[TLBB] Toàn bộ links mediafire đều ngỏm hết rồi ~~!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    2

Icon4 Toàn bộ links mediafire đều ngỏm hết rồi ~~!

dự là mình cũng mới tập tành làm server tlbb , trước nay mình có làm được MU với AU giờ làm TLBB mà vô box này down về 10 links thì hết 9 link die , vậy mà các smod không fix gì hết trơn còn sick lên đầu nữa ~~!
    thêm cái tình trạng là vào topic thắc mắc thì chủ topic lại nói câu "tham khảo các topic trên gamezone (hay đại loại thế)" ngồi tốn công lục gần 1 ngày cái topic 1 là die hình 2 là die link , cái vòng luẩn quẩn mãi không ra được , ngồi mấy ngày mà chả làm được mô tê khỉ gió gì hết thiệt là bức xúc , bạn nào rảnh thì giúp mình cài cái server ofline mình trả công cho yahoo [Only registered and activated users can see links. ] mình đã tải cái KhangVMW.rar rồi và đã vào được máy ảo , ping (192.168.1.3 64TL) và vào winscp được hết navicat cũng ok nốt , chạy server thì không được @@
    Lần sửa cuối bởi anhcontinem, ngày 17-01-13 lúc 02:44 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhcontinem xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến anhcontinem vì bài viết này !

ngoductri5 (31-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    84

Ðề: Toàn bộ links mediafire đều ngỏm hết rồi ~~!

hình như link 4share cũng hư nhiều lắm ... mấy chủ thớt vui lòng kiễm tra vs sửa lại dùm ae đang ghiền tlbb ...
    Khách viếng thăm hãy cùng ngoductri5 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Cho em xin bài viết ép thú cưỡi + links
    Bởi Uchiha_Tai trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-05-12, 12:16 AM
  2. Tổng hợp links down
    Bởi hacdieu258 trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 26-01-12, 07:37 PM
  3. Links Down Web Của Nguyễn Mạnh Hà đây
    Bởi congacon trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 15