Main 1.07h + Antilhack cho các bạn - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 26 của 26
    Thành Viên
    Thanks
    27

Ðề: Main 1.07h + Antilhack cho các bạn

Trích dẫn Gửi bởi xom1b [Only registered and activated users can see links. ]
    Cứ bao h` bỏ công sức ra rồi bị người khác kiếm tiền trên công sức của mình mới thấy quý giá cái gọi là credit
    còn tôi k phải mod nếu tôi là mod cái box Muserver này sạch từ lâu rồi
    Vầng,nhưng em cũng chẳng lấy cái gì của bác,cho nên em cũng chẳng thấy có lỗi.Còn theo như bác nói,những thằng bán server Mu Pri cũng là từ crack,thế crack từ đâu,từ souce của thằng nào thì vẫn là ăn trộm của người khác rồi đem bán nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Hau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thấy mọi người hay nói về 3D , vấn đề này có khó khăn gì đâu mà bác kia nói chỉ 3 có người trong forum này có offset (tức là mới làm được) . Không nhầm thì đã có 1 bài hướng dẫn tìm offset thì phải . Chẳng qua mọi người lười nên hok đọc thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng MinBrack1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi † Warez † [Only registered and activated users can see links. ]
    Thấy mọi người hay nói về 3D , vấn đề này có khó khăn gì đâu mà bác kia nói chỉ 3 có người trong forum này có offset (tức là mới làm được) . Không nhầm thì đã có 1 bài hướng dẫn tìm offset thì phải . Chẳng qua mọi người lười nên hok đọc thôi.
    ko sai có guide nhưng nếu chỉ dựa theo guide có sẵn đó thì chỉ có thể search offsets đủ để Zoom và xoay lên xuống , 1 offset còn lại là do kinh nghiệm thoy
    Khách viếng thăm hãy cùng membering xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Spam cử nhân ! Undertaker's Avatar
    Đang ở
    Đang Cập Nhật ...
    Thanks
    0

Thanks! cho a lần sau còn post tiếp
    Khách viếng thăm hãy cùng Undertaker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Hau [Only registered and activated users can see links. ]
    Này,cậu đừng khinh người quá đáng,mấy hôm nay bận chuyện gia đình không online đc.Cậu biết cái đếch gì mà nhận xét người khác.ổng kêu làm GG chứ không kêu làm antihack.DKM đọc mà thấy ức chế.CÒn cả xom1b nữa,ai lấy cái gì của cậu đem bán,biết main gì,client gì mà đã nói thế
    nói thẳng ra thì mày là con gà trong MuServer, còn antihack thì không bằng con gà nữa. Đã vậy topic đéo nào cũng vào mà xàm. Mới đây người ta share source anti hideprocess còn mãi mới làm được đã vênh cái mặt lên (Antihack Pro...) nghe mà buồn cười. HideTool người ta anti hàng năm nay rồi con chicken hiểu chưa

Trích dẫn Gửi bởi xom1b [Only registered and activated users can see links. ]
    Main 1.07K hoặc H
    tôi nói vậy k sai chứ
    chỉ có 3 ng` có offset 3D 1.07H hoặc K mà tôi share là cuocdoisp (cậu này rất tốt nên dù có bán lại thì k sao vì đưa mình vcoin, k nhớ bao nhiêu), Mr.Quy(bản bị lỗi zoom, k nhớ fix chưa) và HellBoycp
    còn thằng ku này nữa, chỉ có 3 người biết ofset 3D, nghe cũng buồn cười nhỉ, bên ig nó share 107H 3D hàng năm nay rồi, còn nếu không tự tìm được thì kiếm cái mu đang online nào có 3D về lấy cái dll của nó mà hook vào main của minh là xong, dạng mu main 3d bên nước ngoài hầu như mu đéo nào chẳng dùng 3d không nói các mu khác của VN nữa. Nói đến bản quyền thì phải là ngững người viết ra source, chứ mấy thằng VN toàn đi ăn cắp ăn trộm về rồi "made in by me"

@tomatoes: cả thằng ku này nữa, crack để sử dụng miễn phí cũng là ăn cắp, và khi share lên để thể hiện ta đây giỏi crak thì người khác nó lấy đem đi lừa bán cho các con gà cũng kệ mẹ chúng nó, còn vào đây mà kêu với cả ka. Không muốn chúng nó lấy đem bán thì đừng có share cái gì hết. MuServer độc quyền là của webzen, các team có phát trıển theo hướng nào đi nữa thì vẫn dựa trên mã nguồn của nó

Không thấy cái 4rum game nào mà lại lộn tùng bậy như cái 4rum này
    Khách viếng thăm hãy cùng Không Tên xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi membering [Only registered and activated users can see links. ]
    ko sai có guide nhưng nếu chỉ dựa theo guide có sẵn đó thì chỉ có thể search offsets đủ để Zoom và xoay lên xuống , 1 offset còn lại là do kinh nghiệm thoy
    còn 1 offset cuối thì nó là free offset chứ có gì mà phải kinh mới chả nghiệm
    Khách viếng thăm hãy cùng Không Tên xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. help me main ss6
    Bởi daishigo1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-06-11, 01:03 AM
  2. Ai Hex IP Dùm Mình Main SS5 Với
    Bởi mugoku trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-05-11, 10:05 PM
  3. Việt hóa cho các tất cả các main New SS5
    Bởi robocomy2k trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ