Giao Lưu - Trao đổi - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 143
    Thành Viên
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    6

Ðề: Giao Lưu - Trao đổi

ức chế quá trời. Cài 3 ngày nó vẫn như thế. Chạy server ok hết mà vào game nó đứng cứng đơ. Ai giúp hộ mình được k, đang ghiền quá rồi, ghiền như ghiền thuốc
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng boyngocst1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi boyngocst1 [Only registered and activated users can see links. ]
    ức chế quá trời. Cài 3 ngày nó vẫn như thế. Chạy server ok hết mà vào game nó đứng cứng đơ. Ai giúp hộ mình được k, đang ghiền quá rồi, ghiền như ghiền thuốc
    [Only registered and activated users can see links. ]
    kiểm tra lại định dạng ngày tháng nhé.....( kiểm tra hết các tool đã khởi động hết chưa)
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến handoi198914 vì bài viết này !

ductuyenkmcd (25-02-14)

Thành Viên
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    kiểm tra lại định dạng ngày tháng nhé.....( kiểm tra hết các tool đã khởi động hết chưa)
    k dc handoi ơi. mình chỉnh giờ vs ngày tháng giống như bạn bữa chỉnh đó. tool chạy hết rùi, mà vẫn k được. Mình xài clien của bạn úp 22link đó. patch vs server thì download link của bạn lun á. Không biết nó bị gì nữa. Bùn quá trời
    Khách viếng thăm hãy cùng boyngocst1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi boyngocst1 [Only registered and activated users can see links. ]
    k dc handoi ơi. mình chỉnh giờ vs ngày tháng giống như bạn bữa chỉnh đó. tool chạy hết rùi, mà vẫn k được. Mình xài clien của bạn úp 22link đó. patch vs server thì download link của bạn lun á. Không biết nó bị gì nữa. Bùn quá trời
    bạn bật team lên mình xem tn...30char
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến handoi198914 vì bài viết này !

ductuyenkmcd (25-02-14)

Thành Viên
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    6

minh cài được rồi. nhưng cài server cũ 2011 đó. rồi mới copy mấy cái file bên server bạn wa với clien data của bạn send. Chạy ok lắm. Giờ chỉ còn mỗi cái việt hóa option ông có ko cho tôi đi.
    À với lại skill á. Nhiều skill mình tăng k dc. VD như Quạt lever 45 á. hình như ko có mật tịch thì phải

Thành Viên
    Thanks
    40

minh cài được rồi. nhưng cài server cũ 2011 đó. rồi mới copy mấy cái file bên server bạn wa với clien data của bạn send. Chạy ok lắm. Giờ chỉ còn mỗi cái việt hóa option ông có ko cho tôi đi.
    À với lại skill á. Nhiều skill mình tăng k dc. VD như Quạt lever 45 á. hình như ko có mật tịch thì phải
    có hết mà..... cái option mình đã share rồi đó...ban tìm lại đi...còn Skill bạn mua mật tịch ms học đk Skill chứ

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến handoi198914 vì bài viết này !

ductuyenkmcd (25-02-14)

Thành Viên
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    6

thanhtrung0979 ơi. server xong chưa bạn. Nay thứ 6 ùi á.

Thành Viên
    Thanks
    7

thanhtrung0979 ơi. server xong chưa bạn. Nay thứ 6 ùi á.
    Chưa được bạn ơi. Một vài file bác Handoi share mình phải config lại vì nó bị lỗi không đúng với vinagame. Có thể mình phải dời sang vài ngày nữa. Mình còn làm launcher cho game nữa sorry phải để bạn đợi.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtrung0979 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi thanhtrung0979 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chưa được bạn ơi. Một vài file bác Handoi share mình phải config lại vì nó bị lỗi không đúng với vinagame. Có thể mình phải dời sang vài ngày nữa. Mình còn làm launcher cho game nữa sorry phải để bạn đợi.
    Cố gắng lên bác...mình VH các file cần thiết cho ae....đã tìm ra file tên hiệu Quốc vương, Bang chủ.......hi vong sớm có thể VH cho ae....

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến handoi198914 vì bài viết này !

vodanhkmcd (28-02-14)

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cố gắng lên bác...mình VH các file cần thiết cho ae....đã tìm ra file tên hiệu Quốc vương, Bang chủ.......hi vong sớm có thể VH cho ae....
    Trong main exe hả. Mình đã test ở đó vài ngày trước rồi. Cuối cùng là nó không hiển thị. ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtrung0979 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 13 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Giúp đỡ vài câu hỏi về vấn đề trao giải web NBB
    Bởi ntquang.info trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 27-04-13, 06:21 PM
  2. [MU] [Yêu cầu] Cần xin hoặc mua, trao đổi vấn đề DB MU
    Bởi ntquang.info trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-08-12, 09:54 AM
  3. [KT] Cần người hướng dẫn làm KT, giá cả trao đổi
    Bởi kubi.l0v3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-06-12, 04:43 PM
  4. Chỉnh server không giao dịch, có giao dịch.
    Bởi ngoctak546 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-08-11, 05:19 PM