[KT] Hướng dẫn chạy server Linux - Trang 43
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 43 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 33 41 42 43 44 CuốiCuối
Kết quả 421 đến 430 của 440
    Thành Viên Tâm Huyết kakakura's Avatar
    Thanks
    130

Ðề: Hướng dẫn chạy server Linux

Trích dẫn Gửi bởi longhn [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào chỉ mình cách chỉnh ip cụ thể trong bishop với spaysy với nhỉ, mình start bishop nó cứ báo lỗi bảo kiểm tra file config,
    Ip của bishop chỉnh là ip của máy thât bạn đó, bạn kiểm tra lại ip của máy thật xem là mấy thì là ip đó, còn ip trong máy ảo thì là ip của gs .
    Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng, bạn không thể sống thanh thản nếu bạn không vứt bỏ mọi nỗi buồn đã qua.

Thành Viên
    Thanks
    8

sao tui chạy cái server xong hết vào game đăng nhập thì nó dis ra chạy auto update của kingsoft vậy , mà đã update bản 348 rồi mà ? , nó còn bắt download nữa ~~
    ai biết fix dùm cái, hok thì team tớ nha tks ^^
    congtubot_zhiqiang10

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn đổi tên cái sv mà thay IP khác với tên các sv khác lúc vào game chọn server đó mà vào
    cậu hd cụ thể dc ko , mình ko hiểu rõ ý bạn . tối nay rãnh ko onl yh đi
    Khách viếng thăm hãy cùng 253569 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

có ai biết cách chạy cái protect12 ko , để chỉnh ip á , à ai chỉ mình set ip cho client với còn có cái client là chưa set

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi 253569 [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai biết cách chạy cái protect12 ko , để chỉnh ip á , à ai chỉ mình set ip cho client với còn có cái client là chưa set
    Bạn mở project12 lên copy các thứ trong serverlist vào xong chuột phải vào project12 chọn dòng đầu có chữ (Y) chỉnh lại IP address - gateway như trong video start sv anh ngichtu đã hd . Nhớ tắt cả firewall của linux đi nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

...................................
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nghichtu91 vì bài viết này !

satthupro95 (10-01-13)

Thành Viên Tâm Huyết kakakura's Avatar
    Thanks
    130

chờ có người share thui
    Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng, bạn không thể sống thanh thản nếu bạn không vứt bỏ mọi nỗi buồn đã qua.

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi kakakura [Only registered and activated users can see links. ]
    Ip của bishop chỉnh là ip của máy thât bạn đó, bạn kiểm tra lại ip của máy thật xem là mấy thì là ip đó, còn ip trong máy ảo thì là ip của gs .
    [Only registered and activated users can see links. ]

File bishop.ini mình đã chỉnh ip mà vẫn báo lỗi file config, còn cần chỉnh chỗ nào nữa vậy bạn. mình gà quá chỉ giùm với
    Khách viếng thăm hãy cùng longhn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

cảm ơn bà con cô bác , em đã vào dc game , chả qua là cái video hd star sv của bác nghichtu up = google e ko để ý , cảm ơn satthu nhắc nhở , xem xong cái clip start dễ như con nhím

Thành Viên
    Thanks
    97

nghichtu91 biết fix lỗi paysys không chỉ giùm với .chạy không được paysys trên win xp
    Khách viếng thăm hãy cùng vuongtusamac xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

ai rãnh viết dùm mình cái timefarm cho up 150 liền dc hok

Trang 43 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 33 41 42 43 44 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Có nên tách Box Chinh Đồ ra khỏi mục Server LINUX
    Bởi cuongca11 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 19-03-14, 12:32 PM
  2. [KT] Share server Kiếm Thế Linux 13 môn phái
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 177
    Bài viết cuối: 14-01-13, 06:18 PM
  3. [KT] Cần pro gúp đỡ cài đặt server Kiếm Thế Linux
    Bởi chiphoine92 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 26-12-12, 08:51 PM
  4. [Help]Muốn cài Server trên Linux phải làm sao?
    Bởi mu_vo_doi trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-02-10, 09:26 AM