PDA

View Full Version : [JX] Share SV Linux! Update Đẩy đủ tính năng!

Trang : [1] 2

HungDevJX
23-09-16, 12:04 AM
CHÀO AE CLB :)>-:)>-:)>-

Thấy box jx hổm rày có vẻ chán nên hôm nay! mình share sv tổng hợp mà ae trên clb này đã làm đc thành 1 sv hoàn thiện để ae nào về chơi off thêm thú vị!! Hoặc ae nào muốn kinh doanh theo HKMP thì có thể lấy về làm nền để dev lên kinh doanh...........

SV này tổng hợp Tất cả những gì CLB shrare ở box jx thành 1 SV hoàn thiện dành cho các thanh niên thích về đồ Súng ống dame to!! đồ đẹp ngựa đẹp các kiểu con đà điểu :))
SV này có gì!!!
NPC giữ nguyên gốc của các bản trước
-Hệ skill các phái mình edit theo kiểu HKMP của bản Võ lâm thiên tuyệt!! AE nào kiêu không phải thì cứ vào VLTT test rồi nói chuyện tiếp nhé!! k có đk đôi co vs các thanh niên :-$:-$:-$
-Up những tính năng tử trước đến h của linux do các bạn trong box jx của CLB đầy đủ..........:-bd
-Fix dame Thiên nhẫn 9x nổ tầng 2 :)) (cái này k cần thiết kể công thôi) :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-Đồ đạc thì update của những bản trước full nhé các bạn 8-}
Úpdate thêm tính năng CTC 3 trụ cho AE có thêm hoạt động!! THấy mấy SV share k có :)) =)) Cái này mấy AE từ từ mà đập đá hưởng thụ nhé !! Hót nè=))
-Hình như có thêm chức năng lôi đài ở NPC CTC nữa ấy =)) 2 hình thức hay sao ấy!!! Mấy bạn test rồi ném 1 số hình ảnh lên đây với b-(

--UP thêm lệnh bài admin cho ae dễ dàng trong việc dev game hay Để nhận đồ AE cùng chiến 8->8->8->
--Chức năng nhận trang bị tiện lợi (Tử Mãng - Đằng Long) thập đại phái, option random đã fix, ấn, trang sức, phi phong hiển thị đủ các dòng thuộc tính, các trang bị Kim Phong, An Bang, Định Quốc, Hiệp Cốt, Nhu Tình, HKMP đủ set, ngựa 8x
--Ép VK/Trang bị Huyền Tinh ngon lành A-Z
--Nâng cấp bạch kim ở lễ quan
--Danh hiệu, vòng sáng ADDD sẵn trong lb admin lấy ra sài thôi :-*:-*
--Các hoạt động trong SV hoạt động ngon lành cành đào
Những tồn tại:
8GSV + core dumb =)) =))

Link = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link do minhkhanh úp :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass:hungdevjx
Client lấy SV nào cũng dc chép seting qa là chơi tất :))
1 Vài hình ảnh cho AE thích đập đá fa ke =)) =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
k có thời gian úp ảnh!! AE nào test úp hộ mình vs nhé cảm ơn các bạn

AE nào cần SP có thời gian mình sẽ jup!

Tobe continue.......

AE cứ tks nhiệt tình nhé!! Biết đâu e share luôn SV jxrin
:big_smile: :big_smile: :big_smile: :big_smile:

P/s: Nghe giang hồ tuyên truyền rằng đây là con gái của lang y Hiệu thuốc ở BA LĂNG HUYỆN cô ây vừa tuổi tròn đôi mươi!!.............. :)) :)) Giang hồ lại 1 pha dậy sống!! chém giết lẫn nhau như cách đây 10 năm về trước truy tìm mảnh SHXT đồ :))

Để xác nhận sự thật ta cần các người đến tận nhà Lương y NGÔ THẦN Y để xác nhận sự thật!!! để tránh việc 10 năm trước bị lặp lại, Võ lâm trung nguyên tương tàn. Nếu như v nước ta sẽ đại hoại thanh danh!! Lũ kim quốc thật thâm sâu

-- Đồng ý
--Kết thúc cuộc đối thoại :))
[/COLOR]

-Ban nào muốn SV gốc thì đây link do minhduc_aa úp <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nguồn : Minh_ducaa và HungDevJx

greentears
23-09-16, 12:27 AM
thấy cái tít ghi "đầy đủ tính năng" ta tưởng có luôn cái hạng ? chứ :)) :)) :))

cơ mà cũng tks cho cái lấy tinh thần tiếp cái Tobe continue....... xem có gì HOT :)) :)) :))

HungDevJX
23-09-16, 12:30 AM
thấy cái tít ghi "đầy đủ tính năng" ta tưởng có luôn cái hạng ? chứ :)) :)) :))

cơ mà cũng tks cho cái lấy tinh thần tiếp cái Tobe continue....... xem có gì HOT :)) :)) :))

=)) chắc úp cái scprit anti từ client của bác tranminhdo :-s Cơ mà xếp hạng ? có a knight share rôi :-o
Biết đâu vui vui úp luôn sv jxrin sao =P~

kjmbialon
23-09-16, 01:05 AM
Bạn giúp mình lỗi database của jx Win với :(:(

greentears
23-09-16, 01:20 AM
=)) chắc úp cái scprit anti từ client của bác tranminhdo :-s Cơ mà xếp hạng ? có a knight share rôi :-o

cái hạng tinh lực ấy thì nói làm gì :)) :)) :)) hàng xịn cơ :)) :)) :))

cơ mà giờ rum này vẫn còn người nhiệt tình như bác cơ đấy . . . tưởng quy ẩn hết rồi chứ :)) :)) :))

duynguyenjx
23-09-16, 02:06 AM
cái hạng tinh lực ấy thì nói làm gì :)) :)) :)) hàng xịn cơ :)) :)) :))

cơ mà giờ rum này vẫn còn người nhiệt tình như bác cơ đấy . . . tưởng quy ẩn hết rồi chứ :)) :)) :))

Hy vọng Hùng làm cho box jx nóng lại!
Bỏ dđ 5 năm rồi quay lại vẫn thấy bác greentears! :D

vuduymanh
23-09-16, 05:47 AM
Thấy Bác yoken9x bảo cũng muốn share vậy bác xem trong bản này
Chưa có cái j như bác bác upload thêm cho ae clb bổ sung thêm
Cho server của hùng thêm sung động

HungDevJX
23-09-16, 07:05 AM
Thấy Bác yoken9x bảo cũng muốn share vậy bác xem trong bản này
Chưa có cái j như bác bác upload thêm cho ae clb bổ sung thêm
Cho server của hùng thêm sung động

Mình nghĩ cũng chẳng share được gì ngoài cái ? xem dc tin tức!! 8GSV hay anti client!! Mấy sv share thiếu hoạt động CTC!! bh mình up thêm đầy đủ vào rồi!! thì linux chắc cũng đầy đủ hoạt động cho ae chơi vui vẻ r!!Mà bác yoken chắc share hàng hót lắm đây :-*

dytdyt
23-09-16, 07:41 AM
pas giải nén la gi thế bác

:-/

HungDevJX
23-09-16, 07:43 AM
pas giải nén la gi thế bác

:-/

hungdevjx nhé bạn ;)).........

ngotiendat
23-09-16, 07:55 AM
Nhiều bạn chơi cứ nói chơi offline thôi mà vẫn thích cái xếp hạng nhỉ :))

yoken9x
23-09-16, 08:45 AM
Tôi chỉ đùa thôi mà các bác chơi thật à? Chơi lớn ế.y..yy...

HungDevJX
23-09-16, 08:48 AM
e mà vui vui e ném luôn bộ web + sever giống jxrin cho ae chơi off vui vẻ :)) :P

s3501519
23-09-16, 08:52 AM
e mà vui vui e ném luôn bộ web + sever giống jxrin cho ae chơi off vui vẻ :)) :P

sever có auto không bác
mà sao chữ ký của bác có số s3501519 vậy, số đó cua em mà

yoken9x
23-09-16, 08:55 AM
Thôi bỏ đi cậu đừng hứng như vậy ác cho mấy ông dev jx lắm 8->

greentears
23-09-16, 09:02 AM
Hy vọng Hùng làm cho box jx nóng lại!
Bỏ dđ 5 năm rồi quay lại vẫn thấy bác greentears! :D

lâu lâu vào cmt chém gió vui thôi chứ mần ăn gì nữa đâu :)) :)) :)) vk con đuề huề rồi . . . thời gian mô mà hoạt động nữa đâu :)) :)) :))

gặp lại bác cũng thấy vui ra phếch :)) :)) :)) nhớ cái hồi ấy ghê gớm . . . :)) :)) :))

sever có auto không bác
mà sao chữ ký của bác có số s3501519 vậy, số đó cua em mà

mod you của vbb cha nội ơi :)) :)) :))

p/s: cơ mà đang suy nghĩ đến chuyện share cái sv đang giữ đây . . . mà thiết nghĩ . . . share ra rồi developer chắc đóe còn gì để làm bỡi độ hoàn thiện của nó mất thôi :)) :)) :))

cuongvh93
23-09-16, 09:56 AM
Bác nào có theme trang chủ đẹp đẹp bằng html k? đưa mình mình viết trang web cho, cơ mà mình viết được bằng ASP.net thôi, PHP chả biết gì kaka

data1990
23-09-16, 10:10 AM
Bác HungDevJx share bộ jxrin thì em share luôn trang id của thằng volamthienha cho đủ bộ nhỉ =D>=D>=D>=D>=D>
Hàng share là rip của VLTH thôi nhưng gần full chức năng

HungDevJX
23-09-16, 10:16 AM
Bác nào có theme trang chủ đẹp đẹp bằng html k? đưa mình mình viết trang web cho, cơ mà mình viết được bằng ASP.net thôi, PHP chả biết gì kaka

theme của volam.zing.vn vs của kiemthe!!!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bác HungDevJx share bộ jxrin thì em share luôn trang id của thằng volamthienha cho đủ bộ nhỉ =D>=D>=D>=D>=D>
Hàng share là rip của VLTH thôi nhưng gần full chức năng

ukm đang suy nghĩ có nên ném tất cả SV + web của jxrin e từng onl lên cho ae k nè!:-?:-?:-?

cuongvh93
23-09-16, 10:23 AM

ukm đang suy nghĩ có nên ném tất cả SV + web của jxrin e từng onl lên cho ae k nè!:-?:-?:-?

Làm vậy thấy tội những ng dev server để bán quá bác Hùng. :))

data1990
23-09-16, 10:29 AM

Bây giờ jx linux lỗi bug tè le rồi bác.
Chắc bây giờ là thời đại cho jx win phát triển.
Thấy 1 số sv điển hình ngon như vltt, mãnh long tranh bá 3 ...
Thằng MLTB 3 làm được cái khảm ngọc như VNG
Hàng ngon hơn jx linux

dovietthai
23-09-16, 10:30 AM
tks các bác. share hết đi mang về sứu tập, :)):)):)):))

HungDevJX
23-09-16, 10:58 AM
Hàng ngon hơn jx linux

ai nói bug Xu tiền vạn thì dang SV tào lao thôi bác!! Đừng nghe mấy thánh nổ đó nói!!! Sv tào lao bị chiếm quyền admin rồi bị bug tiền vạn!! hoặc bị chiếm SQL rồi bug xu thôi chứ chả có bị lôi j cả!!

Còn core dump mình thấy nó cũng dạng ddos!! |"Sử dụng sai bộ nhớ gây tràn dữ liệu sập HDH dẫn đến sập SV " chứ cũng chẳng phải là lỗi SV đâu!! mà cái bug newthear j đó !! nó bug mình bug file core ra k thấy đc lỗi ở đâu luôn!! [-O<

Trình gà qá nên đánh hóng cao nhân có souce build 1 file jx_linux_y là hết bug :(

yoken9x
23-09-16, 11:56 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hàng ngon hơn jx linux
Ui ngon X_X charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrraaa aaaaaaaa

moitapchi
23-09-16, 12:25 PM
CHÀO AE CLB :)>-:)>-:)>-

Thấy box jx hổm rày có vẻ chán nên hôm nay! mình share sv tổng hợp mà ae trên clb này đã làm đc thành 1 sv hoàn thiện để ae nào về chơi off thêm thú vị!! Hoặc ae nào muốn kinh doanh theo HKMP thì có thể lấy về làm nền để dev lên kinh doanh...........

Share luôn cho nó nóng cái toppic bác

bosualongthanh
23-09-16, 12:52 PM
bạn làm ơn queteos thông minh tí dc ko . chỉ giỏi làm loãng toppic mod khóa reg acc là chuẩn cmnr :tire::tire:
queteos ngu như loz vậy:look_down:

dovietthai
23-09-16, 01:24 PM
k có patch à bạn chủ thớt ?.............................

cuongvh93
23-09-16, 01:28 PM
bạn làm ơn queteos thông minh tí dc ko . chỉ giỏi làm loãng toppic mod khóa reg acc là chuẩn cmnr :tire::tire:
queteos ngu như loz vậy:look_down:

bác là vozer sao??? ..............

HungDevJX
23-09-16, 01:45 PM
k có patch à bạn chủ thớt ?.............................

bạn dùng patch ver 4 rồi chép settingf qa là sài thôi bác;)
--Sẵn đây bạn nào có SV win ngon ngon đổi bộ jxrin vs web thì pmm mình nha :x

tvnnam
23-09-16, 02:38 PM
cảm ơn tinh thần chia sẻ của bạn... cuối tuần mình về test thử xem sao? mà nhìn qua hình thì sever này bạn lấy nguồn từ update ver 4 rồi dev thêm một số tính năng vào nữa đúng ko bạn? có thêm một số tính năng của sever bắc nam và op full 6 dòng trang bị vào chưa bạn?

HungDevJX
23-09-16, 03:00 PM
cảm ơn tinh thần chia sẻ của bạn... cuối tuần mình về test thử xem sao? mà nhìn qua hình thì sever này bạn lấy nguồn từ update ver 4 rồi dev thêm một số tính năng vào nữa đúng ko bạn? có thêm một số tính năng của sever bắc nam và op full 6 dòng trang bị vào chưa bạn?

SV này là của minh_ducaa đã share cho e chơi, lúc e jup bác ấy chạy Ct 3 trụ!!! E úp thêm mấy tính năng còn thiếu trong CLB cho ae đủ bộ chơi off vui vẻ!! k phải ver4 vi nó lỗi print time nhiều qá !! còn op 6 dòng là đầy đủ hết nha a:)!! nói chung bác minh_ducaa dev cũng khá ngon!!

tvnnam
23-09-16, 03:03 PM
sv này là của minh_ducaa đã share cho e chơi, lúc e jup bác ấy chạy ct 3 trụ!!! E úp thêm mấy tính năng còn thiếu trong clb cho ae đủ bộ chơi off vui vẻ!! K phải ver4 vi nó lỗi print time nhiều qá !! Còn op 6 dòng là đầy đủ hết nha a:)!! Nói chung bác minh_ducaa dev cũng khá ngon!!

ok. Thank bạn :)>- tải về rồi cuối tuần test thử

khungboktvn
23-09-16, 03:35 PM
có bác nào k xem đc ảnh như mình k
zzzzzzzzz

HungDevJX
23-09-16, 03:36 PM
.................................................. .............

gakfc1993
23-09-16, 03:36 PM
ok. Thank bạn :)>- tải về rồi cuối tuần test thử

ko co hoa sơn, sương tinh hả a nam
hoc hoi dev game

nguyeenxhair1
23-09-16, 03:38 PM
Bác cho e hỏi cái chỗ

8GSV là sao. Phải bật 8 cái GS mới chạy full đc tính năng à 8-|

minhduc_aa
23-09-16, 03:46 PM
hoc hoi dev game
Nếu là nguồn từ mình thì là ver3 + đồ siêu nhân của bạn cuongvh93 + tính năng dev lên cho đủ đầy của bạn HungDevJx.
À không có gì đâu bạn, mình cũng nghịch từ bài của cuongvh93 thôi, hihi. Share đi share lại update chơi vui vẻ mà có kinh doanh gì đâu mà bác phải khách sáo.
Mình gửi lại link phòng khi bạn cần:
(Tại google drive mình đầy sau khi up lên patch Counter Strike Source thay skin súng ống nên không nhớ mình có xóa jxser không.

Ver trên kia mình fix theo ý mình thôi: (Trong lệnh bài Admin không cho nhận đồ free nhiều quá, phải tự cày đồ = đánh quái, đánh boss random)
- Trang bị thì full option chế biến, set Hắc Thần opt kỹ năng đã thêm hiệu ứng tương ứng.
- Đi phong lăng độ đánh thủy tặc, boss đầu lĩnh rơi Truy công lệnh, đổi ở bờ bên kia lấy kinh nghiệm.
- Đánh boss HK, nhận lệnh bài Tử Mãng - Đằng Long, Tinh Sương lệnh thì cắn event giáng sinh hên xui nhận dc. Đổi lệnh bài Tử Mãng - Đằng Long ở Thợ rèn thần bí Lâm An
- Bảo rương phi phong phải đánh ở map Vi sơn đảo, mạn bắc thảo nguyên có xác suất rơi ra, Thiên trì tầng 4 boss ra lúc 23h. (Bản đúng là 20h - nhưng 20h mình đang ăn cơm )
- Lệnh bài không cho nhận đồ tràn lan hihi, à fix rồi cái vụ thợ rèn hết kiệt sức khi ép đồ huyền tinh.
Mình làm vài cái đó mới mẻ mà thôi.
Thôi đi nhậu =)) cuối tuần rồi.:x

HungDevJX
23-09-16, 03:48 PM
Nếu là nguồn từ mình thì là ver3 + đồ siêu nhân của bạn cuongvh93 + tính năng dev lên cho đủ đầy của bạn HungDevJx.
À không có gì đâu bạn, mình cũng nghịch từ bài của cuongvh93 thôi, hihi. Share đi share lại update chơi vui vẻ mà có kinh doanh gì đâu mà bác phải khách sáo.
Mình gửi lại link phòng khi bạn cần:
(Tại google drive mình đầy sau khi up lên patch Counter Strike Source thay skin súng ống nên không nhớ mình có xóa jxser không.

Ver trên kia mình fix theo ý mình thôi: (Trong lệnh bài Admin không cho nhận đồ free nhiều quá, phải tự cày đồ = đánh quái, đánh boss random)
- Đi phong lăng độ đánh thủy tặc, boss đầu lĩnh rơi Truy công lệnh, đổi ở bờ bên kia lấy kinh nghiệm.
- Đánh boss HK, nhận lệnh bài Tử Mãng - Đằng Long, Tinh Sương lệnh thì cắn event giáng sinh hên xui nhận dc. Đổi lệnh bài Tử Mãng - Đằng Long ở Thợ rèn thần bí Lâm An
- Bảo rương phi phong phải đánh ở map Vi sơn đảo, mạn bắc thảo nguyên có xác suất rơi ra, Thiên trì tầng 4 boss ra lúc 23h. (Bản đúng là 20h - nhưng 20h mình đang ăn cơm )
- Lệnh bài không cho nhận đồ tràn lan hihi, à fix rồi cái vụ thợ rèn hết kiệt sức khi ép đồ huyền tinh.
Mình làm vài cái đó mới mẻ mà thôi.
Thôi đi nhậu =)) cuối tuần rồi.:x

Có 2 bản ae nào thích bản gốc minhduc_aa đang chơi thì lấy về dev thêm chơi!! con thích thì lấy bản của mình update thêm 1 số chức năng =D>=D>!!

Thôi làm đồ án đây mai nộp đồ án rồi huhu :) cần tìm 1 SV win ngon trao đổi vs bản jxrin nha

tvnnam
23-09-16, 03:52 PM
hoc hoi dev game

có hoa sơn bạn nhé... có cả sương tinh full 6 dòng...

HungDevJX
23-09-16, 04:02 PM
có hoa sơn bạn nhé... có cả sương tinh full 6 dòng...

A nam test game có thiếu sót j e sẽ update thêm cho ae chơi vui vẻ :)!! đợi ngày đẹp chơi lớn 1 bữa xem , box jx có sôi động không ::)):))

minhkhanh109
23-09-16, 04:05 PM
A nam test game có thiếu sót j e sẽ update thêm cho ae chơi vui vẻ :)!! đợi ngày đẹp chơi lớn 1 bữa xem , box jx có sôi động không ::)):))
bác làm luôn cái jxrin luôn đi bác :D

duynguyenjx
23-09-16, 04:27 PM
.................................................. .............

Vòng này hả Hùng!

- Sau khi up skill trấn phái Hoa Sơn buff ko tăng máu + tốc độ chạy
- Nhưng lại sửa đc skill Kim Nhạn Hoành Không - tự nhân vật bị dính băng

- Không xử dụng đc hồi thành phù mua trong bảo vật

tvnnam
23-09-16, 04:47 PM

ok bạn. mình đến với jx cũng vì đam mê không vì tư lợi cá nhân hay bất kỳ hình thức kinh doanh nào? nếu ai có hứng dev jx Linux off để hướng tới " chân - thiện- mỹ "(chân tình - hoàn thiện - thẩm mỹ) thì lập nhóm cùng dev cho vui và có gì ace có thể trao đổi ( vì mình có ít thời gian rảnh nên ko đứng ra được chỉ góp công sức và chất xám cùng ace mà thôi)

thanh99
23-09-16, 04:48 PM
jxrin là cái nào thế :) có giống cái bác tặng tui không :))

tvnnam
23-09-16, 04:52 PM
Vòng này hả Hùng!

sao không xem được ảnh nhỉ? còn ko sử dụng đc hồi thành phù thì chỉnh lại file trong kỳ trân các xem id và hàm đúng chưa?

HungDevJX
23-09-16, 04:59 PM
Vòng này hả Hùng!

sao lại không sử dụng dc!! bác xem lại trong scprit thp có đứng máp đặc biệt bị cấm sử dụng không!! Hình không coi dc nên k bik lỗi ra sao[-(

minhkhanh109
23-09-16, 05:01 PM
jxrin là cái nào thế :) có giống cái bác tặng tui không :))
ai tặng ?
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

trungjx
23-09-16, 05:21 PM
chủ thớt cho hỏi cái CTC 3 trụ nằm ở đâu, mình chép wa sever mình, tại đang dev theo ý mình, chứ giờ bê nguyên wa chắc chết, thks mọi ng

HungDevJX
23-09-16, 05:32 PM
ông chưa đọc kĩ scprit rồi chứ lỗi j đâu!! THP bản gốc nó cho 1 list ID map cấm sử dụng!! ông vào THP edit lại là k bị nữa nha ông :-"

ok bạn. mình đến với jx cũng vì đam mê không vì tư lợi cá nhân hay bất kỳ hình thức kinh doanh nào? nếu ai có hứng dev jx Linux off để hướng tới " chân - thiện- mỹ "(chân tình - hoàn thiện - thẩm mỹ) thì lập nhóm cùng dev cho vui và có gì ace có thể trao đổi ( vì mình có ít thời gian rảnh nên ko đứng ra được chỉ góp công sức và chất xám cùng ace mà thôi)

A lập team đi dev cho vui a!:-?

Tha thu!! mình thích thì mình Seophi thôi

cocozozo
23-09-16, 07:03 PM
Làm vậy thấy tội những ng dev server để bán quá bác Hùng. :))

Hàng đã bán tiền đã cầm thì phải chấp nhận thôi
tội cái lỗi gì

duynguyenjx
23-09-16, 07:11 PM
Hoa Sơn Phái kiếm tông ngoại công cũng có thể đi săn boss tốt =D>
(Núp đánh từ xa)

cuongvh93
23-09-16, 07:49 PM
Bác nào có theme trang chủ của volam.zing.vn cho mình xin được không? html ý, mình viết lại. Không thì mình gữi tiền cf cho hehe

minhkhanh109
23-09-16, 07:57 PM
Bác nào có theme trang chủ của volam.zing.vn cho mình xin được không? html ý, mình viết lại. Không thì mình gữi tiền cf cho hehe
html rip được mà bác cường, cho fb mình share bản html cho

cokiemhoalong
23-09-16, 08:24 PM
Sever này thấy ngon quá thớt cho em hỏi sever này online được ko , do em có mua sever của trần minh đo giá 5tr mà em ko biết dev gì cả thấy ít hoạt động quá ko biết sever này so với bản sever đó ntn

JXDev
23-09-16, 08:37 PM

có cái bản mà dùng wordpress có theme volamzing đó cường sài tạm :))

----------
Up cho thớt Box JX nóng hổi lên rồi

HungDevJX
23-09-16, 08:42 PM
Sever này thấy ngon quá thớt cho em hỏi sever này online được ko , do em có mua sever của trần minh đo giá 5tr mà em ko biết dev gì cả thấy ít hoạt động quá ko biết sever này so với bản sever đó ntn

bác ném sv đó lên đây cho box jx nổi lửa lên nào ;;);;)

cuongvh93
23-09-16, 08:42 PM
có cái bản mà dùng wordpress có theme volamzing đó cường sài tạm :))

----------
Up cho thớt Box JX nóng hổi lên rồi

tui toàn cấu hình trên Windows với lại biết C# à nên làm bằng ASP.net lỗi còn sữa đc, PHP thua bác êy :D

cokiemhoalong
23-09-16, 08:58 PM
bác ném sv đó lên đây cho box jx nổi lửa lên nào ;;);;)
Sever em mới mua chưa open nữa để em open sập rồi em quăng lên

JXDev
23-09-16, 08:58 PM
tui toàn cấu hình trên Windows với lại biết C# à nên làm bằng ASP.net lỗi còn sữa đc, PHP thua bác êy :D

^^. Tại thấy có share lên nói bác xem thử dk thì dùng ko thì chia tay kk

cokiemhoalong
23-09-16, 09:14 PM
Jx linux này em thấy nó sao sao ấy , em open sever được 2 ngày đã có thằng có được 10 mấy kv rồi ko biết liệu có phải bug ko nhỉ , cái thằng có tài khoảng là tranhungsa thằng này thấy nó cứ chạy qua chạy laih xong out rồi vào lại sever rồi nhận để tử rồi chạy tới chạy lui 2 ngày sau thấy nó co 10 mấy kv đéo hiểu nổi trong khi đó top chỉ có 1k mấy

HungDevJX
23-09-16, 09:20 PM
Chắc bị chiếm quyền admin các kiểu rồi!! band luôn ip nó đi

cokiemhoalong
23-09-16, 09:30 PM
Nói chiếm quyền adm cũng ko đúng tại vì thằng này chỉ có mỗi tiền vạn là nhanh thôi 2 ngày mà nó kiếm được 12kv lúc open thì bị ddos 6 tiếng đầu cũng may là ko bị dum

HungDevJX
23-09-16, 09:34 PM
Nói chiếm quyền adm cũng ko đúng tại vì thằng này chỉ có mỗi tiền vạn là nhanh thôi 2 ngày mà nó kiếm được 12kv lúc open thì bị ddos 6 tiếng đầu cũng may là ko bị dum
...............................

cokiemhoalong
23-09-16, 09:39 PM
Tiện thể mấy bác cho em hỏi ai biết bug dum hack Jx linux ko em mở sever em mua 5tr của trần minh đô lên nếu bug hack được thì em quăng sever lên cho ae chơi off rồi giả từ Jx luôn tốn quá nhiều tiền cho nó rồi

yoken9x
23-09-16, 10:05 PM
Tiện thể mấy bác cho em hỏi ai biết bug dum hack Jx linux ko em mở sever em mua 5tr của trần minh đô lên nếu bug hack được thì em quăng sever lên cho ae chơi off rồi giả từ Jx luôn tốn quá nhiều tiền cho nó rồi
cho một ít thông tin chẳng hạn jx bạn mở là jx nào, đông mem hay không là đc :)>-

gakfc1993
23-09-16, 10:42 PM
klq nhưng cho đệ hỏi cái này.chạy đến đây lỗi như zay phải fix sao mấy huynh

greentears
23-09-16, 10:51 PM

có cần ta dev dùm không, ib fb đi ta dev cho :)) :)) :))

minhduc_aa
23-09-16, 11:41 PM
Đó giờ đọc qua cmt của anh tvnam nhắc đến chân thiện Mỹ thì mình thấy offline là đủ rồi nha. Còn online kinh doanh các kiểu thì đừng đăng đàn ở đây và đi úp forum khác. Mọi người share cho vui chứ không phải để làm tiền. Mình rất dị ứng với lấy server share onl câu khách nạp card. Tiền ngta bỏ ra ngta xót chứ. Thôi mình say, ngủ. Cứ cuối tuần là say:((

À như mình úp nhiều rồi bạn tắt vmware đi. Restart máy tính lại và chạy lại server. Không được thì mình nghiên cứu tiếp cho.

xomnhalalop12
24-09-16, 09:26 AM
File down bị lỗi rồi ....up diver google đi :):):):)

HungDevJX
24-09-16, 11:44 AM
File down bị lỗi rồi ....up diver google đi :):):):)

có driver ở dưới đó bác!!!! BÁC nào cho e mượn tk baidu đi e mang ơn suốt đời huhu :(( :((

vuduymanh
24-09-16, 12:29 PM
có driver ở dưới đó bác!!!! BÁC nào cho e mượn tk baidu đi e mang ơn suốt đời huhu :(( :((
link driver là bản của đức mà Hùng đâu phải bản bạn share đâu
Hùng úp lại link đi bạn

nguyeenxhair1
24-09-16, 12:29 PM

Hôm qua e cũng bị như bác. Bác làm theo hướng dẫn này coi sao

Bước3: Config IP

gateway:
bishop.cfg thành
AccSvrIP = 192.168.1.200,
InternetIp = 192.168.1.100
IntranetIp = 192.168.1.100

goddess.cfg thành

s3relay:
relay_config.ini thành
address = 192.168.1.200 -dòng đầu tiên, các dòng khác giữ nguyên
IntranetIp = 127.0.0.1

server1:
servercfg.ini thành
InternetIp=192.168.1.100
IntranetIp=127.0.0.1

Bước4: Sét quyền root 7777 cho jxser : ra ngoài Home click phải mục jxser chọn properti rồi check vô mấy ô dưới khi nào hiện toàn số 7777 thì check vô dòng cuối và ok

HungDevJX
24-09-16, 12:38 PM
link driver là bản của đức mà Hùng đâu phải bản bạn share đâu
Hùng úp lại link đi bạn

mạnh có tk paidu ib cho hung mượn vs

data1990
24-09-16, 12:46 PM

Download gì thế chú. Inbox t link t tải về cho

HungDevJX
24-09-16, 12:52 PM
Download gì thế chú. Inbox t link t tải về cho

Tải mấy cái linh tinh à !! chứ cũng k có j dâu!! Bác cho e mượn với :(:)>-

vuduymanh
24-09-16, 12:54 PM

KO BẠN À mình ko vào trang đó bao giờ lên ko có tài khoản

kubiqbdhdndt
24-09-16, 01:17 PM
link down trên upfile ko đc bác ơi

nguyeenxhair1
24-09-16, 01:50 PM
Mình vẫn down đc :) Bác phải đợi 1 lúc lâu lâu mới hiện lên trang download

kubiqbdhdndt
24-09-16, 01:54 PM
Mình vẫn down đc :) Bác phải đợi 1 lúc lâu lâu mới hiện lên trang download

nó hiện lên,em bấm vào download,nhưng nó ghi là file not found,bác có thể up lên link khác cho e vs đc k

minhkhanh109
24-09-16, 01:55 PM
link fshare cho anh em.

kubiqbdhdndt
24-09-16, 02:11 PM
link fshare cho anh em.

em down được rùi,cảm ơn bác nha

rockboys
24-09-16, 03:52 PM
Thanks bác nhiều nhiều nà :-*, hun cái

HungDevJX
24-09-16, 04:17 PM
các bạn thông cảm nha!! đang làm đồ án nên k có thời gian úp link mới!! mà các bạn đơi xíu upfile nó lag thôi đợi xíu là tải dc à!!
Đẹp k mấy bác :x

trungjx
24-09-16, 05:00 PM
CTC 3 trụ nằm ở file nào mọi người ? mình muốn lấy chép vào sever mình dang dev chứ ko muốn bê hết, tks

gakfc1993
24-09-16, 05:22 PM
Hôm qua e cũng bị như bác. Bác làm theo hướng dẫn này coi sao

Bước3: Config IP

gateway:
bishop.cfg thành
AccSvrIP = 192.168.1.200,

goddess.cfg thành

s3relay:
relay_config.ini thành
address = 192.168.1.200 -dòng đầu tiên, các dòng khác giữ nguyên
IntranetIp = 127.0.0.1

server1:
servercfg.ini thành
InternetIp=192.168.1.100
IntranetIp=127.0.0.1

Bước4: Sét quyền root 7777 cho jxser : ra ngoài Home click phải mục jxser chọn properti rồi check vô mấy ô dưới khi nào hiện toàn số 7777 thì check vô dòng cuối và ok

hjhj...vẫn ko đc rồi...thôi chờ bản khác thử vậy...hồi xưa là chạy vivu chứ đâu gà như bây giờ.

HungDevJX
24-09-16, 05:23 PM
mấy bác bị lỗi jk
:-$ ! post lên xem mình jup dc k

yoken9x
24-09-16, 05:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Do config bạn nhé, xem lại bishop.cfg 2 dòng ipfix cuối: cậu đảo ngược lại xem sao
ví dụ:
InternetIp=192.168.1.100
IntranetIp=127.0.0.1
đảo ngược lại thành:
InternetIp=127.0.0.1
IntranetIp=192.168.1.100

rongden220
24-09-16, 05:30 PM
Mình test tống kim lỗi bảng xếp hạng, cho hỏi làm sao để fix lỗi này?
Bảng xếp hạng cũng ko hiện nhân vật, bác nào biết chép từ ver4 sang như thế nào ko

HungDevJX
24-09-16, 05:35 PM
Mình test tống kim lỗi bảng xếp hạng, cho hỏi làm sao để fix lỗi này?
Bảng xếp hạng cũng ko hiện nhân vật, bác nào biết chép từ ver4 sang như thế nào ko

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Do config bạn nhé, xem lại bishop.cfg 2 dòng ipfix cuối: cậu đảo ngược lại xem sao
ví dụ:
InternetIp=192.168.1.100
IntranetIp=127.0.0.1
đảo ngược lại thành:
InternetIp=127.0.0.1
IntranetIp=192.168.1.100

Bác yoken cho mình mượn tk paidu mình tải vài thứ với 8->

dongmau
24-09-16, 06:40 PM
Chủ thớt ơi làm sao chỉnh TK 100% dạng thức bảo vệ nguyên soái vậyX_X

HungDevJX
24-09-16, 06:54 PM
CTC 3 trụ nằm ở file nào mọi người ? mình muốn lấy chép vào sever mình dang dev chứ ko muốn bê hết, tks

misison citywar_global... citywar arena citywar city

trungjx
24-09-16, 07:47 PM
Úpdate thêm tính năng CTC 3 trụ cho AE có thêm hoạt động!! THấy mấy SV share k có Cái này mấy AE từ từ mà đập đá hưởng thụ nhé !! Hót nè
-Hình như có thêm chức năng lôi đài ở NPC CTC nữa ấy 2 hình thức hay sao ấy!!! Mấy bạn test rồi ném 1 số hình ảnh lên đây với
npc này chổ nào mọi ng ơi

misison citywar_global... citywar arena citywar city

thằng npc công thành chiến tính năng lôi đài gì là ở đâu bác

devgamejx
24-09-16, 09:33 PM
Sa mạc lời.?........................
. ......................................

khanhhello9091
24-09-16, 10:46 PM
:)) Cám ơn các bạn nhiều lắm...tải về tết chơi :))...

sogintdemon
24-09-16, 10:46 PM
Cái này là mình down về rồi chép máy cái đó vô sever mình đang chơi qua Winscpr hả máy pác ??? Có cần làm gì cái client không ?

HungDevJX
24-09-16, 11:04 PM
Cái này là mình down về rồi chép máy cái đó vô sever mình đang chơi qua Winscpr hả máy pác ??? Có cần làm gì cái client không ?

chép setting qa client là chơi tất nha bạn;))

shinrenkyo
25-09-16, 10:00 AM
Lôi đài 2 hình thức là sao thớt ?
Là Công Bình Tử á hả? tui thấy nó bình thường mà ta

minhkhanh109
25-09-16, 10:06 AM
cho mình hỏi lỗi này khắc phục sao vậy anh em

[Error][ERROR]Disk free space(/home/jxser/gateway:1917M) is less than 2G bytes!

JXDev
25-09-16, 10:14 AM
cho mình hỏi lỗi này khắc phục sao vậy anh em

[Error][ERROR]Disk free space(/home/jxser/gateway:1917M) is less than 2G bytes!

Chỉnh ram của Centos lên thử xem bác

minhkhanh109
25-09-16, 10:34 AM
Chỉnh ram của Centos lên thử xem bác
mình nâng lên rồi bác, ram lên 6g ổ cứng lên 60g vẫn vậy bác :(

bthhhz1
25-09-16, 11:22 AM
Jx linux này em thấy nó sao sao ấy , em open sever được 2 ngày đã có thằng có được 10 mấy kv rồi ko biết liệu có phải bug ko nhỉ , cái thằng có tài khoảng là tranhungsa thằng này thấy nó cứ chạy qua chạy laih xong out rồi vào lại sever rồi nhận để tử rồi chạy tới chạy lui 2 ngày sau thấy nó co 10 mấy kv đéo hiểu nổi trong khi đó top chỉ có 1k mấy

Bạn dùng lệnh j để kt tổng số tiền vậy

hoangthuyit
25-09-16, 01:34 PM
Máy chủ đã đầy hoặc đang dc bảo trì là bị lỗi gì vậy mấy Bạn !!! Mình đã config đúng hết chưa bít nó bị gì nữa

pleichim
25-09-16, 06:53 PM
AE cho hởi thằng Chiến Tâm Tôn Giả script tên là j thế
Thank!!!

HungDevJX
25-09-16, 09:55 PM
AE cho hởi thằng Chiến Tâm Tôn Giả script tên là j thế
Thank!!!

script\event\birthday_jieri\200905\npc\npc_zhanxin _zunzhe.lua

Máy chủ đã đầy hoặc đang dc bảo trì là bị lỗi gì vậy mấy Bạn !!! Mình đã config đúng hết chưa bít nó bị gì nữa

kiểm tra SVlist.....................

bthhhz1
25-09-16, 10:08 PM
Sv có trò xí ngầu k thớt
30 chả cá tô nạm bò viên

HungDevJX
25-09-16, 10:10 PM
Sv có trò xí ngầu k thớt
30 chả cá tô nạm bò viên

trò xí ngầu!! ở PT NPC cờ bạc à bác!! SV nay e chưa test cái đó nhưng sv chính của e thì có:)>-

pleichim
25-09-16, 10:25 PM

Bạn Cho mình hỏi Muốn xóa NPC này nó nằm ở file nao thế mình hơi gà phần này

hoangthuyit
25-09-16, 10:35 PM

bthhhz1
25-09-16, 10:52 PM
trò xí ngầu!! ở PT NPC cờ bạc à bác!! SV nay e chưa test cái đó nhưng sv chính của e thì có:)>-

Bác share cho e cái đó được k?

hoangthuyit
26-09-16, 12:33 AM

kiểm tra SVlist.....................
Đã làm dc cám ơn bạn nhá ! Thank very much!!!

hoangthuyit
26-09-16, 12:53 AM
Bạn ơi chỉ mình cách fix ép đồ tím với đang ép nữa chừng thì nó thông báo là đã kiệt sức ko cho ép nữa ?

aphrodite
26-09-16, 07:03 AM
Các bác cho em hỏi làm sao xóa đc dòng "Hạn chế thời gian" trong trang bị hkmp? Mò mãi ko làm đc, mong cao nhân hiển linh giúp đỡ:Laluot_125::Laluot_125:
p/s bonus thêm vài hình bạch kim, tím.

minhduc_aa
26-09-16, 10:44 AM
Bạn ơi chỉ mình cách fix ép đồ tím với đang ép nữa chừng thì nó thông báo là đã kiệt sức ko cho ép nữa ?

Thợ rèn kiệt sức thì mua tăng lực number 1 cho lão nốc, ngại gì vết bẩn.
Thanks bạn nhắc mới nhớ vụ này, mình cũng không nhớ mình fix cái file nào đó trong script/global và trị bệnh triệt để cho thợ rèn rồi. Bạn copy cái script/global của mình đè vô cái script/global của HungDevJx xem. Link Google Drive HungDevJx có share bên dưới topic.

Có một vụ note cho các bạn lưu ý chút:
Phôi đồ tím dòng: SINH KHÍ ==== sau khi ép ra phôi nó hiện là Tăng ngoại công: Sửa lại bằng cách settings/item/004/magicattriblevel_index.txt sửa dòng thứ 34 thành
99 321 330 T¨ng Sinh khÝ TÊt c¶ c¸c trang bÞ
rồi đồng bộ các file magicattriblevel_index.txt có trong server và client. Tìm hết các file này sửa lại!
Sau khi ép nó sẽ ra đúng là Tăng sinh khí.
Một điểm nữa là Dòng Hạn chế thời gian gì đó như bạn gì đó nói muốn xóa đi,
Trong goldequip.txt cột BA, dòng nào có chữ Hạn chế thời gian ở cái bộ đồ mà bạn muốn bỏ, tìm tên món đó và đổi số ở cột BA thành một cái số dương nào đó như 500 hay 501 sao cho nó khác toàn bộ chỉ số cột BA ở các món trang bị còn lại trong file này.
Sau đó đồng bộ, tìm và đồng bộ từ trong server -> client, cả gateway luôn nha. Còn bị nữa là chưa đồng bộ hết như bỏ sót trong folder 000 hay 001 hay gateway đó.

HungDevJX
26-09-16, 11:11 AM
Thanks bạn nhắc mới nhớ vụ này, mình cũng không nhớ mình fix cái file nào đó trong script/global và trị bệnh triệt để cho thợ rèn rồi. Bạn copy cái script/global của mình đè vô cái script/global của HungDevJx xem. Link Google Drive HungDevJx có share bên dưới topic.

Phôi đồ tím dòng: SINH KHÍ ==== sau khi ép ra phôi nó hiện là Tăng ngoại công: Sửa lại bằng cách settings/item/004/magicattriblevel_index.txt sửa dòng thứ 34 thành
rồi đồng bộ các file magicattriblevel_index.txt có trong server và client. Tìm hết các file này sửa lại!
Trong goldequip.txt cột BA, dòng nào có chữ Hạn chế thời gian ở cái bộ đồ mà bạn muốn bỏ, tìm tên món đó và đổi số ở cột BA thành một cái số dương nào đó như 500 hay 501 sao cho nó khác toàn bộ chỉ số cột BA ở các món trang bị còn lại trong file này.
Sau đó đồng bộ, tìm và đồng bộ từ trong server -> client, cả gateway luôn nha. Còn bị nữa là chưa đồng bộ hết như bỏ sót trong folder 000 hay 001 hay gateway đó.

Đê tối về
mình úp file chỉnh sửa lên !! đnag làm đồ án ae thông cảm

rongden220
26-09-16, 09:37 PM
Anh em cho xin hướng dẫn fix tống kim bảo vệ nguyên soái đánh NPC ko lên điểm với [-O<[-O<[-O<

hoangthuyit
26-09-16, 10:46 PM
Đê tối về
mình úp file chỉnh sửa lên !! đnag làm đồ án ae thông cảm

Cám ơn bạn nhiều nha !!! ......................

daotruong
27-09-16, 10:36 AM
có lỗi như này mình chưa gặp bao giờ. giúp mình với
goddess_y: Permission denied

wermanhme1990
27-09-16, 10:48 AM
có lỗi như này mình chưa gặp bao giờ. giúp mình với
goddess_y: Permission denied

Lỗi chưa gán quyền thực thi cho file, bạn vào folder chứa goddess_y gõ lệnh này vào:

sudo chmod u+x goddess_y

daotruong
27-09-16, 11:02 AM
Lỗi chưa gán quyền thực thi cho file, bạn vào folder chứa goddess_y gõ lệnh này vào:

sudo chmod u+x goddess_y

cảm ơn sư huynh. để đệ thử
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

caudanhloi
27-09-16, 11:45 AM
Các bác giùp giùm mình cái CentOS với , mình cài xong rồi , trơn tru cả , chỉ mỗi cái CentOS nó cứ tự dis thế này , 2' bị 1 lần <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

wermanhme1990
27-09-16, 11:59 AM
Các bác giùp giùm mình cái CentOS với , mình cài xong rồi , trơn tru cả , chỉ mỗi cái CentOS nó cứ tự dis thế này , 2' bị 1 lần <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn inbox teamview mình xem cho, mấy cái lỗi lạ lạ thế này mình rất muốn xem có fix được không.

caudanhloi
27-09-16, 12:05 PM
bạn inbox teamview mình xem cho, mấy cái lỗi lạ lạ thế này mình rất muốn xem có fix được không.

339 874 072
h423ar
bác xem giúp mình

duynguyenjx
27-09-16, 06:09 PM
Như hình dưới chỉnh chỗ nào để đặt phi phong vào được Hùng!
Đặt vào không được nhưng trên nhân vật vẫn hiện!
Thanks!!

hoangthuyit
27-09-16, 08:29 PM

Mình đã coppy như bạn nói nhưng vẫn ko khắc phục dc thợ rèn hic hic

minhduc_aa
27-09-16, 09:22 PM
Mình đã coppy như bạn nói nhưng vẫn ko khắc phục dc thợ rèn hic hic

Thế chép tiếp script/item vào bản của bạn đang dùng xem nào, vẫn chép script/global vào bản của bạn luôn nhé. Mình nhớ chính xác là từng chỉnh qua cái gì đó trong global nhưng không nhớ ở đâu. nhiều file quá.
Đồng bộ hai món script/item và script/global vào client, đảm bảo được. Nếu có kết quả thế nào post lên đây nhe.
Thân ái

hoangthuyit
27-09-16, 11:40 PM
Thế chép tiếp script/item vào bản của bạn đang dùng xem nào, vẫn chép script/global vào bản của bạn luôn nhé. Mình nhớ chính xác là từng chỉnh qua cái gì đó trong global nhưng không nhớ ở đâu. nhiều file quá.
Đồng bộ hai món script/item và script/global vào client, đảm bảo được. Nếu có kết quả thế nào post lên đây nhe.
Thân ái

ok dc đó minhduc chép file item qua là ok cám ơn nhiều nha bạn !!!

vanhoctk1
28-09-16, 06:06 AM
E update cái vào đc game nhưng chỉ đối thoại đc với vài NPC như Nole, Công Thành, Dã Tẩu, Cây Thông. Còn lại ko làm đc bất kỳ cái mốc meo nào

thjenvuongxh
28-09-16, 10:05 AM
Bác nào update thành công chưa ạ..! Code chạy lỗi từa lưa hột dơi
E update cái vào đc game nhưng chỉ đối thoại đc với vài NPC như Nole, Công Thành, Dã Tẩu, Cây Thông. Còn lại ko làm đc bất kỳ cái mốc meo nào
hix hix.
Nhân vật và vật phẩm từ server cũ.

thím là thông hờn à. thấy share trên youtube dữ lắm mà.:-?

duynguyenjx
28-09-16, 10:44 AM
Bác nào pro script giúp mình tí!
Mình add res + item xong
viết vào lbadmin.lua
chạy sever ko thấy báo lỗi script gì cả
nhưng vào game lấy lại không ra

như hình dưới:

JXDev
28-09-16, 10:58 AM
Bác nào pro script giúp mình tí!
Mình add res + item xong
viết vào lbadmin.lua
chạy sever ko thấy báo lỗi script gì cả
nhưng vào game lấy lại không ra

như hình dưới:

bác đồng bộ client chưa . Em cũng hay gặp lắm vài lần mới nhận dk

duynguyenjx
28-09-16, 11:02 AM
horse.txt và horseres thì đồng bộ qua client rồi vào 004 luôn

không lẽ đồng bộ luôn file lbadmin.lua hả JXDev!

Cái này là AddItem chưa được, chứ không phải đeo lên người không ra hình ảnh!
Thanks JXDev!
---------------------------

Được rồi JXDev ơi, trong SV quên đồng bộ vào 004-000 :D

.................................................. ..............................

taoaccts13
28-09-16, 11:34 AM
Vẫn thích Võ Lâm chơi ngựa Bôn Tiêu Và PV hơn, mấy ngựa đó nhìn giống game ji ấy ko giống VL =.=

wermanhme1990
28-09-16, 11:51 AM
Vẫn thích Võ Lâm chơi ngựa Bôn Tiêu Và PV hơn, mấy ngựa đó nhìn giống game ji ấy ko giống VL =.=
Bản có mấy con thú cưỡi lạ là version "Võ lâm gì ấy" đó.

bthhhz1
28-09-16, 12:27 PM
"Võ lâm của tây"
chả cá bò viên lúc lặc

JXDev
28-09-16, 12:49 PM
Đẹp phết bác Duy nhỉ ;))
30 chả cá bò viên hủ tiếu

duynguyenjx
28-09-16, 01:05 PM
Đẹp phết bác Duy nhỉ ;))
30 chả cá bò viên hủ tiếu

Còn vài cái hay nữa :D
Đợt trở lại clb lần này dự định "phá nát jx truyền thống" ;))

JXDev
28-09-16, 01:08 PM
Quả res ấy mà nó bé bé xíu nữa thì đẹp nhỷ ngựa KT bự quá ;;)

duynguyenjx
28-09-16, 01:16 PM
Quả res ấy mà nó bé bé xíu nữa thì đẹp nhỷ ngựa KT bự quá ;;)

Để lúc nảo rảnh thử dùng PDS edit cái hành động đứng yên xem
thêm frame vào cho nó đủ giống jx là hết lắc
mới có ý tưởng thôi, không biết PDS nó cho chuyển gif thành tga để convert sang spr không nữa.

JXDev
28-09-16, 01:19 PM
Để lúc nảo rảnh thử dùng PDS edit cái hành động đứng yên xem
thêm frame vào cho nó đủ giống jx là hết lắc
mới có ý tưởng thôi, không biết PDS nó cho chuyển gif thành tga để convert sang spr không nữa.

Ráng đi bác mai mốt VLTK trở thành Võ Lâm Kiếm Thế :))

xomnhalalop12
28-09-16, 06:27 PM
cho hỏi bản này Viêm Đế đi ok ko hihi

DarkUnDer
28-09-16, 08:29 PM
ông chưa đọc kĩ scprit rồi chứ lỗi j đâu!! THP bản gốc nó cho 1 list ID map cấm sử dụng!! ông vào THP edit lại là k bị nữa nha ông :-"

A lập team đi dev cho vui a!:-?

Tha thu!! mình thích thì mình Seophi thôi

bạn cho mình hỏi mình muốn làm những dòng thông báo giống bạn... khoảng 5p nó thông báo 1 lần thì mình làm như thế nào vậy bạn....

bachvanphi
29-09-16, 07:06 AM
Mấy pro cho e hỏi " sao e bấm vào chỗ xếp hạng thì game bị diss ".

Trang bị Hắc Thần bị gì ấy nhỉ, có ai bị như e ko ạ, Hix Hix

carotkhoaitay
29-09-16, 07:32 AM

bachvanphi
29-09-16, 07:47 AM

Làm sao hay thế bác, khoái cái đó lắm lắm luôn [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

bthhhz1
29-09-16, 08:52 AM

Éo phải topic của mình, cũng éo ai hỏi mà tự dưng nhảy vào khoe hàng(:|
văn hóa ở đâu k biết
Thế nỳ có phải spam k mod?

thinkiem
29-09-16, 10:20 AM
Ai biết tạo bang ở đâu chỉ mình với !!

HungDevJX
29-09-16, 12:03 PM

Lây ui của Cuongvh la hết đó bạn :)
úP CLIENT MỚI NHẤT

Topic để xây dựng học hỏi! k phải để đi khoe!!! Còn bạn thích khoe thì tạo topic khoe!! Chưa biết ai hơn ai đừng khoe như vậy chướng mắt ;lắm [-X Với lại cái TS 6 cũng k phải bạn làm!! khoe chi cho mệt vậy

HungDevJX
29-09-16, 12:41 PM
horse.txt và horseres thì đồng bộ qua client rồi vào 004 luôn

không lẽ đồng bộ luôn file lbadmin.lua hả JXDev!

Cái này là AddItem chưa được, chứ không phải đeo lên người không ra hình ảnh!
Thanks JXDev!
---------------------------

Được rồi JXDev ơi, trong SV quên đồng bộ vào 004-000 :D

.................................................. ..............................

hithi thú cưỡi đẹp v bạn!! Đem thú cưỡi này cho HKMP ngon nè :D

cabato
29-09-16, 02:12 PM
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

minhduc_aa
29-09-16, 04:11 PM
Thêm thằng cha dở hơi đi khoe mấy cái chẳng lấy gì làm quan trọng, câu thank hả cha nội, lập topic khác mà khoe server nhen. Còn có update gì hay ho thì ghi rõ là update để bản đó có bước tiến hơn. Rõ vớ vẩn xê ra đi thánh Thông Hờn, chơi video minh họa 720 HD nhưng xxx cần thiết đâu =))

@-)
Dù sao để đỡ vất vả cho các bạn cứ phải down cái này, phải down cái khác đè lên thật lộn xộn và hay gây lỗi: Hướng dẫn làm skill Chuyển sinh cho thỏa điều kiện, cũng không cần gay gắt lên án ai gì đâu, ai có gì thì show thôi. Mình không có gì đáng để khoe như kiểu tự mình chế tạo ra, mình cũng xài hàng share đấy thôi hehe, nên biết gì mình thuật lại.
Ngay trong server bạn HungDevJx và của mình:
Theo đường dẫn mà làm theo trong hình này để thêm nhé, ở đây mình làm cs2 thôi vì từng có bạn hỏi mình vòng sáng, nên mình thấy hay mình đưa vào server luôn:
Sau đó gán lệnh nhận vào lễ quan thôi. Ngay trong server đã có sẵn rồi, nó nằm ở: script/global/·ÈË_Àñ¹Ù.lua , dòng: Ta muốn chuyển sinh, nhấp vô nó sẽ điều hướng bảng menu cho bạn chọn theo mô tả đường dẫn hình phía trên.
Tiếp theo là tạo skill trong setting: Trong file setting/skills/txt đã có: ID Skill là 1619 nhé Mô tả skill: \script\skill\advancedskill.lua

Hç trî ChuyÓn sinh 2 Chñ ®éng hç trî chiÕn ®Êu 1619 1000 3 \spr\Ui\¼¼ÄÜͼ±ê\icon_sk_cy_120.spr \spr\skill\others\skill_lmtk.spr 216 3 0 2 1 0 0 0 0 1 7 0 -1 0 0 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 60 30 -2 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 1 \script\skill\advancedskill.lua deadlystrike_p chuyensinh2 fastwalkrun_p chuyensinh2 addphysicsdamage_p chuyensinh2 addpoisonmagic_v chuyensinh2 addcoldmagic_v chuyensinh2 addfiremagic_v chuyensinh2 addlightingmagic_v chuyensinh2 chuyensinh2 Hç trî ®Æc biÖt dµnh cho cao thñ ®· chuyÓn sinh lÇn 2, t¨ng hiÖu qu¶ tÊn c«ng, tèc ®é di chuyÓn.
Theo đường dẫn script/skill/advancedskill.lua , mình đã add rồi:

chuyensinh2={
deadlystrike_p={{{1,4},{20,4}}},
fastwalkrun_p={{{1,20},{20,20}},{{1,18*120},{20,18 *120}}},
addphysicsdamage_p={{{1,40},{20,78}},{{1,-1},{2,-1}},{{1,2},{2,2}}},
addpoisonmagic_v={{{1,5},{20,24}},{{1,-1},{20,-1}},{{1,1},{2,1}}},
addcoldmagic_v={{{1,100},{20,100}},{{1,-1},{2,-1}}},
addfiremagic_v={{{1,100},{15,100},{20,100}},{{1,-1},{2,-1}}},
addlightingmagic_v={{{1,100},{20,100}},{{1,-1},{2,-1}}},
},
Có nghĩa:
Tấn công chí mạng: +4 % đối với lv skill là 1, vẫn 4% không biến thiên đến lv 20
Tốc độ di chuyển: +20%
Sát thương vật lý ngoại công: + 40%, lv 20 thì 78%
Độc sát - nội công: 5 điểm/lần
Băng sát - nội công: 100 điểm
Hỏa sát - nội công: như trên
Lôi sát - nội công: như trên
Các bạn muốn skill CS1, 3, CS4, CS5, .... thì thỏa sức sáng tạo, thêm thắt vào, sau đó đồng bộ vào client . Lưu ý trong client copy file skill ra ngoài script làm 1 thư mục nữa nhé
Việc chỉ có vậy thôi. Chúc vui vẻ =))

hoangthuyit
29-09-16, 06:13 PM
Phát hiện ra 1 lỗi của skill 12x cái bang đánh quái nó ko có cái cục trên đầu để trừ PTVL vs KH của đối phương giờ fix làm sao vậy mấy bạn :) với skill phổ độ chúng sinh của nga mi ko nâng điểm dc. Mình đã nâng max hết skill buf của nga mi nhưng vẫn ko dc

JXDev
29-09-16, 06:54 PM

Bị dis khi bấm vào xếp hạng là do thiếu Ui kiếm bộ Ui gắn vào . Còn trang bị hắc thần tàng hình thì bác tải path của jxrin về chép cái vltk.pak trong data về client của bác khai báo trong package là hết khai báo lên đầu :-q

bachvanphi
29-09-16, 07:23 PM
E muốn đổi cái thanh này về Võ Lâm 1 thì làm thế nào ạ..!
không quen với giao diện này lắm :-s e cảm ơn ạ..!

JXDev
29-09-16, 08:07 PM
E muốn đổi cái thanh này về Võ Lâm 1 thì làm thế nào ạ..!
không quen với giao diện này lắm :-s e cảm ơn ạ..!

Dùng bộ Ui của thời CTC chép vào client là thay đổi :D, Cho bác quả Link thích em nào thì chép vào mà dùng :D

minhduc_aa
29-09-16, 08:31 PM
Phát hiện ra 1 lỗi của skill 12x cái bang đánh quái nó ko có cái cục trên đầu để trừ PTVL vs KH của đối phương giờ fix làm sao vậy mấy bạn :) với skill phổ độ chúng sinh của nga mi ko nâng điểm dc. Mình đã nâng max hết skill buf của nga mi nhưng vẫn ko dc

Không hẳn là lỗi đâu bạn, chỉ là chưa test qua để cá nhân ưng ý thôi. Bạn muốn mình sẽ giúp và giải thích cụ thể:
Thứ nhất, skill 120 cái bang bạn đề cập nhé:
Mở script/skill/gaibang.lua tìm đến skill: gaibang120zuzhou
Bạn bổ sung thêm 1 dòng này: fastwalkrun_p={{{1,-4},{15,-19},{25,-30},{26,-30}},{{1,3*18},{15,6*18},{25,9*18},{26,9*18}}},
Nó có nghĩa là: Phản đòn trừ tốc độ di chuyển đối phương ...% trong .... giây.
(Ở level 1, thì trừ 4% tốc độ di chuyển trong 3 giây). Rõ ràng, bạn hiểu rồi phải không nà?
Bạn mở skills.txt trong setting lên, tìm skill tên Hỗn Thiên Khí Công, id 714 sửa lại nguyên 1 hàng đó theo nội dung trích dưới đây:

Hçn Thiªn KhÝ C«ng hç trî bÞ ®éng 714 1008 3 \spr\Ui\¼¼ÄÜͼ±ê\icon_sk_gb_120.spr 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 6 0 -1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 120 20 -2 0 0 0 0 0 0 0 1 -1 1 \script\skill\gaibang.lua autoattackskill gaibang120 skill_desc gaibang120 skill_skillexp_v gaibang120 TuyÖt häc tËp hîp t©m huyÕt cña c¸c vÞ bang chñ.

Bạn sửa tiếp skill Quyết chú của nó (skill con tác động bởi autoattackskill) id 720 theo nội dung dưới đây:

Hçn Thiªn KhÝ C«ng_QuyÕt Chó Chó thuËt 720 0 \spr\Ui\¼¼ÄÜͼ±ê\icon_sk_sl_01.spr 10 0 0 3 0 440 0 0 0 0 6 275 -1 1 1 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 120 20 -2 0 0 0 0 0 0 0 1 -1 1 \script\skill\gaibang.lua physicsresmax_p gaibang120zuzhou fireresmax_p gaibang120zuzhou rangedamagereturn_p gaibang120zuzhou physicsres_p gaibang120zuzhou fireres_p gaibang120zuzhou fastwalkrun_p gaibang120zuzhou
Lưu ý nhỏ là mình thật ra không có chơi VLTK, nên không biết cái cục trên đầu tượng trưng là trừ kháng hỏa với kháng vật lý nó là cục màu gì, hiệu ứng thế nào, nên mình lấy cái cục bùa trừ kháng hỏa của ngũ độc làm hiệu ứng. Bạn có thể tìm cái thích hợp theo ý bạn hơn, thay vào skill Quyết chú của Hỗn Thiên khí công, cột StateSpecial ấy. =D>
Vấn đề tiếp theo của bạn là skill Phổ Độ Chúng Sinh của Nga My, mình dùng ver này của bạn HungDevJx và cả trước đó của bạn cuongvh93 hoặc ver3 gốc mình dev lên, đều không thấy sự cố như bạn bảo. Cẩn thận hàng share của bọn khác forum này nha, chúng nó config lại có tí lỗi là chờ ngta hỏi đến dụ trả phí mới chỉ :">
Gửi bạn tấm hình test chiêu đó, và skill này lồng vào Bế Nguyệt Phất Trần đều ok bình thường cả đó bạn:

p/s: :) =)) [-O<[-O<

JXDev
29-09-16, 08:44 PM
Thôi mấy bác ơi . Gây war nhau chi cho mệt :)) giúp em nè

Có bác nào thông não em cách nào mà nhập tên vào hàm AskClientForString để lấy VP từ Questkey với Magicscript giúp đỡ em phát ^6. Của JxBắcNam có mà em edit toàn lỗi =D>

hoangthuyit
29-09-16, 10:35 PM
Không hẳn là lỗi đâu bạn, chỉ là chưa test qua để cá nhân ưng ý thôi. Bạn muốn mình sẽ giúp và giải thích cụ thể:
Thứ nhất, skill 120 cái bang bạn đề cập nhé:
Mở script/skill/gaibang.lua tìm đến skill: gaibang120zuzhou
Bạn bổ sung thêm 1 dòng này: fastwalkrun_p={{{1,-4},{15,-19},{25,-30},{26,-30}},{{1,3*18},{15,6*18},{25,9*18},{26,9*18}}},
Nó có nghĩa là: Phản đòn trừ tốc độ di chuyển đối phương ...% trong .... giây.
(Ở level 1, thì trừ 4% tốc độ di chuyển trong 3 giây). Rõ ràng, bạn hiểu rồi phải không nà?
Bạn mở skills.txt trong setting lên, tìm skill tên Hỗn Thiên Khí Công, id 714 sửa lại nguyên 1 hàng đó theo nội dung trích dưới đây:

Hçn Thiªn KhÝ C«ng hç trî bÞ ®éng 714 1008 3 \spr\Ui\¼¼ÄÜͼ±ê\icon_sk_gb_120.spr 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0 6 0 -1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 120 20 -2 0 0 0 0 0 0 0 1 -1 1 \script\skill\gaibang.lua autoattackskill gaibang120 skill_desc gaibang120 skill_skillexp_v gaibang120 TuyÖt häc tËp hîp t©m huyÕt cña c¸c vÞ bang chñ.

Bạn sửa tiếp skill Quyết chú của nó (skill con tác động bởi autoattackskill) id 720 theo nội dung dưới đây:

Hçn Thiªn KhÝ C«ng_QuyÕt Chó Chó thuËt 720 0 \spr\Ui\¼¼ÄÜͼ±ê\icon_sk_sl_01.spr 10 0 0 3 0 440 0 0 0 0 6 275 -1 1 1 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 120 20 -2 0 0 0 0 0 0 0 1 -1 1 \script\skill\gaibang.lua physicsresmax_p gaibang120zuzhou fireresmax_p gaibang120zuzhou rangedamagereturn_p gaibang120zuzhou physicsres_p gaibang120zuzhou fireres_p gaibang120zuzhou fastwalkrun_p gaibang120zuzhou
Lưu ý nhỏ là mình thật ra không có chơi VLTK, nên không biết cái cục trên đầu tượng trưng là trừ kháng hỏa với kháng vật lý nó là cục màu gì, hiệu ứng thế nào, nên mình lấy cái cục bùa trừ kháng hỏa của ngũ độc làm hiệu ứng. Bạn có thể tìm cái thích hợp theo ý bạn hơn, thay vào skill Quyết chú của Hỗn Thiên khí công, cột StateSpecial ấy. =D>
Vấn đề tiếp theo của bạn là skill Phổ Độ Chúng Sinh của Nga My, mình dùng ver này của bạn HungDevJx và cả trước đó của bạn cuongvh93 hoặc ver3 gốc mình dev lên, đều không thấy sự cố như bạn bảo. Cẩn thận hàng share của bọn khác forum này nha, chúng nó config lại có tí lỗi là chờ ngta hỏi đến dụ trả phí mới chỉ :">
Gửi bạn tấm hình test chiêu đó, và skill này lồng vào Bế Nguyệt Phất Trần đều ok bình thường cả đó bạn:

p/s: :) =)) [-O<[-O<
Cam on ban nhiu nha :D vay de minh xem lai

bachvanphi
30-09-16, 01:21 PM
Các bác cho e hỏi tý ạ..!
Như e muốn thêm vật phẩm vào đây thì vào đâu để thêm ạ..!
E mò hoài không ra, phiên bản Jxwin :-/:-/

Em cảm ơn ạ..!

khanhhello9091
30-09-16, 02:41 PM
cài free luôn cho nè :)) ..100k :)) ,...giúp được gì thì giúp thôi :))

cocozozo
30-09-16, 03:13 PM
1 khi mở online rồi thì tự mà cứu lấy nhé chú, ở đây ko ai rảnh hơi mà cho chú chất xám miết đậu,

Hỏi xem nó trả bn tui giúp cho=))

cauca.heocon
30-09-16, 05:54 PM
Mình bị lỗi npc không hoạt động , có npc sử dụng đc có npc không
ai giúp mình lỗi này với

wermanhme1990
30-09-16, 06:18 PM
Mình bị lỗi npc không hoạt động , có npc sử dụng đc có npc không
ai giúp mình lỗi này với

Lỗi này sinh ra do: cài lên vps hoặc tự cài trên centos hoặc copy patch mới vào server. lỗi không đúng định dạng ngôn ngữ của hệ thống dẫn đến đọc không đúng ký tự file load, dùng đồ tàu khổ thế đó.

cauca.heocon
30-09-16, 06:37 PM
Lỗi này sinh ra do: cài lên vps hoặc tự cài trên centos hoặc copy patch mới vào server. lỗi không đúng định dạng ngôn ngữ của hệ thống dẫn đến đọc không đúng ký tự file load, dùng đồ tàu khổ thế đó.

Có cách sửa lỗi không bạn ơi 😭😭😭😭😭😭

nguyenhoait
01-10-16, 08:56 AM
Các bác cho e hỏi về cái code này xíu ạ, e viết hoài mà ko dc
Nói chung là chạy ok rồi, nhưng e muốn là sau khi nhận đc rồi, mình bấm lần thứ 2 thì nó sẽ ko cho nhận tiếp và xuất ra câu thong bao

function hotronew2222()
local mp = GetFaction()
if(GetTask(T_VaoPhai) == 0) or (GetFaction() == "") then
Talk(1, "", "<color=yellow>Hay luyen den <color><color=violet> Level 90 <color=yellow>va gia nhap <color=violet> Mon Phai <color=yellow>hay quay lai gap ta.")
return end
if(GetTask(T_HoTro) < 90) then

local nTanThu = GetTask(T_HoTro)
if mp == "Thieu Lam Phai" then
for i=1,9 do AddGoldItem(i) end
Talk(1,"no","Chuc mung ban da nhan dc trang bi HKMP cua phai "..mp)

elseif mp == "Thien Vuong Bang" then

elseif mp == "Duong Mon" then

elseif mp == "Ngu Doc Giao" then

elseif mp == "Nga My Phai" then

elseif mp == "Thuy Yen Mon" then

elseif mp == "Cai Bang" then

elseif mp == "Thien Nhan Giao" then

elseif mp == "Vo Dang Phai" then

elseif mp == "Con Lon Phai" then
------------------------------------------
SetTask(nTanThu + 2)
else
-- if (GetTask(nTanThu) == 2) then
Talk(1, "no", "Nguoi da nhan roi ma..!")
end
end
end

minhduc_aa
01-10-16, 09:04 AM
Nói chung là chạy ok rồi, nhưng e muốn là sau khi nhận đc rồi, mình bấm lần thứ 2 thì nó sẽ ko cho nhận tiếp và xuất ra câu thong bao

Bỏ dấu -- trước dòng thứ năm từ dưới đếm lên đi
Dấu -- là không cho xuất ra đó.

nguyenhoait
01-10-16, 02:34 PM
Bỏ dấu -- trước dòng thứ năm từ dưới đếm lên đi
Dấu -- là không cho xuất ra đó.

Cái dâu -- đó e tự thêm đó bác, vì nó ko xuất đc nên e thêm vào xem thử nhưg vẫn ko đc.
E đang tập viết code để nhận trang bị cho từng môn phái ạ

kjmbialon
01-10-16, 07:33 PM
Ai giúp mình online sv này trên VPS được không có hậu tạ :D

HungDevJX
01-10-16, 07:40 PM
Ai giúp mình online sv này trên VPS được không có hậu tạ :D

IB lên chỗ mình =D> 39 kí tự nha

sogintdemon
01-10-16, 10:19 PM
Mình muốn cài server mà down về giải nén ra có cái getaway với server thì làm sao cài thế máy pác ??
thanks

KangGary
01-10-16, 10:21 PM
Mình muốn cài server mà down về giải nén ra có cái getaway với server thì làm sao cài thế máy pác ??
thanks

Tìm bản của thím yoken xong rồi update lên

hoangcungclub
02-10-16, 03:17 AM

TSK_NHANTHUONG_TANTHU = 90
function hotronew2222()
local mp = GetFaction()
if(GetTask(T_VaoPhai) == 0) or (GetFaction() == "") then
Talk(1, "", "<color=yellow>Hay luyen den <color><color=violet> Level 90 <color=yellow>va gia nhap <color=violet> Mon Phai <color=yellow>hay quay lai gap ta.")
return
end

if(GetLevel() >= 90) then
if GetTask(TSK_NHANTHUONG_TANTHU)==0 then

if mp == "Thieu Lam Phai" then

elseif mp == "Thien Vuong Bang" then

elseif mp == "Duong Mon" then

elseif mp == "Ngu Doc Giao" then

elseif mp == "Nga My Phai" then

elseif mp == "Thuy Yen Mon" then

elseif mp == "Cai Bang" then

elseif mp == "Thien Nhan Giao" then

elseif mp == "Vo Dang Phai" then

elseif mp == "Con Lon Phai" then
------------------------------------------
SetTask(TSK_NHANTHUONG_TANTHU,GetTask(TSK_NHANTHUO NG_TANTHU)+1)
else
Talk(1, "no", "Ng­êi ®· nhËn phÇn th­ëng T©n Thñ råi mµ cßn quay, l¹i hái ta chuyÖn g× n÷a..!")
end
else
Talk(1, "", "§¼ng cÊp cña b¹n ch­a ®ñ Level<color=green> 90.")
end
end
end

coppy vào thử xem phát được hay không, vì mới tập tành viết.

nguyenhoait
02-10-16, 09:09 AM
ko đc pạn ơi, văn nhân vô số lần..

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

hoivegame
02-10-16, 09:28 PM
Ban chỉ cần thêm dòng code trước check đăng cấp, check task >0 hien lên cau thông báo ban muốn:-b đỏn giản

JXDev
02-10-16, 09:38 PM
Nh­ư mình làm cái script rồi tạo 1 cái ITEM chuột phải vào chọn phái nhận trang bị xong mất cái VP đó đi :">

minhkhanh109
03-10-16, 10:31 AM

mấy bác giúp e cái lỗi này với.
đang chơi thì nó bị như thế này :(

wermanhme1990
03-10-16, 02:49 PM

mấy bác giúp e cái lỗi này với.
đang chơi thì nó bị như thế này :(
Báo vậy mà game vẫn chơi được thì không cần quan tâm đâu.

hochoigame
05-10-16, 06:02 PM
mở công thành 3 trụ sao vậy mọi người,và thời gian để đánh như thế nào vậy,mong mọi người giúp đỡX_X

hoang958
05-10-16, 06:49 PM
Mọi người cho em hỏi, em bị lỗi khi click vào các NPC thì không được.
Trong quá trình chạy gameserver mày có thấy nhiều dòng load failed. có thể do không load được những file đó.
Ai có cách khắc phục thì bày cho em với ạ!

JXDev
05-10-16, 06:52 PM
Trong quá trình chạy gameserver mày có thấy nhiều dòng load failed. có thể do không load được những file đó.

Thứ 1 : bạn copy những file đó từ sever gốc qua sv của bạn hoặc kiếm file đó trong các SV share trên clb

Thứ 2 : Coi báo lỗi file nào Line bao nhiêu vào edit lại là ok

longkandy
05-10-16, 07:21 PM

Bạn nên nghiên cứu lệnh nén và giải nén linux / dùng lệnh tar file.tar sẽ hết nha!

kubiqbdhdndt
05-10-16, 08:36 PM
khi mặc đồ đằng long+ tinh sương bị tàng hình,fix sao đây mấy bác

JXDev
05-10-16, 08:57 PM
khi mặc đồ đằng long+ tinh sương bị tàng hình,fix sao đây mấy bác

Tải path JXRin về lấy cái file vltk.pak trong data chép qua client của bạn khai báo lên đầu package lụm lúa.

trieutam010
07-10-16, 05:03 PM
mình cài sv của yoken, xong rồi chép kiểu nào các bác, chép nguyên cái thư mục vào thì không chạy, còn chép mỗi setting thì ko có gì mới :|

JXDev
07-10-16, 06:18 PM
mình cài sv của yoken, xong rồi chép kiểu nào các bác, chép nguyên cái thư mục vào thì không chạy, còn chép mỗi setting thì ko có gì mới :|

Bạn xóa cai gateway vs sever1 của Yoken đi rồi chép gateway với sever1 của Bắc Nam vào nhớ config lại bishop+ goddess + relay_config + servercfg là được

yoken9x
07-10-16, 08:25 PM
Bạn xóa cai gateway vs sever1 của Yoken đi rồi chép gateway với sever1 của Bắc Nam vào nhớ config lại bishop+ goddess + relay_config + servercfg là được
Nhiệt tình vl êy.... 3qqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqq

sogintdemon
07-10-16, 08:31 PM

Cònig máy cái ip trong máy file này là được rồi phải không pác ?

JXDev
07-10-16, 08:43 PM
Cònig máy cái ip trong máy file này là được rồi phải không pác ?

Ko thì bác cứ copy mấy file ấy của yoken mà chép vào cái sv Bắc Nam cho lành

duynguyenjx
07-10-16, 08:50 PM
Ko thì bác cứ copy mấy file ấy của yoken mà chép vào cái sv Bắc Nam cho lành

Ip yoken và Bắc Nam giống nhau, cứ copy qua là chạy.
Chỉ có ver4 Đằng Long Tinh Sương và ver4 đầy đủ chức năng của Hùng là khác

Nói chung nếu cài của yoken chạy ok rồi muốn xài Bắc Nam cứ việc cópy hết qua thoải mái
Còn muốn ver4 Đằng Long....hay của Hùng thì giữ lại mấy file .ini, so, log trong server1 và mấy file .ini , .cfg, .dat. so.... trong gateway.

JXDev
07-10-16, 09:05 PM
Ip yoken và Bắc Nam giống nhau, cứ copy qua là chạy.
Chỉ có ver4 Đằng Long Tinh Sương và ver4 đầy đủ chức năng của Hùng là khác

Nói chung nếu cài của yoken chạy ok rồi muốn xài Bắc Nam cứ việc cópy hết qua thoải mái
Còn muốn ver4 Đằng Long....hay của Hùng thì giữ lại mấy file .ini, so, log trong server1 và mấy file .ini , .cfg, .dat. so.... trong gateway.

Mình chưa xem IP của bắc nam bao giờ lên ko biết ^^ tại lúc nào cũng có 4 file config đó thích chạy sv nào thì copy vào là chạy thôi :D

sogintdemon
07-10-16, 09:39 PM
Tải path JXRin về lấy cái file vltk.pak trong data chép qua client của bạn khai báo lên đầu package lụm lúa.

Khai báo lên đầu package là sao pác ?

trieutam010
07-10-16, 10:00 PM
cho hỏi có cần đồng bộ gì ko môi người. mình nhận lệnh bài admin thì nó như vậy, với lại lấy trang bị hoa sơn thì ko có dòng gì hết

sogintdemon
07-10-16, 10:12 PM
Sau khi giải quyết xong server thì mình chép cái setting của server1 hay gateway qua bên client z máy pác ?

JXDev
07-10-16, 10:18 PM
Package trong Client ấy bác trong đó nó khai báo mấy file .pak ấy khai báo vltk.pak lên số 1

sogintdemon
07-10-16, 10:24 PM
Package trong Client ấy bác trong đó nó khai báo mấy file .pak ấy khai báo vltk.pak lên số 1

Pác có cái pacht này sẳn không ? share em với, Ngồi mò không hiểu gì hết. Cái server thì em chép hết vô cảu yoken rồi em kiểm tra máy cái IP trong máy file .in. Xong em chép pacht của yoken vô thì chơi được. Mà không tháy máy chức năng như của bảng pác Hùng share

JXDev
07-10-16, 10:35 PM
Pác có cái pacht này sẳn không ? share em với, Ngồi mò không hiểu gì hết. Cái server thì em chép hết vô cảu yoken rồi em kiểm tra máy cái IP trong máy file .in. Xong em chép pacht của yoken vô thì chơi được. Mà không tháy máy chức năng như của bảng pác Hùng share

Bác chép cái vltk.pak vào thư mục data đi rồi chép cái code này của em vào package nhá
Bác phải chép Settings của bác hùng vào Client thì nó mới hiện một số VP .

[Package]
Path=\\data
0=vltk.pak
1=slistcache.pak
2=updatejx14.pak
3=updatejx13.pak
4=updatejx12.pak
5=updatejx11.pak
6=updatejx10.pak
7=updatejx09.pak
8=updatejx08.pak
9=updatejx07_jxf06.pak
10=updatejx06.pak
11=updatejx05.pak
12=updatejx04.pak
13=updatejx03.pak
14=updatejx02.pak
15=updatejx01.pak
16=update02.pak
17=update.pak
18=update04.pak
19=update03.pak
20=update01.pak
21=skills.pak
22=spr.pak
23=resource.pak
24=maps.pak
25=settings.pak
26=ui.pak
27=script.pak
28=font.pak
29=sound.pak
30=dmjx01.pak
31=dmjx02.pak
32=dmjx03.pak
33=dmjx04.pak
34=dmjx05.pak
35=dmjx06.pak

khang2013
08-10-16, 12:27 PM
Bác chép cái vltk.pak vào thư mục data đi rồi chép cái code này của em vào package nhá
Bác phải chép Settings của bác hùng vào Client thì nó mới hiện một số VP .

[Package]
Path=\\data
0=vltk.pak
1=slistcache.pak
2=updatejx14.pak
3=updatejx13.pak
4=updatejx12.pak
5=updatejx11.pak
6=updatejx10.pak
7=updatejx09.pak
8=updatejx08.pak
9=updatejx07_jxf06.pak
10=updatejx06.pak
11=updatejx05.pak
12=updatejx04.pak
13=updatejx03.pak
14=updatejx02.pak
15=updatejx01.pak
16=update02.pak
17=update.pak
18=update04.pak
19=update03.pak
20=update01.pak
21=skills.pak
22=spr.pak
23=resource.pak
24=maps.pak
25=settings.pak
26=ui.pak
27=script.pak
28=font.pak
29=sound.pak
30=dmjx01.pak
31=dmjx02.pak
32=dmjx03.pak
33=dmjx04.pak
34=dmjx05.pak
35=dmjx06.pak

sao làm như cậu nói mà vãnt h nhỉ . mình sài pach của Đức ấy

duynguyenjx
08-10-16, 12:54 PM
sao làm như cậu nói mà vãnt h nhỉ . mình sài pach của Đức ấy

Bạn thay cái package.ini này của mình xem:

[Package]
Path=\\data
0=jxbacnam.pak
1=serverlist.pak
2=slistcache.pak
3=updatejx14.pak
4=updatejx13.pak
5=updatejx12.pak
6=updatejx11.pak
7=updatejx10.pak
8=updatejx09.pak
9=updatejx08.pak
10=updatejx07_jxf06.pak
11=updatejx06.pak
12=updatejx05.pak
13=updatejx04.pak
14=updatejx03.pak
15=updatejx02.pak
16=updatejx01.pak
17=update02.pak
18=update.pak
19=update04.pak
20=update03.pak
21=update01.pak
22=skills.pak
23=spr.pak
24=resource.pak
25=maps.pak
26=settings.pak
27=ui.pak
28=script.pak
29=font.pak
30=sound.pak
31=vltk.pak

khang2013
08-10-16, 01:34 PM
Bạn thay cái package.ini này của mình xem:

[Package]
Path=\\data
0=jxbacnam.pak
1=serverlist.pak
2=slistcache.pak
3=updatejx14.pak
4=updatejx13.pak
5=updatejx12.pak
6=updatejx11.pak
7=updatejx10.pak
8=updatejx09.pak
9=updatejx08.pak
10=updatejx07_jxf06.pak
11=updatejx06.pak
12=updatejx05.pak
13=updatejx04.pak
14=updatejx03.pak
15=updatejx02.pak
16=updatejx01.pak
17=update02.pak
18=update.pak
19=update04.pak
20=update03.pak
21=update01.pak
22=skills.pak
23=spr.pak
24=resource.pak
25=maps.pak
26=settings.pak
27=ui.pak
28=script.pak
29=font.pak
30=sound.pak
31=vltk.pak

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Vẫn bị vậy là sao ta

taoaccts13
08-10-16, 03:37 PM
Sv này chuyển sinh tới mấy lần là hết vậy mấy bro :D

tuanbik1416
08-10-16, 03:41 PM
Mình muốn mở sever này trên vps để mấy ae chơi với nhau mà k chạy đc wm trên vps .Có Cách nào k ạ. Mình xài vps Azure

JXDev
08-10-16, 06:51 PM
Vẫn bị vậy là sao ta

Package mình đưa cho bạn là Package mình đang sài hiện tất cả trang bị ko bị tàng hình (:| Bạn thử kiểm tra lại xem coi đã khai báo Res cho trang bị đó chưa . Hoặc bạn vào settings trong client xóa thư mục npcres đi

khang2013
08-10-16, 10:14 PM
Ai cho mình hỏi cái Đại và tiểu hồng bao lằm chỗ nào với , kiếm hoài ko thấy:((

JXDev
08-10-16, 10:19 PM
trong magicscript.txt ấy bác cột ID 16 17

khang2013
08-10-16, 10:43 PM
trong magicscript.txt ấy bác cột ID 16 17

Sr bác e muốn chỉnh sửa nó nhưng ko bít sửa ở đâu . Tại thấy nó mở đc ngân lượng ko ah , muốn cho nó mở ra cái khác nữa8-}

đã kiếm dc rồi thank bác

JXDev
08-10-16, 11:12 PM
Sr bác e muốn chỉnh sửa nó nhưng ko bít sửa ở đâu . Tại thấy nó mở đc ngân lượng ko ah , muốn cho nó mở ra cái khác nữa8-}

đã kiếm dc rồi thank bác

Tại bạn ghi ko rõ ^^. Sory bạn /:)

longkandy
09-10-16, 11:10 AM
Bác nào cho em xin đường dẫn file lệnh bài admin với!
Thank all

JXDev
09-10-16, 11:16 AM
Bác nào cho em xin đường dẫn file lệnh bài admin với!
Thank all

Ko biết SV của Hưng có add vào ko thì mình ko biết bình thường nó nằm ở script/global/lbadmin.lua

davidtuan25
09-10-16, 02:04 PM
Lâu lắm rồi mới ghé lại Jx , chủ thớt cho hỏi giờ mà muốn dev 1 sever online thì nên dùng bản nào , e chưa học lập trình nên build source ko đc r ,chỉ muốn lựa sv để dev
- Linux thì có hack đc ko chủ thớt , tại e thấy sv bh toàn hao hao nhau vẫn online phà phà

HungDevJX
09-10-16, 02:08 PM
Lâu lắm rồi mới ghé lại Jx , chủ thớt cho hỏi giờ mà muốn dev 1 sever online thì nên dùng bản nào , e chưa học lập trình nên build source ko đc r ,chỉ muốn lựa sv để dev
- Linux thì có hack đc ko chủ thớt , tại e thấy sv bh toàn hao hao nhau vẫn online phà phà

Trên clb này có nhìu!! bạn lấy về rồi sẽ tự hiểu sv nào tốt hơn!!

SV này mình dev tổng hợp cho ae phát triển!! có úp mấy tính năng nữa!! tùy bạn sử dụng thôi!

duynguyenjx
09-10-16, 02:27 PM

ồ davidtuan, năm 2016 trở lại jx nhiều thế!
Thời này online chi cho mệt, không ai chơi đâu vì vng đã mở CTC + sắp ra võ lâm mobile + kiếm thế mobile nữa
Game pri mất hết niềm tin rồi, với lại pri hút máu so ra cũng không kém gì VNG.
VNG tuy hút nhưng bù lại đồ đạc có giá trị cao, ổn định lâu dài và công bằng.

HungDevJX
09-10-16, 02:59 PM
duy nguyen ơi check ib mình cái $-)

hoilamgi45
09-10-16, 03:16 PM
Bạn có hứng thú tập dev chung ko
Lh sdt mình 0905876044

HoangTVT
09-10-16, 03:31 PM
Thời này online chi cho mệt, không ai chơi đâu vì vng đã mở CTC + sắp ra võ lâm mobile + kiếm thế mobile nữa

toàn lấy mấy sv có sẵn mở ra, sv nào cũng như sv nào thì chỉ có mấy thành phần rảnh rỗi vào kéo xe cho vui thôi, k có người chơi là phải, muốn có ng chơi phải bứt ra khỏi cái vùng trũng này trước rồi tính.

longkandy
09-10-16, 04:47 PM
Chào tất cả anh em, hôm nay chủ nhật buồn quá. lôi con lap cùi rra nghịch. AE nào rảnh online vào pk, test sv mình vui tí.
online 1 mình buồn quá.
Đăng ký tại đây nha!

Tải game ở link này vì mình chưa sửa web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thank all~:>

khanhhello9091
09-10-16, 11:07 PM
bạn ơi!..mình chơi sv nào cũng bt nhưng khi qua sv bạn thì vào client thì cứ báo sv đã đầy và đang được bảo trì..mặc dù đã chỉnh đúng IP này nọ :(

alopay
10-10-16, 01:36 AM
bạn nào muốn test online server này thì add ip này vào test nhé
45.76.106.251

acc : thunghiem, thunghiem1,... thunghiem10
pass: 0123456
8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

trieutam010
10-10-16, 01:23 PM
client vlmp chạy sao vậy mấy bác, mình chép patch vào mà ko chạy được
với cho hỏi động bộ client với sv ntn vậy, mình chép setting của gateway, s3relay với s1sever luôn hay ntn ạ :D

JXDev
10-10-16, 06:20 PM
client vlmp chạy sao vậy mấy bác, mình chép patch vào mà ko chạy được
với cho hỏi động bộ client với sv ntn vậy, mình chép setting của gateway, s3relay với s1sever luôn hay ntn ạ :D

Chỉ chép settings của Sever1 thôi ko chép của gateway . Chép settings của SV 1 xong vào xoa thư mục npcres trên client đi là OK . Chạy tốt nhất trên client Thu Phí nhá bác

bạn ơi!..mình chơi sv nào cũng bt nhưng khi qua sv bạn thì vào client thì cứ báo sv đã đầy và đang được bảo trì..mặc dù đã chỉnh đúng IP này nọ :(

Kiểm tra GS coi có báo lỗi gì ko kiếm tra từ 1 đến 4

davidtuan25
10-10-16, 10:03 PM

Giờ lên năm 1 đại học rồi :D hehe , muốn làm game kiếm thu nhập lấy kinh nghiệm , nhớ 1 thời ngồi vọc Jx , ghiền lắm , thi thoảng cũng chơi vài sv CTC pri online , hack thì ko thấy mà nó cứ reset sv ,chiu trò , giờ t muốn tìm 1 sever nào mà source nó ko bị hack , tại dev thì dễ rồi , còn build sv để chống hack thì thua , có source t cũng ko biết làm gì , chưa học tới C++ .Ông cho t hỏi sv nền Linux thì có tình trạng bug , hack k nhỉ

duynguyenjx
10-10-16, 10:12 PM
Giờ lên năm 1 đại học rồi :D hehe , muốn làm game kiếm thu nhập lấy kinh nghiệm , nhớ 1 thời ngồi vọc Jx , ghiền lắm , thi thoảng cũng chơi vài sv CTC pri online , hack thì ko thấy mà nó cứ reset sv ,chiu trò , giờ t muốn tìm 1 sever nào mà source nó ko bị hack , tại dev thì dễ rồi , còn build sv để chống hack thì thua , có source t cũng ko biết làm gì , chưa học tới C++ .Ông cho t hỏi sv nền Linux thì có tình trạng bug , hack k nhỉ

Bỏ 5 năm rồi cũng vừa quay lại clb.

Mấy sv Linux share có Sv Bắc Nam của hoivegame thấy ổn, về dev thêm vào theo sở thích, theo ctc đem on đc.
đợt có chơi online của 1 người quen đc mấy tháng thấy cũng ổn, cũng vừa nghỉ qua CTC VNG chơi rồi.

Mình cũng chỉ nghe các pro nói nền Linux bị core dump gì đấy.

Mở Linux tốn kém , phải 2 con VPS, 1 Win, 1 Linux....

Liệu Tuấn chịu nổi chi phí 6 tháng đầu không mà thích on vậy :D

JXDev
10-10-16, 10:17 PM
Online JX Win đê bác ơi tốn 1 em VPS thôi kk

trieutam010
10-10-16, 10:20 PM
lỗi vậy là sao vậy mấy bác??????

JXDev
10-10-16, 10:24 PM
lỗi vậy là sao vậy mấy bác??????

vào gateway tìm goddess_y chuột phải chọn Properties chỗ Octal ghi 7777 chạy lại OK

Linh_JX
10-10-16, 10:30 PM

có dumpe thôi tuấn đẹp trai à. không có gì lạ đâu ông

trieutam010
10-10-16, 10:44 PM
vào gateway tìm goddess_y chuột phải chọn Properties chỗ Octal ghi 7777 chạy lại OK

hình như có gì đó sai sai, ko có npc với lại nv ko chạy được, mình tạo nv mới thì nó qua map môn phái :|

JXDev
10-10-16, 10:50 PM
Bác kiểm tra kỹ lại GS coi lúc chạy có báo lỗi gì không chứ em chưa gặp tình trạng này bao giờ :-$

trieutam010
10-10-16, 11:13 PM
Bác kiểm tra kỹ lại GS coi lúc chạy có báo lỗi gì không chứ em chưa gặp tình trạng này bao giờ :-$

xóa server chạy lại ok rồi bạn :D:D

xnetvn
11-10-16, 12:31 AM

Cho xin bản tar zip ở linux, bản rar này load về giải nén úp lên lỗi tùm lum.

thinkiem
11-10-16, 08:00 AM
mấy bạn cho mình hỏi ! có ai không lập được BANG như mình k?

trungkhuyen
11-10-16, 02:06 PM
Các bạn ơi! bản này là cập nhật thêm tính năng của ver4 phải ko?
nếu phải thì mình dùng patch ver 4 của bạn Đô và sever của bạn Hưng được phải ko?

JXDev
11-10-16, 06:53 PM
Bạn hưng ghi rồi đó bạn Path nào cũng dk chỉ cần đồng bộ settings thôi là chơi

HungDevJX
11-10-16, 07:46 PM
Chán jx linux rồi!!! Ít bữa lập topic kiếm 150tks thì share Jx linux full hoạt động trong game!!! + bộ web dk nạp thẻ các kiểu cho ae hút máu các kiểu luôn!!

Có ae nào thích vs build souce win không!! bik về sơ sơ và muốn học C++!! Tâm cmn huyết thì ib mình hc chung nhé :D

btt204
11-10-16, 08:02 PM
Chán jx linux rồi!!! Ít bữa lập topic kiếm 150tks thì share Jx linux full hoạt động trong game!!! + bộ web dk nạp thẻ các kiểu cho ae hút máu các kiểu luôn!!

Có ae nào thích vs build souce win không!! bik về sơ sơ và muốn học C++!! Tâm cmn huyết thì ib mình hc chung nhé :D

JX giờ còn gì nữa đâu , lâu lâu bật lên nghịch event , rồi chế đồ này nọ lại thấy vui :D

HungDevJX
11-10-16, 08:09 PM
JX giờ còn gì nữa đâu , lâu lâu bật lên nghịch event , rồi chế đồ này nọ lại thấy vui :D

Lỗi bug tè le hết dump gsv qa dump qa godddess!! học C++ 2 năm sau build win comback lại clb !! chắc lúc đó jx cũ rích rồi! =((

davidtuan25
11-10-16, 10:05 PM
có dumpe thôi tuấn đẹp trai à. không có gì lạ đâu ông

dumpe là gì nhỉ Linh JX , t ko rành lắm , ảnh hưởng tới sv hả , mà Jx linux phải chạy máy ảo , nãn ghê

Bỏ 5 năm rồi cũng vừa quay lại clb.

Mấy sv Linux share có Sv Bắc Nam của hoivegame thấy ổn, về dev thêm vào theo sở thích, theo ctc đem on đc.
đợt có chơi online của 1 người quen đc mấy tháng thấy cũng ổn, cũng vừa nghỉ qua CTC VNG chơi rồi.

Mình cũng chỉ nghe các pro nói nền Linux bị core dump gì đấy.

Mở Linux tốn kém , phải 2 con VPS, 1 Win, 1 Linux....

Liệu Tuấn chịu nổi chi phí 6 tháng đầu không mà thích on vậy :D

Căng v ta :))) thua rồi , thôi thì tập tành build source tự học v

bthhhz1
12-10-16, 09:09 AM
Lỗi bug tè le hết dump gsv qa dump qa godddess!! học C++ 2 năm sau build win comback lại clb !! chắc lúc đó jx cũ rích rồi! =((

Dump thì bỏ tiền thue fix dum
Hút máu mà lại sợ mất phí=))

HungDevJX
12-10-16, 09:42 AM
Dump thì bỏ tiền thue fix dum
Hút máu mà lại sợ mất phí=))

Mua hay k quyền mình!! cần bạn vào cmt à!! Mình nhớ bạn cũng đếch mua mà lên đây lập topic cách fix này nọ!! rồi kiêu jx linux bug tiền bạn tiền xu j đó mà!! còn nhớ cái vụ UI đánh sập ks mà!! h lập acc mới đi PHÁN nữa à :)>-

trungkhuyen
12-10-16, 02:10 PM
Bạn hưng ghi rồi đó bạn Path nào cũng dk chỉ cần đồng bộ settings thôi là chơi
Mình cảm ơn bạn!
Bạn vui lòng cho mình hỏi, link sever gôc là sao bạn?? Có khác gì link trên (#1)

JXDev
12-10-16, 06:16 PM
Mình cảm ơn bạn!
Bạn vui lòng cho mình hỏi, link sever gôc là sao bạn?? Có khác gì link trên (#1)

Mình không biết sv gốc của sv Hưng dev lên là gì bạn Hưng trả lời giúp bạn ý kìa

HungDevJX
12-10-16, 06:27 PM
Mình cảm ơn bạn!

là bản gốc chưa có updata của mình lên

alopay
13-10-16, 12:43 AM

dum cái godddess hình như là do port bị chiếm dụng, khởi động lại con win là hết hay sao á, nghe thiên hạ đồn vậy (:| cũng có nguyên nhân khác là online server quá lâu nữa hay sao á

hungnha18
13-10-16, 09:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có ai bị lỗi này không ạ , fix dùm em với

JXDev
13-10-16, 09:52 PM
Có phải là dòng Môn Phái màu đỏ đúng ko cái áo Vũ Liệt đó nó phân ra cho từng hệ nữa nha ID của cái áo đó là từ 5229 đến 5237 nó phân chia Hệ trong cột AL bạn tìm hiẻu đi ko thì add từ 5229 đến 5237 là có cái mặc dk

khang2013
13-10-16, 10:08 PM
bác nào cho em hỏi muốn rs đc nhiều nữa chỉnh sửa ở chỗ nào thế[-(
Ai giúp e cái

longkandy
14-10-16, 04:41 PM
Xin xỏ, nhờ vả.
Đại ca nào cho em xin file hỗ trợ tân thủ nhận ở Chiến tâm tôn giả với!
Nhận 1 lần:
Thăng cấp 90 + ngựa túc sương + 10v
+ thần hành, thổ địa phù + túi máu + sét Tử Mãng.
Thank all

HungDevJX
19-10-16, 04:37 PM
Xin xỏ, nhờ vả.
Đại ca nào cho em xin file hỗ trợ tân thủ nhận ở Chiến tâm tôn giả với!
Nhận 1 lần:
Thăng cấp 90 + ngựa túc sương + 10v
+ thần hành, thổ địa phù + túi máu + sét Tử Mãng.
Thank all

đơn giản àm bạn!! viết 1ph là xong ngay ấy mà

taoaccts13
19-10-16, 06:00 PM
Mình chưa online sv linux bao giờ nên ko biết, có ai giải thích bị core dump là bị sao được ko :D, có gây hại gì ko :D Cảm ơn, tại tò mò quá ;;)

notvalue
20-10-16, 10:16 AM
cho hỏi em con gái của lang y...;)) có thể tìm ẻm ở đâu để đủ bộ đây

hoangthuyit
20-10-16, 11:21 PM
Mấy bạn cho mình hỏi muốn chỉnh vòng sáng chẳng hạn như Võ Lâm Minh Chủ hoặc Võ Lâm Liên Đấu Quán Quân thời gian nó xuất hiện dc lâu chút thì phải làm sao vậy mấy bạn ???

minhduc_aa
21-10-16, 08:09 AM
Mấy bạn cho mình hỏi muốn chỉnh vòng sáng chẳng hạn như Võ Lâm Minh Chủ hoặc Võ Lâm Liên Đấu Quán Quân thời gian nó xuất hiện dc lâu chút thì phải làm sao vậy mấy bạn ???

Trong hàm add vòng sáng ở lbadmin.lua bạn tìm xem số nào lớn nhất, nhân tiếp cho 18 rồi thay kết quả mới vào số cũ.
P/s phải là số lớn nhất trong cái hàm đó nha. Online ĐT nên trả lời cho bác dc vậy thôi và inbox hướng dẫn bạn add npc cái tượng. Check nhé. Khi nào tiện mình chỉ chỉ tiết hơn nếu bạn chưa hiểu.
Thân ái