PDA

View Full Version : Help me !!!!!!!!!!

vohongdinh
02-10-10, 11:39 AM
Em cài sever vo lam off y như bài <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhưng lúc em chơi nó kì lắm lúc khởi động sever lúc nó báo như thế này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lúc vào được, em tạo 2 nhân vật 1 đứa em vào thì nó kêu là kết nối bị gián đoạn, đứa kia vào thì được nhưng nó sao sao ý. Chơi thì lag vãi giống như ping=mấy ngàn vậy chạy tới chỗ hiệu thuốc thì 15' sau ông ta mới hiện ra nói chuyện vào ai cũng không dc hết
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
a` mà sao lúc em vào đc game rồi cái "S3Relay" tự nó tắt đí vậy !! có Pro nào giúp em với em ghiền chơi Võ Lâm off lắm:((:((:((:((:((:((

Sao không cso si giúp em hết vậy !!!!:-/:-/:-/:-/:-/:-/

thaihoa91
02-10-10, 03:25 PM
Bạn có thể down Server FONT này về thử : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vohongdinh
02-10-10, 03:35 PM
Dow về rồi sử dụng làm sao vậy chị !!!!!!!!!!!!

thaihoa91
02-10-10, 03:51 PM
Dow về rồi sử dụng làm sao vậy chị !!!!!!!!!!!!

Bạn cài lại Server như Server bạn lỗi rùi chạy xem còn lỗi ko !

vohongdinh
02-10-10, 07:10 PM
Cái sever chị đưa cho em no sao ý không giống như cái sever cái Sơn Bắc Đẩu v0.2 nên em không biết dùng ! THế nên em gỡ đi cài lại cả chục lần rồi mà vẫn vậy mà bây giờ còn không vào được game nữa chứ tới chỗ chọn nhân vật nó cứ kêu là đang kết nối với sever hoài a` !~X(~X(Nản quá đí ! chẳng lẽ cài JX off khó đến vậy sao

kemdenny
02-10-10, 08:01 PM
Thông báo cho bạn bik...Server của Hòa edit là 1 trong nhữg sv tốt nhất clb đó....Thành phần tất cả server đều giống nhau cả....Chủ yếu là 3 phần: Script , settings và maps....!! Nếu bạn thích chơi sv TSBĐ thì bạn copy 3 phần này của sv đó paste vào server của anh Hòa....!! Xong...!! Thank nhé bạn...
*Lưu ý: Hòa là Men....Ko phải là Girl nên làm ơn đừng gọi anh ấy là Chị #:-s, cứ gọi như thế anh em trong clb tưởng Hòa chuyển phái nữa..8-| Khổ cho anh í...Còn avatar của Hòa có thể là......ấy....của anh ấy....!! :-? Đúng ko hã anh Hòa..?? ;))

jxvietnam
02-10-10, 08:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
video cài JX vào đây đâu, không đc nữa thì pó tay luôn:(