[MU] Lỗi Rage Fighter MU SS6.2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    13

Lỗi Rage Fighter MU SS6.2

MU ss6.2 mình đang dùng bị lỗi nhân vật Rage Fighter ạ. cày lên 168 đi hỗn nguyên lâu xong ra đánh skill vũ khí bị dis luôn Dis mãi từ đó đến giờ. Vào mu maker xem thì nó bị thế này

[Only registered and activated users can see links. ]

Tạo mới cũng lỗi. Xin hỏi có cách fix nào ko ạ?

-------------------------------------
    Nhân tiện mình đang muốn buy cái sever hoàn thiện có wing4, ai biết chỗ nào uy tín giới thiệu với.
    Khách viếng thăm hãy cùng kephongluuv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Ðề: Lỗi Rage Fighter MU SS6.2

Như bạn hỏi thì cũng đoán được là bạn mới vào nghề tập tành làm Mu, nên tìm hiểu kĩ trước khi mua server của một ai đó, vì nếu không biết sử dụng thì Server ngon cũng vậy cả thôi, tôi hiện tại cũng đang dùng server share trên GZ mà rất ổn định.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Như bạn hỏi thì cũng đoán được là bạn mới vào nghề tập tành làm Mu, nên tìm hiểu kĩ trước khi mua server của một ai đó, vì nếu không biết sử dụng thì Server ngon cũng vậy cả thôi, tôi hiện tại cũng đang dùng server share trên GZ mà rất ổn định.
    Dùng server nào vậy bạn, cho mình xin link với. Chỉ cần con Rage Fighter ngon lành ko lỗi lầm gì hết là đc
    Khách viếng thăm hãy cùng kephongluuv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi kephongluuv [Only registered and activated users can see links. ]
    Dùng server nào vậy bạn, cho mình xin link với. Chỉ cần con Rage Fighter ngon lành ko lỗi lầm gì hết là đc
    Bản 11.70.24 đó, RF nó không có lỗi, lỗi là ở Config trong server mà ra, tập tành sửa thì cũng kha khá thời gian đó ...
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Ảo Ảnh Liên Hoàn Skill Rage Fighter ? Vấn đề muôn thuở !
    Bởi pengocdl trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 18-10-12, 02:16 PM
  2. Xin code bán shop các set của Rage Fighter
    Bởi eva0001 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 26-08-11, 10:28 PM
  3. Basic WebShop + Rage Fighter Items
    Bởi Mr.Noob trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-01-11, 11:40 PM
  4. Query item Rage Fighter cho webshop