Hướng dẫn cách làm trang đăng ký game private Kiếm Tiên 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon11 Hướng dẫn cách làm trang đăng ký game private Kiếm Tiên 2

Chẳng là mình đã xin phép Tuấn 565 được dùng bản Kiếm Tiên 2 ( VM ) của Tuấn share để đưa lên thành online, nhưng có mấy lỗi nhỏ khi đưa lên online không tiện
    1 là Tuấn 565 đã fix lại phần acc id không phải đăng ký nữa mà vào game với tài khoản bất kì và pass mặc định là 123
    2 là khi vào được game đặt tên nhân vật rất khó ( toàn báo lỗi trùng tên nhân vật ) phải đặt toàn kí tự linh tinh xong vào navicat xửa lại
    3 là pass truy cập vào Centos với Win sever có cách nào đổi để bảo mật không???

Mong các bạn giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng tungwhite xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên herovn1994's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    196

Ðề: Hướng dẫn cách làm trang đăng ký game private Kiếm Tiên 2

Thứ 1 là xài 2 máy ảo vm sẽ ko ổn định.ko bảo mật được.
    Thứ 2 pass thì cái đó mình fix được rồi.nhưng chắc cũng ko chỉ bạn được.rất khó để fix
    Thứ 3 là bạn ko nên dùng pass 123 sẽ dẫn đến hack id này nọ.rắc rối lắm.nếu cần mình có thể cài cho mà ko dùng pass 123
    Khách viếng thăm hãy cùng herovn1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi tungwhite [Only registered and activated users can see links. ]
    Chẳng là mình đã xin phép Tuấn 565 được dùng bản Kiếm Tiên 2 ( VM ) của Tuấn share để đưa lên thành online, nhưng có mấy lỗi nhỏ khi đưa lên online không tiện
    1 là Tuấn 565 đã fix lại phần acc id không phải đăng ký nữa mà vào game với tài khoản bất kì và pass mặc định là 123
    2 là khi vào được game đặt tên nhân vật rất khó ( toàn báo lỗi trùng tên nhân vật ) phải đặt toàn kí tự linh tinh xong vào navicat xửa lại
    3 là pass truy cập vào Centos với Win sever có cách nào đổi để bảo mật không???

Mong các bạn giúp mình với
    Đến pass của Centos và windows server mà bạn còn không biết đổi thì nói gì đến chuyện làm server.
    Bạn nên kiếm tài liệu về linux và mysql về đọc rồi làm server sau, trước tiên phải tự cài được kiếm tiên 2 trên centos để hiểu rỏ cách cài đặt và cấu hình game, mới tính đến các chuyện khác.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên herovn1994's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    196

Yeah.chơi off thì ok.nhưng khi đông người thì bảo đảm centos của bạn sẽ bị đơ.và nhân vật đữ liệu đều bi lag.mất hết.tùm lum thứ phát sinh..Mình có thể cho bạn 1 tool tạo acc tặng zen đơn giản để bạn khỏi fải dùng query
    Khách viếng thăm hãy cùng herovn1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến herovn1994 vì bài viết này !

kanhtien (25-02-14)

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi herovn1994 [Only registered and activated users can see links. ]
    Yeah.chơi off thì ok.nhưng khi đông người thì bảo đảm centos của bạn sẽ bị đơ.và nhân vật đữ liệu đều bi lag.mất hết.tùm lum thứ phát sinh..Mình có thể cho bạn 1 tool tạo acc tặng zen đơn giản để bạn khỏi fải dùng query
    Thank bạn nhé. Y!H của mình là tungwhite_Design

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đến pass của Centos và windows server mà bạn còn không biết đổi thì nói gì đến chuyện làm server.
    Bạn nên kiếm tài liệu về linux và mysql về đọc rồi làm server sau, trước tiên phải tự cài được kiếm tiên 2 trên centos để hiểu rỏ cách cài đặt và cấu hình game, mới tính đến các chuyện khác.
    Mình làm sever vì mình thích game này thôi, mình chỉ muốn tìm hiểu về cài game này. chứ mình không có mục đích thương mại quá nhiều khi làm private, vì đó không phải nghề của mình, cũng cảm ơn bạn đã có ý tốt, nhưng mục đích của mình chỉ là cài được game này, fix 3 cái lỗi như ở trên, đưa lên online để những người thích game này có sân chơi. Còn lại mình không muốn tìm hiểu sâu quá !!! Bạn giúp mình với nhé

Thành Viên
    Thanks
    125

Trích dẫn Gửi bởi herovn1994 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng đam mê game này mong bạn chỉ giáo ?
    Có thể cho mình xin cái tool tạo acc được không ?
    Yh: motthoinhuthe90
    Khách viếng thăm hãy cùng kanhtien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    125

Ai biết làm sao để xóa pas mặc định là 123 đi không thế ?
    Khách viếng thăm hãy cùng kanhtien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hero ơi bạn có thể share cho mình tool này được không ! thank bạn

Vi phạm quy định MichealDe's Avatar
    Thanks
    24

con KT 2 này tương đối oke, ít lỗi phát sinh hơn là Kiếm Tiên 1, nhưng nếu đưa online thì không vững đâu, tầm 1-2 tháng là down vì nó kẹt ở chổ là game không đổi mới, cho dù bạn là người design game đi nữa, bạn vẽ ra được nhiều pet vật phẩm khác nhau thì PWE có cách làm bạn mệt mõi, 1 là file .sqp*, 2 là .dat*, 3 là nó giấu mất tích luôn không tìm ra được mặc dù trong game item đó tồn tại.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Kham khảo về sv này.
    Khách viếng thăm hãy cùng MichealDe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Share Trang Chủ DDTank II 321 Có Trang Đăng Nhập
    Bởi nhokvip99 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-07-13, 04:22 PM
  2. Hỏi về Trang Cập Nhật TT Game Private China!
    Bởi phuclk14 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-06-12, 09:13 AM
  3. Share trang đăng nhập , đăng ký Ngao Kiếm.
    Bởi dkn2911 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-06-12, 11:27 PM
  4. Lỗi Khi Đăng Nhập Game Nhất Kiếm Private
    Bởi ByHackker trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-01-12, 07:27 PM
  5. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 31-10-10, 08:14 AM