các anh có thể thêm vào vài dòng nho nhỏ để chúng em còn biết đường mà chạy ạ, đưa server các anh đã DEV lên, em quả thật cài mà chịu sầu, chả hiểu là nó sai ở đâu, trong khi đọc các bài hướng dẫn đến nổi tóm tắt lại được cần những gì để làm, thao tác ra sao, nhưng vẫn chịu
    +Quả thật là rất muốn nghịch để tự chính mình chỉnh sửa, mày mò lại server để sau àm rành, tự tạo ra chút gì đó nho nhỏ mà lâu nay tích lũy những kẹt lại vẫn ở chưa cài được server thì vọc vành đằng nào cho được

Trên đây là đôi dòng ngắn mà em muốn nói, mong các anh thông cảm, xin Mod xóa bài này sau một khoảng thời gian nào đó

????????????

nói tóm lại là "các anh" hãy đưa sv "các anh" đang dev lên để tải về cài khỏi gặp lỗi hả . mô phật
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Ý kiến bản thân: Bạn nên coi lại cái cách mà bạn "nói chuyện" với người khác! Cái cách mà bạn đá xoáy và xoắn nó mang một ý nghĩa "thách thức" - "ra lệnh" hơn là "yêu cầu" đó. đây là mình dùng từ "yêu cầu" chứ k phải là "nhờ vả". vì câu văng của bạn hoàn toàn không phải góp ý hay nhờ vả ^^ . hi vọng bạn có điều chỉnh để nhận được sự nhiệt tình của mọi người!
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 2 Users Say Thank You to khoamamktvn For This Useful Post:

freepro921 (23-07-14), ukay_jack (23-07-14)

✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

Tất nhiên người ta share là để học hỏi chứ không bao giờ là hoàn chỉnh được biết được config và chạy sever rồi bạn sẻ hiểu được vấn đề khi đó sẻ dể dàng hơn cho bạn nhiều công việc dev dể mò hơn vì có 1 chút kiến thức vọc mấy cái kia rồi .... Mình hồi xưa cũng vào dev cũng xem hết hơn 300 trang chưa kể xem từng mục trang nhỏ trong đó rồi xem đi xem lại lỗi đâu giải nén ra là lại ghost lại máy đôi khi không chạy được sever cũng nhiều không kém gì bạn .... mà hồi đó đâu có hướng dẫn kỹ như bây giờ ... bạn tìm kỹ lại mấy box có cả video hướng dẫn đầy đủ đó ... nên trước khi vội phán hay đòi hỏi điều gì đó hãy đọc thật kỹ các bài viết đi rồi hãy hỏi ... bí đâu hỏi đó ... thái độ tốt thì ra ngoài đời kể cả bạn đi xin việc ai cũng ưa và giúp bạn nhiệt tình hết
    ℵóα

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến na.ilusm89 vì bài viết này !

bludragon2012 (27-07-14)

Thành Viên Tâm Huyết accelan006's Avatar
    Thanks
    124

quyết định k giúp.

nếu những bài hướng dẫn, hỏi đáp trong box làm theo mà k chạy dc thì những topic đó đã chẳng tồn tại.

chẳng cần dân "i tờ" cứ mò làm theo hướng dẫn đi.

còn sv đã dev thì chẳng ai share đâu

Tuấn

Thành Viên tinkerbell's Avatar
    Thanks
    37

Đại khái là bác thớt than vãn khi mấy bác share sv mình dev mà k có hướng dẫn.
    Còn về thớt thì thế này nhé:
    1. K ai rảnh rỗi và dư thời gian nhiều để giúp
    2. Chịu khó tự xử hết đi.
    3. Đếu ai ngu mà đi share thứ họ bỏ công sức dev 1 sv ngon ra đâu.
    4.Còn lỗi khi cài game đa phần chắc thớt làm ẩu.
    5. Đọc kỹ hướng dẫn cài đặt trước khi download.
    6. Tim mấy bài trong các box của KT mà đọc.
    Khách viếng thăm hãy cùng tinkerbell xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

Đa đọc nhưng ta không hiểu bạn này đang nói cái gì
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nghichtu91 vì bài viết này !

bludragon2012 (27-07-14)

Vi phạm quy định copday's Avatar
    Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi bludragon2012 [Only registered and activated users can see links. ]

MỤC HỎI ĐÁP VÀ MỤC RlEASES TỪ BÀI ĐẦU TIÊN ĐẾN BÀI CUỐI CÙNG, CÓ HẾT RỒI, CỨ TỰ MÌNH MẦN TỪ A ĐẾN Z, ĐÃ LƯỜI ĐỌC CÒN ĐÒI HỎI, TA MÀ NGHE (CÁC ANH CÁC CHỊ ƠI.....) LÀ TA K GHIỀN ROÀI,
    Khách viếng thăm hãy cùng copday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

HVA ZONE #SODIZ voanhnhat20010's Avatar
    Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

Trích dẫn Gửi bởi copday [Only registered and activated users can see links. ]
    MỤC HỎI ĐÁP VÀ MỤC RlEASES TỪ BÀI ĐẦU TIÊN ĐẾN BÀI CUỐI CÙNG, CÓ HẾT RỒI, CỨ TỰ MÌNH MẦN TỪ A ĐẾN Z, ĐÃ LƯỜI ĐỌC CÒN ĐÒI HỎI, TA MÀ NGHE (CÁC ANH CÁC CHỊ ƠI.....) LÀ TA K GHIỀN ROÀI,
    Quay lại rồi à a
    Khách viếng thăm Mail về [Only registered and activated users can see links. ] nếu cần hỗ trợ về Jx lẫn KT

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến voanhnhat20010 vì bài viết này !

bludragon2012 (27-07-14)

Thành Viên
    Thanks
    254

Đọc xong chả biết nó nói cái gì
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối