[MU] Antihack TDA V3.0.0.1b - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 25 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 250

Chủ đề: Antihack TDA V3.0.0.1b

Thành Viên
    Thanks
    45

Ðề: Hót! The Dark Angel Gameguard cho Mu Online Server 11.11.92 hay 11.12.20

không sài những vẫn Tks cho tinh thần dân tộc của bạn

===============================

Up.......................................
    Khách viếng thăm hãy cùng votan9111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Jackieldm's Avatar
    Thanks
    293

Nhìn vào cảm thấy rất Pro và cơ chế rất chuyên nghiệp mình cũng sưu tầm khá nhiều chương trình h@ck nếu có thể add vào tất cả thì cũng chống khá nhiều. Mình đang kiếm 1 cái gì đó chống h@ck theo cơ chế dạng tilte để search chương trình đang chạy để chống những h@ck gà không coder được chương trình. Rất vui làm quen với bạn vì những kiến thức của mình còn rất hạn hẹp. Chân thành cảm ơn bạn đã giúp đỡ cộng đồng MU
    Khách viếng thăm hãy cùng Jackieldm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Jackieldm vì bài viết này !

quyen194 (25-09-12)

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội - Việt Nam
    Thanks
    163

Trích dẫn Gửi bởi Jackieldm [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhìn vào cảm thấy rất Pro và cơ chế rất chuyên nghiệp mình cũng sưu tầm khá nhiều chương trình h@ck nếu có thể add vào tất cả thì cũng chống khá nhiều. Mình đang kiếm 1 cái gì đó chống h@ck theo cơ chế dạng tilte để search chương trình đang chạy để chống những h@ck gà không coder được chương trình. Rất vui làm quen với bạn vì những kiến thức của mình còn rất hạn hẹp. Chân thành cảm ơn bạn đã giúp đỡ cộng đồng MU
    Rất vui được làm quen với bạn ^^
    Cái TDA này add hack tools khá là đơn giản thui ^^ tầm khoảng 10s cho 1 tool, nếu bạn muốn bạn có thể share mấy cái tool của bạn lên đây, mình add vào csdl rùi lại share lại cho mọi người dùng ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng quyen194 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Fan MuOnline thanh_ca's Avatar
    Đang ở
    SG CiTy
    Thanks
    114

Trích dẫn Gửi bởi hoainiemclub [Only registered and activated users can see links. ]
    thanks cậu.tại bận bịu quá. mà h up lên đây lun rùi mà ^^
    mà cái TDA có cả check file .dll .sao mình thử check 1 file (ví dụ check.dll) có để check.dll vào thư mục dll của tda bật 1 lên thì cái TDa ở client nó báo lỗi ta
    Có phần check file rồi đó.Đọc lại đi ^^!.

Cho mình hỏi là có cần phải mở port 27015 k bạn ?.
    Nói chung là vui thôi

Thành Viên
    Thanks
    454

Trích dẫn Gửi bởi thanh_ca [Only registered and activated users can see links. ]

em nghĩ là cần anh thanh ạ...
    @quyen194 cảm ơn chủ pic vì lòng nhiệt tình vs tinh thần cảm phục cao giành cho những ng đã giúp đỡ bạn. Không chỉ bài viết này mà còn sớm mong Ebook MU của bạn thật sự chất lượng, chi tiết như cái tên Ebook. Tks rất nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng dovietthai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    10

Bác cho em xin cái yahoo với, sao e load main.exe ko được mà nó cứ báo

PHP Code:
    [03:21:03Microsoft Windows Server 2003Windows XP Professional
    [03:21:03Anti-HackInitializing. . .
    [
    03:21:08No such process
    [03:21:08File Changed on runtime
    [03:21:08Closing GameFinishing Anti-Hack
    Khách viếng thăm hãy cùng kushock xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    49

Không dùng nhưng vẫn thanks cậu
    Khách viếng thăm hãy cùng mudonganh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội - Việt Nam
    Thanks
    163

Trích dẫn Gửi bởi thanh_ca [Only registered and activated users can see links. ]

Có bạn ạ ^^ cái này là để client connect đến TDA Server đó

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi kushock [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác cho em xin cái yahoo với, sao e load main.exe ko được mà nó cứ báo

PHP Code:
    [03:21:03Microsoft Windows Server 2003Windows XP Professional
    [03:21:03Anti-HackInitializing. . .
    [
    03:21:08No such process
    [03:21:08File Changed on runtime
    [03:21:08Closing GameFinishing Anti-Hack
    Yahoo mình ở chữ ký đó bạn ^^
    Bạn đọc ở đây nhé, mình có post ùi đó
    Code:
    ================================================== ====
    Vừa kiếm được cái TDAgg.dll ở client dành riêng cho Win7 và WinXP mình add vào folder MF rùi đó!
    Tuy nói là dành riêng cho 2 hệ điều hành khác nhau nhưng mình đã test thử cái TDAgg.dll dành cho WinXP xài rất tốt trên Win 7, vậy nên là cái dành cho win 7 có thể bỏ xó và cái dành cho win xp thì xài cho toàn SV ^^ Rất tiện dụng add vào Auto Update khỏi mất công người chơi update bằng tay cho 2 cái file này 
    mới chơi thử nửa tiếng nên cũng ko dám nói như cột đóng vào đinh lắm  các bạn test thử, thấy bug báo mình nha 
    Thông tin là:
    Port: 27015
    Cheat URL: localhost
    Các bạn sửa lại thông tin như mình hướng dẫn ở trên đầu nhé  sau đó đổi tên lại file thành TDAgg.dll nhé 
    ================================================== ====
    Khách viếng thăm hãy cùng quyen194 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    167

tks bạn nhiều lắm..........................
    Khách viếng thăm hãy cùng nghienmu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên NamLunIT's Avatar
    Thanks
    11

Cảm ơn nhiều!!! Không ai như bạn. Nhiệt tình.Hy vọng gamezone ai cũng như vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng NamLunIT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 25 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Kinh Nghiệm : UGK Antihack - VietGuard Antihack Từ Bản Thân
    Bởi Yahoo.com trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 20-06-13, 12:38 PM
  2. share antihack ( ko biết antihack gì :)) )
    Bởi nguvadot trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-07-11, 05:37 PM
  3. Server Mu-AntiHack + Client Mu-AntiHack
    Bởi 323456789 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 14-01-11, 10:33 AM
  4. Giúp mình gỡ bỏ AntiHack ...
    Bởi neodoremon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-11-10, 09:25 AM

Tag của Chủ đề này