Share bộ SV chuẩn giống VNG (bản 2.0).....! - Trang 25
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 25 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 341
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: Share bộ SV chuẩn giống VNG (bản 2.0).....!

Trích dẫn Gửi bởi evilbaby1 [Only registered and activated users can see links. ]
    đã làm được cái linux chưa 2 bác
    Cái patch bị sao ý. Nó không nhận ra Datas\data.pak ở đâu. @@
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtrung0979 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên docnhan's Avatar
    Thanks
    19

Sao cái patch nó không chạy đc trên WIn 7 à winxp thì mình chạy đc nhưng trên Win 7 thì chạy xong nó im re @@ . Từ bản này có manh mối VH file exe sang tiếng việt có dấu rồi khổ cái patch ko chạy đc trên Win 7 @@.
    Khách viếng thăm hãy cùng docnhan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    6

ai cho mình hỏi. FIle nào là file NPC cổ phiếu đổi tiền đỉnh thế. File đó tên gì ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng boyngocst1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi docnhan [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao cái patch nó không chạy đc trên WIn 7 à winxp thì mình chạy đc nhưng trên Win 7 thì chạy xong nó im re @@ . Từ bản này có manh mối VH file exe sang tiếng việt có dấu rồi khổ cái patch ko chạy đc trên Win 7 @@.
    Bác định việt hóa kiểu gì thế............
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtrung0979 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dongnguyen0510's Avatar
    Thanks
    774

Trích dẫn Gửi bởi thanhtrung0979 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chuẩn. Bác docnhan nêu ý tưởng để ae cùng vọc với. Hy vong sẽ sớm có private vh có dấu và ít lỗi 1
    Khách viếng thăm hãy cùng dongnguyen0510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên docnhan's Avatar
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi thanhtrung0979 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hướng của mình như sau VNg chạy file exe nào để vào game--> Zhengtu.dat, dùng bản server trên Window chúng ta có file zt.exe để chạy nên mình không nghĩ gì đến cái zhengtu.dat cả . Nhưng khi có bản patch này mình đã biết cách chạy zhengtu.dat mà không cần sử dụng file kèm nào VD autoupdate.exe của VNG hoặc ZtGame_y.exe của bản Linux. Chạy đc Zhengtu.dat rồi nhưng không thể kết nỗi với server vì bản Server Linux có ENC/DEC hoặc Port kết nối khác với Cilent. Muốn làm thì phải mã hóa lại ENC/DEC cho chúng nó khớp nhau. Mà muốn đổi ENC/DEC hoặc port kết nối thì lại phải can thiệp vào file zhengtu.dat mà muốn can thiệp thì phải có bản unpack nó ra . Vấn đề là unpack có đc hay không cái này Pack bằng Themida anh em nào có Thời gian Free thì lên mạng tìm hiểu Unpack Themida xong rồi tiếp tục nghiên cứu tiếp vấn đề connect
    Khách viếng thăm hãy cùng docnhan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai làm ơn giúp mình đăng kí tài khoản chinhdo ofline cai.tks nhiều

làm ơn giúp mình sống lại với kí ức chinhdo di. mình ko biết tải về. ai giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng truongminhchie xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi docnhan [Only registered and activated users can see links. ]
    Hướng của mình như sau VNg chạy file exe nào để vào game--> Zhengtu.dat, dùng bản server trên Window chúng ta có file zt.exe để chạy nên mình không nghĩ gì đến cái zhengtu.dat cả . Nhưng khi có bản patch này mình đã biết cách chạy zhengtu.dat mà không cần sử dụng file kèm nào VD autoupdate.exe của VNG hoặc ZtGame_y.exe của bản Linux. Chạy đc Zhengtu.dat rồi nhưng không thể kết nỗi với server vì bản Server Linux có ENC/DEC hoặc Port kết nối khác với Cilent. Muốn làm thì phải mã hóa lại ENC/DEC cho chúng nó khớp nhau. Mà muốn đổi ENC/DEC hoặc port kết nối thì lại phải can thiệp vào file zhengtu.dat mà muốn can thiệp thì phải có bản unpack nó ra . Vấn đề là unpack có đc hay không cái này Pack bằng Themida anh em nào có Thời gian Free thì lên mạng tìm hiểu Unpack Themida xong rồi tiếp tục nghiên cứu tiếp vấn đề connect
    Chẳng thể nào làm được đâu bác. Giống như bản server trên win với bản linux không thể mở patch của nhau. Table zebra không đủ = > không thể kết nối. Chức năng client đòi server không đủ không thể load nhân vật được. v..v...v

Thành Viên
    Thanks
    117

bạn hiền handoi có thể send cho m file add con ngựa đích lô và thái miếu +vk tuyệt thế k? hehe thank nhé ^^ , thỉng thoang mang usb cắm nhờ máy chơi chút, mấy hom nữa về mới có time VH tiếp
    Khách viếng thăm hãy cùng trongbt1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    6

ai cho mình hỏi. FIle nào là file NPC cổ phiếu đổi tiền đỉnh thế. File đó tên gì ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng boyngocst1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 25 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] [SHARE] Phó bản Pháo Đài Hắc Ám fix 96.69% chuẩn VNG
    Bởi hung3020 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 05-02-14, 04:57 PM
  2. [KT] Share bản Kiếm Thế Thương mại cũa bác Cà Chua
    Bởi Alexandria trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 14-09-12, 11:09 AM
  3. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 27-04-12, 03:03 PM