Xin lỗi toàn thể thành viên diễn đàn - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Xin lỗi toàn thể thành viên diễn đàn

Trước tiên xin cảm ơn tất cả mọi người có thể gọi là đàn anh đi trước cũng được vì kiểu gì cũng lớn tuổi hơn đã góp ý.
    Còn về phần mình em không có ý kiến gì khác, những gì nhận thức được sau vụ này em đã nói rõ bên trên kia.
    Cũng một phần như admin đã phân tích: Share ra để bị ném đá có ai muốn không? Có bao giờ các anh tự đặt mình vào hoàn cảnh đấy không?
    Cách ứng xử thì cần va vấp với thực tại và nhiều lần vấp ngã thì nó mới khá lên được. Ai cũng từng như vậy. Ít ra thì từ cái tháng 7 năm trước đến giờ cách cư xử của em nó cũng đỡ hơn phần nào vì có bài học từ trước nhưng trường hợp này thì chưa gặp phải lần nào nên cách ứng xử nói thật ra là ngu như Huy đại ka nói.
    Có lẽ cũng đúng như anh killy nói đó là sau này va vấp vào cuộc sống sinh viên (chỉ sau khi thi TN là đã chính thức ko còn là học sinh cấp 3 nữa rồi 2 ngày nữa thôi) lúc đó mới nếm trải qua đủ thể loại người. Và cũng chỉ một lần vấp ngã duy nhất có thể làm hỏng tất cả nỗ lực của mình trước đến giờ.
    Mọi người phân tích đúng là tiền bối thì có nhiều kinh nghiệm.
    Tuy nhiên cho em nói một câu ở đây thôi nhé. Ai nói rằng cái diễn đàn này bị mua chuộc hay gì gì đó thì nên xem lại. Thành viên lâu năm không ai có cách nghĩ như vậy về diễn đàn mà mình gắn bó đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Đại Việt
    Thanks
    14

Xong, vụ việc đã được giải quyết.
    Ông Admin quan ngại sâu sắc về SpMod ( ), hứa sẽ có hình thức khiển trách thích đáng
    Người sai đã nhận sai, dám nhìn thẳng vào vấn đề - Tốt, cần phát huy ( Phát huy ở đây là phát huy cái tính tự tin, chứ không phải phát huy cái tính làm ẩu, làm sai @@! Tự tin nhưng đừng tự đắc nhé em )

Đề bị khóa chủ đề, để BQT xử lí nội bộ với nhau

Chúc cả nhà mùng 1 tháng 6 vui vẻ

P/s: Ai có người yêu (con gái) mà đòi quà 1/6, các bác cứ tặng cho em nó đứa thiếu nhi, đảm bảo hết đòi liền
    Khách viếng thăm hãy cùng Tidadinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Tidadinh vì bài viết này !

Sói Đẹp Trai (01-06-14)

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

À có điều kiện mong Mr Gùa đổi lại hộ em cái tên. Em muốn nó trở về như ngày trước. Bây giờ nhiều ng vẫn nhớ đến cái tên Hà Hoàng (nhưng thật ra tên em ko phải như vậy, còn thiếu một từ đằng sau nữa nhưng không sao). Gắn bó với cái diễn đàn này là Hà Hoàng chứ Sói chỉ là cái tên nghe nó xa lạ và cũng hơi sến một chút. Coi như thỉnh cầu của em mong anh chấp nhận...
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2