PDA

View Full Version : [MU] Lỗi Rage Fighter MU SS6.2

kephongluuv
09-05-13, 10:59 PM
MU ss6.2 mình đang dùng bị lỗi nhân vật Rage Fighter ạ. cày lên 168 đi hỗn nguyên lâu xong ra đánh skill vũ khí bị dis luôn :( Dis mãi từ đó đến giờ. Vào mu maker xem thì nó bị thế này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tạo mới cũng lỗi. Xin hỏi có cách fix nào ko ạ?

-------------------------------------
Nhân tiện mình đang muốn buy cái sever hoàn thiện có wing4, ai biết chỗ nào uy tín giới thiệu với.

heroviet2301
09-05-13, 11:01 PM
Như bạn hỏi thì cũng đoán được là bạn mới vào nghề tập tành làm Mu, nên tìm hiểu kĩ trước khi mua server của một ai đó, vì nếu không biết sử dụng thì Server ngon cũng vậy cả thôi, tôi hiện tại cũng đang dùng server share trên GZ mà rất ổn định.

kephongluuv
09-05-13, 11:05 PM
Như bạn hỏi thì cũng đoán được là bạn mới vào nghề tập tành làm Mu, nên tìm hiểu kĩ trước khi mua server của một ai đó, vì nếu không biết sử dụng thì Server ngon cũng vậy cả thôi, tôi hiện tại cũng đang dùng server share trên GZ mà rất ổn định.
Dùng server nào vậy bạn, cho mình xin link với. Chỉ cần con Rage Fighter ngon lành ko lỗi lầm gì hết là đc :D

heroviet2301
09-05-13, 11:10 PM
Dùng server nào vậy bạn, cho mình xin link với. Chỉ cần con Rage Fighter ngon lành ko lỗi lầm gì hết là đc :D

Bản 11.70.24 đó, RF nó không có lỗi, lỗi là ở Config trong server mà ra, tập tành sửa thì cũng kha khá thời gian đó ...