[JX] Res Vũ Khí Kim Ô
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Res Vũ Khí Kim Ô

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Res Vũ Khí Kim Ô

Xin chào các pro JX ^^
    E mới bơi qua JX các pro cho em hỏi tại sao các pro lấy được file khai res của Vũ Khí mới vậy ạ @@ e unpatck các file pak của VNG và JX KS đều không được như các pro làm T_T đã update lên bản mới nhất
    Còn 1 cái nữa là Vũ Khí Kim Ô ai có file khai res vũ khí Kim Ô cho em xin với nhé . E unpatck mãi trong các file pak nó chỉ tới vũ khí Hoàng Kim là hết rùi mà e vào game Võ Lâm thu phí thấy họ mặc vũ khí Kim Ô đẹp quá
    Mong các pro chỉ giáo !
    Thanks các pro !
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Ðề: Res Vũ Khí Kim Ô

1 câu thôi : không làm vũ khí kim ô phát sáng như VNG đc đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 2 Users Say Thank You to jxvietnam For This Useful Post:

satthupro95 (26-04-13), xNMHx (27-04-13)

Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    1 câu thôi : không làm vũ khí kim ô phát sáng như VNG đc đâu
    Thanks a ạ ^^
    Chắc là load thêm spr effect cho vũ khí rùi ^^
    A cho em hỏi sao em unpatck file setting/item của VNG ra mấy file amor các thứ k có đồ Kim Ô a nhỉ ?
    E thấy trong update jxf03.pak có full spr của bộ này nhưng không hiểu sao e unpatck setting ở đây k có
    Lần sửa cuối bởi satthupro95, ngày 27-04-13 lúc 12:17 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    52

Có lần tớ đã nói rồi, res bên jx không dễ ăn như bên KT đâu hihi, bên KT thì chỉ việc dọn ra mà ăn, còn bên jx ngược lại phải chiên xào nấu nướng rồi mới có cái dọn ra mà ăn, còn nghệ thuật chiên xào nấu nướng làm sao để ra được món ăn đó mới là vấn đề keke.
    Khách viếng thăm hãy cùng JXPVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến JXPVN vì bài viết này !

satthupro95 (27-04-13)

Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi JXPVN [Only registered and activated users can see links. ]
    Có lần tớ đã nói rồi, res bên jx không dễ ăn như bên KT đâu hihi, bên KT thì chỉ việc dọn ra mà ăn, còn bên jx ngược lại phải chiên xào nấu nướng rồi mới có cái dọn ra mà ăn, còn nghệ thuật chiên xào nấu nướng làm sao để ra được món ăn đó mới là vấn đề keke.
    Công nhận khoai thật k hiểu file pak nào nó chứa mấy cái folder npcres nữa T_T tìm hết các pak lun T_T

Thành Viên thienthanden2's Avatar
    Đang ở
    Thiên đường đã lỡ...
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Công nhận khoai thật k hiểu file pak nào nó chứa mấy cái folder npcres nữa T_T tìm hết các pak lun T_T
    Bạn tìm bằng cách nào vậy?
    Thử cách này nhé: Dùng SPRViewer để giải nén file pak (giải nén tất cả trong file pak) vào 1 folder. Sau đó tìm kiếm bằng chức năng Find in files của Notepad++ ở folder đó với từ khóa nào đó , ví dụ ".spr". Kiểu file tìm là *.out. Cách này có thể tìm ra bất kỳ file nào mình cần. Thời gian search có thể hơi lâu tùy vào dung lượng của file pak.
    Khách viếng thăm hãy cùng thienthanden2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thienthanden2 vì bài viết này !

satthupro95 (27-04-13)